Có ai giúp em với về trò Dragon Quest VIII với

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi zMKzSakura90, 21/7/06.

1. zMKzSakura90

zMKzSakura90 Youtube Master Race

Có bác nào đã chơi Dragon Quest VIII chưa , chỉ cho em với .Em bị tịt đường ở chỗ luc mà đánh con Jessica giả bị Doumangoul nhập vào xong đến chỗ tuyết thì Doumangoul hồn của no nhập vào con chó nó giết Bà Già xong bay đi mất .Hỏi con của bà ta thì cuus bảo là ở hướng EAST em di đến đó thì đến ngôi đền đi vào do chỗ hai thằng lính no' không cho len Cái cầu thang máy.Em đi tìm thằng Maccelo để hoi nó choleen nhưng đến chỗ NEOS thì có hai thằng đóng cửa nó không cho em vào thì no bảo cần Đồng phuc. em lấy thằng Angelo ra mặc cái áo cũ của nó vào nhưng bọn nó không cho vào em khong biết lằm gì nữa các anh giúp em với.:whew: :whew:

Em cảm ơn nhìu các anh trong gamevn

2. pronood147258369

pronood147258369 Youtube Master Race

Đến đây thì phải đi kiếm con chim trong truyền thuyết , thì mới lên trên kiếm thằng Maccelo được ,bây giờ nhiệm vụ là đi kiếm bản đồ kho báu của hải tặc , lái chiếc thuyền vào khe nước ở chỗ đầu tiên bắt đầu game ah , lái con thuyền tới chổ bên trên là con đường đi qua nhà con jeesica {hình như là cái gì point ah lâu quá quên mất } vào trong cái hang gặp con RED đi vòng vòng tới căn phòng có cái tay lái tàu vặn nó có một cánh cửa và tiếp tục vào kiếm bản đồ , xong rối vào thùng đô ues cái bản đồ , rối lái con tàu tới dấu X trên biển lái tàu theo con đường ánh sáng xẻ đẽn vùng đât của chim thần .....tạm thời tới đây mai mốt chỉ tiếp....

3. zMKzSakura90

zMKzSakura90 Youtube Master Race

Cảm ơn nha em cảm ơn rất nhìu tại đoạn này em ấn nhanh quá nên không biết được nên rất cảm ơn

4. prochicken

prochicken Youtube Master Race

cảm ơn mấy bác nha
    tui cũng đang tịt chỗ nì

5. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

sang bên box RPG--> tha hồ mà hỏi
    ở đây ít người lắm

6. kenzozonaruto

kenzozonaruto Youtube Master Race

cám ơn mấy bạn nhiềuu nha mình đang bi chỗ đó