[COLOR="#0000CD"]Gửi vài lời tới em gái Lan Anh-Keobi[/COLOR]

Thảo luận trong 'Hiệp Khách Giang Hồ' bắt đầu bởi DaoKhach8x, 10/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DaoKhach8x

DaoKhach8x Donkey Kong

hôm nay sau giờ AC đứng ở N gate IP . anh thấy acc dp Lilolipy gì đó anh ko nhớ chính xác cái tên . Đại loại là chửi tục quá . Thấy nói log acc KeoBi chấp cả G TinhBan ( Trong khi kêu acc nịna Tano qua e3 check xem acc kuromi của AM có online ko @.@ ). Anh lên PP/Omil đợi ở đó , thấy acc Keobi ra chạy lòng vòng o trong thanh IP rồi logoff . Anh ko phải tiếc cuc PP/Omil đã on mà lên đây viết vài dòng thế này đâu . Anh chỉ nhắc em là lần sau đừng nói chấp cả G TB nữa rồi logoff như hôm nay, người ta sẽ cười vào mặt em đó . Rút kinh nghiệm nhé , anh nói nhỏ nhẹ vậy để em tiếp thu đó !!!

Chỉnh sửa cuối: 10/6/13
  2. CuiMi4.kt

CuiMi4.kt Mario & Luigi

nếu quocdat ở vn thì 8h tối nay nhé :))
    còn hum qua ko biết sao quocdat pk đc chút đã phải out,rồi ty for honor của Peper rồi té lẹ qua e3 ?? ^^ _Kuromii_ roar e3 gọi sao ko qua luôn mà phải đợi hum nay mới dám qua
    còn quocdat ngu vừa thui :) mỗi AM có char tên kuromii ak ?? Keobi cũng có _Kuromii_ char ninja 121 order đó
    còn hum nay keobi out luôn là vì lỡ ăn dd pill 4 tiếng rồi, tin hay ko thì tùy :)) pill DD stack vs omni
    thùng giỗng kêu to - ASC2 vs ASC2 thì rúc ở e3 vs trong thành ip , log gà ra xem pk :))
    giờ ASC3 đc tý dame của blade xong hơn ASC2 1 thăng cấp thì chui ra ngoài đc mấy hum nay :))
    mày coi lại mày xem giống superpro asc2 đánh keobi 110 ko mà to mồm ^^
    còn nếu muốn đánh thì 8h tối nay pm yahoo : keol3i
    còn nếu tiếc prem thì pm cho cục PP mà ăn nè :)) omni event chắc cả năm mày ko pk - mày sài hết omni event chưa :))

- - - Updated - - -

thui tóm lại là bây giờ mày muốn pk lúc nào cứ pm yahoo : keol3i
    từ 8h tối đến 12h đêm,nếu muốn tao đền cho 1 cặp omni/PP mà hnay mày lỡ ăn để chờ tao mà tao ko ra pk đc ko ^o^

3. lananh1

lananh1 Youtube Master Race

Lâu rồi mới được lên gamevn.đọc bài viết cuaquocdat tháy hay qoa. Coi như quocdat nói đúng .keobi chay trong thành.tui chua chay ra thì quocdat va superpro đã chạy vào trong đứng .tôi có noi ra nhưng 2 đại ka có ai bước ra.vì lúc trưa giờ nghỉ ăn cơm trưa nên lânnh uot dp.nhưng keobi vẫn đứng quocdat vẫn trong thành.quocdat noi đẫn pp va omni .tối nay lananh sẽ trả cho bạn pp va omni và mời bạn qoa e 2 pk với keobi.
    Tôi lananh acc kiếm tên KeoBi gửi lời thách đấu tất cả thành viên house tinhban từ lvl 109 đến lvl 131 đặc biệt là các pro đã asc 3 quocdat lengensword thulai superpro .mong rằng lời nói của quocdat hom nay tại gamevn hãy chứng minh bằng hanh động tôi free cho quocdat pp va omni và cũng mong rằng đã ăn prem thì cố mà đanh hết 2h đừng có 5 phút đã chay.còn nói mà không lsmf được thì đừng lên gamevn khóc lóc.mong là lời nói của thủ linh g tinhban không là lời niis xuông.hẹn gặp g tinhban sau vài giờ nữa tai ip e 2 !
    Lan anh nick game KeoBi.

4. TongHieuThanh

TongHieuThanh T.E.T.Я.I.S

Thách đấu toàn sv chaos lẫn oder promo 2 :9cool_canny: :9cool_canny:

5. DaoKhach8x

DaoKhach8x Donkey Kong

oh em thật bá đạo, anh nói nhẹ nhàng thế mà chửi luôn rồi. hôm qua delay từ lúc đi C.C.R đến đêm mới hết ,đánh với nó an máu liên tục mà ko lên nên out ,chả có gì bàn . Còn hôm nay ko biết thằng ranh hay con ranh nào ngứa mồm nói chấp cả G rồi quắn đít chạy mất dép qua e3...vãi quá nhỉ . Thôi để dành prem đi kưng ,ko phải lúc nào anh cũng có thời gian rảnh để ngồi đợi như trưa nay đâu .

6. lananh1

Chưa đủ tuổi .quocdat chứ không phải voras. Danh boss cùi máy tiếng không giám pk. Tinhban chưa bao giờ đủ tuổi. Ke cả lengensword. Coi o ben sof coi thulai lập topic cả sof nó nói gì .phế vật mà thích nổ. Nhà a quocdat có kho bom nguyen tử anh hãy dành nó để dánh china ấy đừng có nổ bừa chết oan đó. Hiểu chưa ku

7. DaoKhach8x

DaoKhach8x Donkey Kong

oh ha . em gái LA nó nổ chấp cả G vậy mà vừa mới login em nó quắn đít chạy qua e3 . Giờ lên đây nói đang ăn DD pill . Thật hài hước . thulai em nó chỉ chơi game cho vui , online để nói chuyện vui vẻ chứ em nó ko biết gì về pk,cũng rất ít khi pk nữa, lôi thulai lên đây ngồi đội lên đầu em làm gì vậy LA . Em cũng là 1 quả bom như em nói thulai vậy đó !

8. lananh1

Chưa đủ tuổi .quocdat chứ không phải voras. Danh boss cùi máy tiếng không giám pk. Tinhban chưa bao giờ đủ tuổi. Ke cả lengensword. Coi o ben sof coi thulai lập topic cả sof nó nói gì .phế vật mà thích nổ. Nhà a quocdat có kho bom nguyen tử anh hãy dành nó để dánh china ấy đừng có nổ bừa chết oan đó. Hiểu chưa ku

9. Đêm Lao Xao

Đêm Lao Xao Fire in the hole!

Bụi đời N gate !

10. CuiMi4.kt

CuiMi4.kt Mario & Luigi

mày nói giờ mày ko rảnh, thế lúc 10h trưa tao ko rảnh chả lẽ mày ép tao pk vs mày ak ?
    còn tao bảo rồi mày có giỏi thì pm tao từ 8h tối đến 12h các ngày, yahoo tao ở trên đó
    còn mày xem lại cái house mày đi, từ khi tao 115 120 - house mày có đc mấy ng` ra tiếp pk vs tao, hay chỉ có thằng Theone2oo9 ra pk xong chạy, cái thằng 39 tuổi mà tính cách con nít :))
    còn riêng mày 1 năm nay mới biết thò mặt ra IP n Gate e1 mà nói tao phải chạy mất dép :))
    thôi ko dám pk thì close toppic, để xem mày thứ 7 cn hàng tuần dám ra ip đc bao lâu ^^

11. believe3003

believe3003 Youtube Master Race

Muốn biết thực lực ra sao thì bước vào game. AHBP làm gì cho mệt. Tuy nhiên, vẫn tin Keobi sẽ thắng. Ủng hộ bạn!!

12. hackerpr

hackerpr Youtube Master Race

t không liên quan đến vđ trên, nhưng xem lại ai con nit, động tý chửi bới không là con nít thì là trẻ trâu?

13. lananh1

Ku quocdat va thulai vào nhận hàng n gate chưa chủ nhật hum qoa ne.lol chưa đầy 30 phút rage dc 6 lần ra rùi mất tích luôn.cái g tinhban đó có đem bất cứ char nào ra cũng không đánh max mau keobi khi keobi full prem đâu.

14. phuquy007

phuquy007 Youtube Master Race

click vào chữ kí giùm e với tks :1cool_byebye:

15. NguyenLongVan

NguyenLongVan Youtube Master Race

Mấy ông anh quá khích quá!!Nên dĩ hòa vi quý.Thỉnh thoảng giao đấu thui.Chứ không nên nói chấp cả server:6cool_beat_brick:

16. TheLastTry

TheLastTry Mr & Ms Pac-Man

Có nhìu 2pic để spam 20 post lắm ko nên vào những 2pic kiểu như này để phán bậy bạ

17. thainhan20032000

thainhan20032000 Mr & Ms Pac-Man

LÂU LẮM RỒI MỚI VÀO LẠI, EM VẪN CÒN CHƠI À LAN ANH. GẮN BÓ LÂU DỮ.
    Hay_La_Em chúc mọi người có những cuộc PK vui vẻ nhé ./.

18. DaoTacVietNam

DaoTacVietNam Mario & Luigi

pk bây giờ làm gì có vui vẻ, chúng nó dí F1 bật máu tay, chửi nhau hộc máu mũi ra bàn phím :))

19. _tommy_boy_

_tommy_boy_ Donkey Kong

các bạn mua kiếm rồi hẹn nhau chỗ nào đó pk cho nó đẹp, cứ cãi nhau mãi đến khi nào mới xong :)), chơi game mà thù oán ghê thật

- - - Updated - - -

may mà hồi trước ko dồn tiền mua hero cos ;))

20. MrBinBin

MrBinBin Generalissimus

cái vấn đề này đã chìm gần cả tháng rồi bạn đào mộ lên làm quái gì thế?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.