có game nào ko phải trả tiền ko!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi luantrumvt, 6/5/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. luantrumvt

luantrumvt Legend of Zelda

sao em thấy bây giờ chơi game nào cũng phải trả tiền!
    ban đầu là VOLAM! võ lâm thi có gì đẹp chứ ! hình ảnh xấu tệ! am thanh dở ec! ( chi được cái cốt truyện là hay) còn lại ko đươc đặc sắc gì cho lắm!
    sau đó là MU! tưởng có được 1 trò chơi online ảnh đẹp, nhạc nền hay nhưng ai ngờ ( cũng phải đóng tiền)
    còn PTV ảnh rất đẹp, hay, là 1 trò hay ( đáng để bỏ thời gian ra chơi) nhưng chỉ được 1 thời gian đầu sau cũng đóng tiền!
    MẤY NHÀ CUNG CẤP DỊCH VỤ BỘ CHỈ MUỐN THU TIỀN THÔI SAO? KO NGHĨ GI TỚI GIỚI HOC SINH SAO?
    những trò choi của nước ngoài như skillroad ( có 1 người lên lv 80 là mở sẻver mới thì co thu tiền đâu ) và còn lineage nữa( trò chơi hay, anh rất đẹp, nhac nền tuyệt hảo) nhưng chơi server nước ngoài thì wa lag!
    còn chơi server voi vietnam thi lag+ full ( admin MYNUONG l2vn rất có trách nhiệm trong công việc, giải quyết các vụ hach đồ ....) nhưng vì sức lực của admin ko đủ dể phục vụ cho người chơi wá đông + server íu đuối

KL: THU TIỀN LÀ ĐỂ DUY TRÌ DẢM BẢO, CỦNG CỐ VÀ PHÁT TRIỂN TRÒ CHƠI! HƠN THỀ NỮA THU TIỀN LA ĐỂ NGƯỜI CHƠI CÓ TRÁCH NHIỆM VỚI TRÒ CHƠI CỦA MÌNH THÍCH!
    NHUNG KO PHẢI VÌ THẾ MÀ CÁC DOANH NGHIỆP THU TIỀN GAME ĐỂ CHUỘC LỢI CHO BẢN THÂN ! RỒI ĐỂ MAC KỆ NGƯỜI CHƠI DAU! MẶT KHÁC THU TIỀN ( THÌ PHẢI NGHĨ TỚI NGƯỜI CHƠI CHỦ ÍU LÀ HỌC SINH TIỀN BẠC THÌ MỀM NHẸ THUI ) CHỨ NHƯ VÕ LÂM THÌ ..... EM KHỔ LẮM MẤY ANH ƠI!

NHỜ BAN QUẢN TRỊ NHẮN GỬI TỚI NHỮNG NHÀ CUNG CẤP DỊCH VỤ GAME VÀ NHÌU DỊCH VỤ KHÁC.THAX CÁC ANH NHÌU LẮM LẮM ......

2. Madness Hero

Madness Hero T.E.T.Я.I.S

hờ ...... dở người ....... ko thích đóng tiền thì về mà chơi mario =)) , học sinh mà có tiền online hàng ngày chẳng lẽ ko đủ tiền nộp, đã là học sinh mà nghèo thì thèm game đóng phí làm gì :)) , chơi game miễn phí cho ngon bổ rẻ

3. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

yahoo pool 1 game online cực cool ko tốn đồng nào. Ko thích bỏ tiền thì đừng ham hố chơi gameonline cho giống người ta em nhé.

4. =-KOS-MOS-=

=-KOS-MOS-= C O N T R A

5. 3077

3077 Persian Prince

Chuyển qua text game đi, hattrick, travian. Trả tiền chỉ để có thêm một vài chức năng nâng cao mà khi không trả tiền thì bạn cũng không ảnh hưởng nhiều.

Tương tự là gunbound nếu bạn bắn chỉ để vui chứ không phải máu me ham hố đấu tranh.

6. Mr.ĂnBomd

Mr.ĂnBomd Youtube Master Race

ba con đừng cửi nó! game nào mà ko đóng tiền mày. muốn ko đóng tiền thì chơi game coin đi

7. MDK132

MDK132 Mr & Ms Pac-Man

Tui thấy có trò này rất hay , rất nhìu người chơi , rất trí tuệ và free (chỉ tốn tiền điện)....Minesweeper.(nhưng ko phải online :D )
    Trang chủ www.microsoft.com.canh.xìdau.chinsu

8. Bối Bối

Bối Bối C O N T R A

Thiếu gì game free forever hả trời. Bao nhiu game free forever mà tất cả mọi ng` trên thế giới (global) đều có thể chơi đó. Những game free đó tui còn thấy chất lượng hơn những game thu phí đó.
    Những game thu phí thì nhà cung cấp toàn lo thu phí, chỉ nghĩ đến lợi nhuận chứ đâu có đoái hoài gì đến game thủ.
    Những game ko thu phí thì họ quan tâm đc nhiều hơn đến game thủ, chất lượng của game, tốt nhất là tìm những game free forever đó mà chơi (Tất nhiên ko phải private server rùi ;)) )

9. _Inu_

_Inu_ C O N T R A

Vậy chơi L2 ý , 1 đống sever free , mà game lại thuộc loại đỉnh cao chất lượng . Kiểu gì chả có . Có cả bạn Việt Hóa free đó .

10. ZzHowiezZ

ZzHowiezZ C O N T R A

có game này xưa rùi mà đến giờ củng hay
    đó là game LA2 việt hóa của vn đó
    LA2 C3 free :P

11. irvine18

irvine18 Youtube Master Race

nói chuyện ....ko chịu được ...Vậy cho hỏi nhà cung cấp VN bỏ tiền mua bản quyền game về,nâng cấp máy chủ,điều hành game.....(bỏ nhiều công sức + tiền bạc) ...để làm gì??
    Tui noob lắm ko hiểu ...được ý của mấy bạn muốn game free là thế nào ??

12. billgater

billgater Youtube Master Race

mấy người trên lừa đảo,nghe mình chơi GunBun(GunBao-www.gunbound.net.vn) free 100%
    hay water gì gì free forever
    www.monterandme.com....
    www.conquer.com...

13. billgater

hảo hảo nói rất hay,người ta forever nhưng ko có nghĩa là người ta ăn cháo,
    người ta thu tiền bằng cách nâng cao chất lượng dịch vụ,thu hut người chơi và bán item ..
    còn các game thu phí thì lợi dụng việc độc quyền phân phối ko cho anh em ta chơi chùa,chơi rẻ,mà thu phí chúng ta,mặc dù chất lượng game ko như lời hứa
    tôi xin nói 1 câu cái game VLTK hay thật nhưng tôi thề với cái bóng đèn là tui chít liền nếu chưa bao h gamer kêu lag,hay dis,hay chết oan....

14. billgater

oe oe ko spam bài âu nha,em còn nhỏ viết thíu xợ các bác ko hủi em nói lại 1 chút ý em là :Cái game VLTK mà có người chưa từng kêu lag,bị dis..."thì em dập đầu vô gối em chết cho khõe,đêm qua chơi cả đêm mệt quá

15. taykiemquy

taykiemquy Liu Kang, Champion of Earthrealm

a` cho dến hện nay game mà free miễn phí tù lúc ra cho dến bây giò là gunboundvn mà ai chung bit'.còn lại da số cac' game free dều thuộc nuoc' ngoài .co' lẽ bên nuoc' ngoài họ có thế mạnh làm game nên cac' game online thuòng rất it' thu phi' .còn bên mình do ko làm dc nen phải mua bản quyền nên phải thu phi' dể hồi vốn .cac' game free nuoc' ngoài nhiều lắm con duòng tỏ lụa nè , linage nè . gunz , rakion , gunbound ,.v.v va` v.v

16. taykiemquy

taykiemquy Liu Kang, Champion of Earthrealm

pa nay` noi' sai 1 phần rùi co' cac' game việt nam thu phi' cũng co' chât' luọng lắm dây' vd là TSonline ây'.chà chà chủ dề này trỏ nên nong' bỏng rùi pà con oi cu' bình luận dóng góp y' kiến dể cac' nhà phat' hành game tham khảo dể co' kế hoạch nâng cao chât' luọng trong việc phat' hành game hỏn

17. Bối Bối

Bối Bối C O N T R A

ặc ặc. Để họ kiếm lời chứ còn làm gì nữa.
    Thử hỏi xem, sau khi đóng tiền rồi mà ko còn ai kêu ca phàn nàn về hiện tượng dis, lag hay không.
    Mấy vị cung cấp game VN chỉ lo kiếm tiền thôi. tiền tiền tiền tiền ...

18. billgater

TS,hơ hơ you đụng nhầm hàng rồi you ơi cho you biết tay nè:
    Tui chơi từ
    1.openbeta
    2.cày 1 ngày > 8 tiếng
    3.Thi lại Pro <chơi TS mà ra :P
    4.Lag super(ngày trước)
    5.Ngày nay:cho bot 100%
    6.game cụt(lvmax 200 = làm gì)< chơi giải trí
    7.vì các even của game nên đến giờ có Even là lag +lag< đánh tầng 29 diss 2 lần,còn 5' đánh tầng 30
    8.diss như vậy là bình thường ai cũng diss
    9.Một lần lag 1/2 gamer thủ thành ko vô được game<<mất thành(sưa rồi)
    10.Bất công(chả có game nào công bằng)........
    nhưng tôi vẫn chơi TS <khi rảnh

19. billgater

edit9 : vậy mà admin ko có 1 lời xin lỗi,we cho qua luôn po tay @_@
    11.mất nick chỉ có pass1 pass2,ko ai giành với mình luôn,ko giải quết,ban tui lên công ty asiasoft và về với niềm thất vọng :P
    hack tùm lum,ko bảo vệ tốt gamer( game nào cũng vậy,bệnh admin)
    12.Gunbound tốt hơn

20. huansquall

huansquall Mr & Ms Pac-Man

Game nào mà không đống tiền chứ ,không đống tiền thì chơi không đảm bảo .Tui thấy hay nhất chỉ có GunBound vừa miễn vừa tốt tiền (tốn tiền chỉ khi mua đồ bằng tiền thôi) còn không mua thì dek tốn
    Còn muốn chơi vui thôi không chơi lau dài thì vào đây mà chơi nè http://trochoivui.com/ (hehe cái của máy thàng nhóc nó hay chơi) vào đây mà kiếm nhiều lám chơi thử đi đừng ngại nha ^^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.