Cùng chia sẻ Yugioh Forbidden Memories PS1 mà không dùng cheat phần 2

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi caybang2005, 8/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

Mọi người ơi, vì topic kia dài quá rồi, nên mọi người sang đây bàn luận tiếp nhé. Mình thấy bảo lá bài phù thuỷ thời gian là hiếm mà hôm trước mình vừa đánh lại, vùa lập một file exel để tổng kết lại các lá bài đánh được, nên hiện nay mới đánh đến con Mail Valentine thôi, nhưng mình đã có lá bài đấy từ vấn thứ 3 khi đánh với thằng Villager 2 rồi và với thằng này mình còn đánh được lá bài Job change Mirror để phối hợp ra con triệu hồi Demon rồi. Để bữa nào mình đánh được tuơng đối thì up file excel lên, trong đó mình đánh số lá bài từ thằng nào, chiến thắng ở cấp gì (S-pow, hay A, B,C...) cho mọi người tham khảo.

2. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

Mình cũng đang định lập topic mới thì cậu làm trước rồi.mình hoàn toàn ủng hộ cậu.cố gắng lên nhé caybang

3. jolh

jolh Youtube Master Race

con Job change Mirror + ? =trieu hoi demon vậy? chỉ mình với :((

4. jolh

jolh Youtube Master Race

con Great Bill đánh ai ra vay? bạn hoainam chỉ mình với.!thanks:D

5. a: 2800 d: 2100

a: 2800 d: 2100 Donkey Kong

Job change mirror cộng với 1 con quái vật công < 2500 thuộc tính y chang nó là ra Triệu hồi demon. Nhưng mà kết hợp ra demon chú ý là bắt buộc phải cần 1 con Job change miror.

6. devil_91

devil_91 Mario & Luigi

ai bảo thế
    con lợn atk:500 def:570 + phù thủy thời gian cũng ra DEMON
    các cậu ko biết ah
    mà phù thủy thời gian thì hiếm gì
    đánh simon muran cho 22 con nè
    =))=))=))=))=))

7. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

Triệu hồi demon thì có 2 cách kết hợp như devil và cậu rồng sét nói còn great bill thì sáng nay mình fang jono1 nó cho.tại online trên điện thoại nên mình ko up hình được.bữa nào ra mạng mình up hình sau.nghe nói thằng jono1 còn cho cả takuhee và honduras of corage nữa đó

8. jolh

jolh Youtube Master Race

thanks 2 cậu nhiều lắm,mình làm dc rùi :D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    thanks nhe,để về mình tra khảo nó xem, coi có con nào mới nữa hem.
    Sẵn đây cho hỏi luon, đánh ai ra thần gió vậy? :(

9. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

@Rooney: Up dùm lại hình nè

Mình có vào card để xem library rồi, có mỗi con SWL nằm đơn độc ở đấy. Hồi đấy có người bảo nếu đánh ra con Ritual thì trong library có kí hiệu đặc biệt nên vào xem thử nhưng chẳng thấy đâu. CHưa bao h đánh đc con Ritual nào nên chả biết được điều này...

@Jolh: Thần gió cứ phang Heishin nào cũng ra...

Post hình con này lên forum nước ngoài nó không tin mới ghê chứ, nó bảo chữ p trong Super nó cao hơn so với 4 chữ con lại. Thế là có một chú chụp hình trong library ra so với cái hình cậu Jolh thì thấy chả khác j... Nước ngoài nó phân tích kĩ quá... Mà đánh chẳng ra...

Jolh ơi, cậu nhớ hôm đấy cậu sắp bài gồm những con gì không, ghi lại dùm với, mấy cậu nước ngoài này hỏi ghê quá...

10. jolh

jolh Youtube Master Race

Lúc đánh với thằng Sebek thì mình cũng đánh bình thuòng thôi à! nhưng có 1 điều hơi lạ nên nhớ đến giờ.
    Ban đầu minh ra con Rồng Sét 2800.Tới Turn nó ra cây MetalZoa đập con Rồng set của mình mất 200LP :((.Tới turn mình ra cây rồng den mắt đỏ 2400+equip thêm 2 la Megamorph = 4400 ,hehe trả thù dc rùi nạm nó liền.Turn nó,cái này mới lạ nè nó nhập bỏ bài :-o,ra cây Zoa đánh cây rong den mắt dỏ mình (4400),hok hiu nổi=((.Rồi tới mấy turn # mình ra bài tấn công bình thường ,ko trừ LP nó để coi sao,ai ngờ nó cũng ra bài binh thường rùi đâm đầu vào đánh cây 4400 mình dẫn đến tu sát.....Win:-o.
    Ko phải 1 lần mà mình đánh voi Seto-3 cũng gặp tinh trang này và dc 1 là cũng rất ngon 001. :
    Tới giờ ko gap như vậy nữa,hiz:(

11. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

chà chà :-? vậy là có hy vọng đánh ra mấy hàng khủng ròi :))

12. nguyenquanghp

nguyenquanghp Youtube Master Race

Mình cũng gặp tình trạng này ở Seto2 mặc dù nóa bik con nóa công ko bằng nhứng cứ fang ko hiu ??????:-w:-w:-w:-w
    .

.
    Thấy bên topic trc có bạn thắc mắc Pegasu có cho Crush Cảd ko mình trả lời đây là (1 con) ==> Đánh Stech pegasu noa sẽ cho tất cả nhũng lá fep khỏi fair đánh những đứa khác lâu lém mà tiện thể kím lun máy lá tăng lực
    .

.
    Nhầm SRR mình mới chỉ đánh dc 1 con :-":-":-"

13. nguyenquanghp

ai bik đánh thèn nào lấy mấy lá bài tăng lực cho kiếm sĩ ko chỉ mình với
    Thanks nhiu nha ;;);;):D:D

14. kuteoxuquang

kuteoxuquang Youtube Master Race

vấn đề đó là khi nó dưới 1000LP, lúc đó nó xem lá bài của mình như lúc chưa tăng sức mạnh, vd con rồng đen mắt đỏ công 4400 là do bạn tăng sức mạnh còn nguyên nó la 2k4.

15. nguyenquanghp

Mà có ai chơi Yugi trên ps2 chưa cho mình tí kinh nghiệm Thanks :D:D

16. jolh

jolh Youtube Master Race

Cây gươm ánh sáng và lá Shadow Spell bạn nguyenquanghp đánh ra chưa vậy? chỉ mình với :D

17. a: 2800 d: 2100

a: 2800 d: 2100 Donkey Kong

Không cần dưới 1000. Hồi trước thằng Nitemare cũng có mấy lần đánh như vậy đó. Thằng này chuyên môn đánh kiểu đó. Mấy lần nó chơi với mình vậy rồi. Mấy lần đó nó cho bài cũng khá, mà quên con gì rồi.

18. nguyenquanghp

Gươm ánh sáng thì mình nghĩ là có thể đánh ra nhưng còn con Xích Thần thì mình nghĩ nóa là độc quyền của mấy thèn khủng ở sau oy` VD Seto3 :D:D

19. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

Minhhieu với jolh đánh ra được những lá ritual rồi.mình nghĩ tất cả những lá bài trong bộ bài 722 lá chắn chắn nó sẽ cho nhưng fải theo 1 quy luật nào đó như dựa vào chỉ số trung bình,bảng special arts.các bạn hãy cố gắng lên.theo mình ai đánh được hàng hiếm thì up cả bảng average atk và bảng special arts lên cho mọi người tham khảo nhé

20. nguyenquanghp

Vừa đánh mấy ván có phát hiện mới "Cái mồm + khổng lồ hóa = bẫy 1500" hài thật =))=))=))=))=))=))=));));));)):>:>:>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.