Có nên không ? ( dzô đây coi nào )

Thảo luận trong 'Clan VIE' bắt đầu bởi [911], 10/9/04.

1. [911]

[911] Mr & Ms Pac-Man

Hi các bạn !
    trước hết cho tui được gửi lời hỏi thăm đến các Fan War3. không biết dạo này các fan War3 có gì mới không ? có gosu mới nổi nào không ?
    Tôi thấy dạo này các Member của Clan vie có vẻ ít đánh War3 quá. nhớ ngày trước , vào phòng trong hầu hết là các fan đang tập luyện rất hăng say .Người chiến bên Kalimdor, người Lord, người củ hành nhau.vv.....v vui thật là vui ! Nhưng cách đây khoảng 1 tuần hầu hết các máy đều nhường chỗ cho Mu online ! đi đến đâu cũng Mu. trong MU , ngoài Mu . Mà 1 điều thật ngạc nhiên là đến cả em Công- Hutr ( no1 War3 Und Việt Nam, sắp đi Mỹ) cũng đang cày kéo " rất khoẻ " món Mu này. lol ! và cả tui Ok-911 cũng đang chiến MU lol :((
    Để khuấy động phong trào War3 mạnh như xưa ,vậy có nên tổ chức 1 đợt Tranning không nhỉ ? hay đại loại là Tournament chẳng hạn. vua` vui vừa có Rep , vừa tập luyện cho 2 gosu nhà ta tháng sau lên đường sang Mỹ.

Như vậy theo ý kiến của mọi người. Các member và các Fan War đúng sang Chủ Nhật tất cả đến Clan vie để chiến nhé. khi đi nhớ mang theo 10 khìn đóng lệ phí nhé. Tất cả chỉ là vui+ thử sức của mình + giao lưu học hỏi ---------> và tất cả sẽ được đi ăn chè free sau khi đấu xong !! Ok ?
    mong các Mem và các bạn đến tham gia cho phong trào War3 thêm mạnh !Nhanh lên nhé !hẹn gặp vào Chủ Nhật.

goggoggogoggo !
    911
    Ok.vie

2. nO-ReMinD

nO-ReMinD Mr & Ms Pac-Man

Ua ban Ok.vie noob la chu tiem clan vie day ah ? -.-

3. root1984

root1984 King of the Elf

Hi hi em ủng hộ cả hai tay hai chân. Thi đấu xong cung cấp replay cho em nhé he he :D.

<==== kẻ săn lùng REPLAY:)).

4. [911]

[911] Mr & Ms Pac-Man

Chú em lại quá khích roài.Anh tuy noob thui nhưng rất muốn trao dồi cách oánh của các đàn anh trên.học hỏi thêm đc thì càng tốt chứ sao ?! phải ko cu ! Cu em đừng đi đâu cũng dở câu Noob ra nhé. Nếu cảm thấy bứt rứt thì anh sẽ đãi thằng em vài trận ...! Ok ? lúc đó thì biết...!

To root : anh cũng đã chuẩn bị cho em vài Rep hay và buồn cười lắm ...! đợi anh nhé :D :P :D

5. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

No remind hình như là bạn CAD noob đánh thua em Stormrage lại gáy gâu gâu ở đây .
    chán !
    Ok.vie cố gắng lên chức shaman ở CLAN đê
    chuẩn bị được add làm MOD cho box CLAN VIE ở bên warcraftvn.com by Nova ^^

6. Mun

Mun Donkey Kong

Trùi ui em OK.Vie đánh War III ko lại Công đầu nhỏ nên quay ra chơi MU để củ hành nó hả em ? Nhưng mà hình như anh thấy chú chơi MU cũng kém lvl của nó hay sao ý. LOLz Đánh Custom game là dễ thắng nó nhứt em ah`

7. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

khà khà ông chú kìa , cầm chày đạp đá phang chít con của anh Mun đi , ở đời phải biết mình là ai chứ kha kha kha .
    @ mai TOURnamenT mỗi đồng chí mang 5 khò đến nộp cho Nova sẽ được ưu tiên gặp những noob ở vòng loại ( Nova thuộc ban tổ chức mà ) nhanh lên ss lượng noob có hạn . ^^

8. nO-ReMinD

Ai noi voi chu em la anh danh thua no vay, bo no ko co thua anh ah, ma bay gio ru lai no co dam danh nua dau, no thang dc vai tran roi ngoi di reu rao, ru danh lai thi ko dam danh so thua.ma chu em Nova nay cung danh co hon ai ma ngoi xao xao the

9. nO-ReMinD

Chi hoi co phai chu tiem clan vie thoi, chua gi ma cuong len the, co thi noi co ko thi noi ko, chua gi doi danh lon roi, dung la tinh cach cua bon bac ki -.-

10. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

khà khà okay ! no pro ! nói vậy thôi chứ thực ra CAD nhà ta đánh cũng hay ra trò ^^
    anh em coi rep cực hay của CAD nhà mình nè

CADgosu vs bao[vn] #1
    CADgosu vs bao[vn] #2

cực kì thú vị !!!! Com'on !!!

11. root1984

root1984 King of the Elf

Clan SamSung đang chuẩn bị cho một "Tournament Clan War 2004" hy vọng các clan tham gia đầy đủ để phong trào chơi war Việt Nam ngày càng phát triển.

12. [911]

[911] Mr & Ms Pac-Man

Đấy là tại chú iem đi đâu cũng văng Noob....Noob.. ra làm anh buồn.
    Anh ko phải là chủ tiệm cũng không là gì cả chỉ là Member (tích cực & tiêu cực) của CLan thui, nên rất mong War3 luôn luôn phát triển !
    Còn nói đến chú em. bây giờ mới biết chú là cad mà hay còn gọi là Cad noob và Cad Pede đúng ko ? thế thì anh cũng biết chú em roài.1 lần xem chú em oanh Orc với bé Cherry.vie. úi roài chú em oánh BM+ấp đời sớm quay đi quay lại nhà bé Cherry.vie đã lên đời 2 xong rồi ( tuy đẩy Grunt lúc đầu ) Cad nhà ta vẫn chưa lên đc ,....lol !
    Bây giờ mới đc nghe danh em Cad ! À mà có nhớ anh Sweet ko ? để anh gửi lời hỏi thăm cho. Ngày trước thấy bảo Cad "yêu" anh Sweet lắm à .....lol.....!:D :))

mai nhớ tham gia Tour nhé mọi người !

13. GCN[vn]

GCN[vn] Mario & Luigi

Anh Root đâu ,em có cái Rep đánh với Hum trong 6' ...nhanh hơn bo chòi ,cực hay ....#>:)#>:)#>:) upload lên anh nova #>:)

14. nO-ReMinD

gio di ngu mai tinh so bon bay damnn

15. bao[vn]

bao[vn] Donkey Kong

mấy cái replay này không tếu bằng nguyên 1 cái series bao[vn] vs SHENLONG(TIGER) đâu, down về mà xem, cười bể bụng. Lúc đánh tớ cũng cười chảy cả nước mắt, đek tin được, bạn SHENLONG(TIGER) đúng thật là hài không thể tin được.

(down ở http://www.giocha.com/~war/portal).

16. ThreeChickens

ThreeChickens Mr & Ms Pac-Man

:D :D :D :D :D :D :D :D
    hahhâhhhâhhhahhahahhaa, các gương mặt ... noob kì cựu đã xuất hiện trở lại.
    hôm nào làm một tour noob championship cho chứ chú bao[vn]

17. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

khà khà coi Reps của bác bao[vn] vs CAD nhà mình cứ gọi là ...vãi Ị :D khà khà !!!
    bao giờ coi nốt vs Shenlong nữa nhể ^^ vãi ị ^^
    ý mà bạn CAD yêu anh việt noob ahhhhhhhhhhhhhhf ? vãi ị !!!!

18. bao[vn]

bao[vn] Donkey Kong

hiểu nhầm rồi, sorry, tớ không phải noob, tớ là gosu, lý do tớ là gosu vì tớ thấy nhiều chú noob bà cố mà thiên hạ lại tôn làm thần tượng war3, sorry nhé, tớ không tham gia giải noob championship được...

19. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

vãi ị tất cả đều gosu được chưa ạh !?

20. root1984

root1984 King of the Elf

Thì làm một giải gosu toàn quốc đi bà con ơi!!!!