Cuộc gặp mới nhất với AS

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi quoctrancuong, 31/3/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quoctrancuong

quoctrancuong Youtube Master Race

Sáng nay, tôi cắn răng bỏ một buổi làm để viếng thăm AsiaSoft sau khi nhận đc điện thoại đến AS sẽ đc cho xem bằng chứng Hack, trong thâm tâm tôi nghĩ sẽ tìm được ít nhất là 1 ít công bằng bằng những lời giải thích đôi chút hợp tình hợp lý. Nhưng thật thất vọng.
    Đón tiếp chúng tôi là một cô nhân viên mang kính cận (hình thức cũng tàm tạm, nhưng vô cùng vô duyên trong cách đón tiếp khách hàng). Sau một hồi trình bày, chúng tôi nhận đc bằng chứng là những trang giấy A4 dc đánh máy có ghi số lần hack, thời gian hack như tờ giấy lộn, ko có chữ ký của người có thẩm quyền, cái bằng chứng mà bất cứ 1 người ngu dốt nào cũng ko thể gọi là bằng chứng.
    Quá bức xúc tôi đòi gặp người có thẩm quyền cao hơn, sau một hồi đôi co lớn tiếng, thấy xuất hiện một anh xưng là sếp của phòng khách hàng. Sau khi tôi trình bày xin AS xem xét lại hệ thống quét có lổi hay ko vì tôi chưa từng sử dụng phần mềm hack. Câu đầu tiên anh ta nói với chúng tôi là khẳng định hệ thống ko bị lổi, AS ko xem xét vì đã có cái gọi là bằng chứng cùi bắp đó và thách chúng tôi mời luật sư kiện AS ra tòa. Một sự phủ phàng chưa từng thấy. Miễn bàn luận.
    Chúng tôi đến đây để kiếm cái gì đó gọi là công bằng và nhận đc 1 sự thật đau lòng: cái gọi là công bằng ko còn tồn tại ngay cả trong thế giới ảo.
    Các bạn đã hy sinh thời gian sức khỏe và tiền bạc cho sự đam mê của mình, các bạn phải nhận dc sự tôn trọng chứ. Cái công lý các bạn đi tìm kiếm có lẽ ko còn tồn tại bởi vì nó đc viết ra và đc bảo vệ bởi những người ngu dốt và bảo thủ của AS. Đành rằng "Chấp nhận thất bại, khước từ đấu tranh là hạ đi phẩm giá của con người" nhưng đến giờ phút này tôi chấp nhận là người thất bại. Thất bại trong cuộc chiến giữa 1 người chân chính với những kẻ ngu dốt bảo thủ.
    Tạm biệt các bạn, chúc sức khỏe và thành đạt.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.