Cửa ở Sở Cảnh Sát..Max Payne2

Thảo luận trong 'Cheat Code - Hints - Secrets' bắt đầu bởi ThayTroiTriDan1, 22/6/08.

1. ThayTroiTriDan1

ThayTroiTriDan1 Youtube Master Race

Em Đi đến cửa ở Sở Cảnh Sát ...Loanh Quanh cả ngày mà không tìm thấy đường ra...Pro nào vào chỉ tỉ mỉ cho em với:-s:-s:-s:-s:-s

2. Jaguar™

Jaguar™ Sorrowful Farewell

Cái này khúc đầu cũng bị vướng. Bạn chạy lên trên lầu, tới chỗ phòng hỏi cung. Mở cửa đi vào xem mấy thằng đó nhận diện. Đợi xong hết các đoạn cắt cảnh thì chạy xuống chỗ cửa dưới tầng hầm. Hình như là bấm cái nút ở bàn bà thư kí ngồi đó. Thế là cửa mờ. Tiếp theo thì bạn tự tìm hiểu. Mà cũng ko chắc đã đúngchưa. Tại chơi lâu rồi:D

3. russell

russell Youtube Master Race

ko phải. đầu tiên là vào phòng hỏi cung nè. để chúng nó nhận diện xong. rùi đứng đó. chờ nói chuyện với 1 người đàn bà thì phải( khúc này ko nhớ). xong rồi chạy ra ngoài, vào văn phòng, ngồi vào máy vi tính làm j đó. xong rồi chạy vào tầng hầm, chỗ giam tù nhân. nói chuyện với con bé ngồi ở bàn. Mở cửa vào phòng giam, chạy vô, nói chuyện với con bé xinh xinh đang ở trong nhà tù. xong rồi chạy lại chỗ bàn bên ngoài. sẽ có 1 cuộc điện thoại. xong cuộc điện thoại rùi bon cuớp sẽ xông vào phòng giam từ bãi đỗ xe. gít hết bọn nó. chạy ra cửa lên của bãi đỗ xe. hết màn. Hình như là như thế đó. tui mới chơi hồi năm ngoái. ko bít nhớ có chuẩn ko.:wink: