Demo Dante's Inferno | Action

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi 1008ps3_pro, 12/12/09.

1. 1008ps3_pro

1008ps3_pro Guest

Ai chơi rồi thì cho ý kiến nha. Theo mình thì trò này ăn theo God Of War 3 nhiều chỗ, nhất là khúc đánh con quái xong rùi leo lên lưng nó điều khiển để đánh máy quái nhỏ hơn giống như bên GOW Kratos điều khiển thằng 1 mắt đánh mấy bộ xương. Nếu nói về đồ họa thì trò này khá đẹp nhất là những đoạn phim cắt cảnh rất nghệ thuật ;)).

2. ZzJoey16

ZzJoey16 T.E.T.Я.I.S

Trò này đánh đấm khá là hay, khung cảnh cũng nghệ thuật và đặc biệt là "hở hang" hơi nhìu nữa:):), mặc dù khá là giống GOW nhưng e đoán chắc cũng sẽ là 1 game hay của năm sau :D

3. ngmhoang

ngmhoang Youtube Master Race

Game này mình cũng vừa chơi.Nói chung là rất tuyệt không thua gì GOW.Hình ảnh đẹp - nhạc hay - hiệu ứng đẹp. nhưng nếu game này ra trước GOW thì người ta bảo GOW sẽ giống Dante's Inferno. Có cạnh tranh có như vậy thì mới có game hay để chơi hahah. GOW 3 là phiên bản cuối cùng,khi đó không chừng về sau sẽ có Dante's Inferno 2 ra. Lúc đó sẽ tiếp tục chiến đấu khi không còn sản xuất GOW 4 :))

4. Malice

Malice Legend of Zelda

Mới lên youtube coi đoạn đánh với Death, công nhận trò này quá giống GOW3 lun, cách ấn nút kết liễu gì cũng giống GOW3,game này thấy hay và có tiềm năng xứnqg làm đối thủ của GOW lắm:). Trò này tháng 2 năm sau là ra rồi:)

5. XxMikerxX

XxMikerxX T.E.T.Я.I.S

Nhìn đánh không sướng bằng GOW đâu =,=!

6. Oswald

Oswald Fire in the hole!

Dù sao game này và GoW3 đều là 2 game đáng mua và sưu tầm :'>.

7. babysorry83

babysorry83 C O N T R A

ko thể gọi là ăn theo GOW3 đc vì lúc chưa ra demo GOW3 thì thằng EA đã công bố phát hành trò này lâu rùi mà , có thể gọi là cùng ý tưỡng :> mà hôm wa chơi demo thấy cũng hay hay ;))

8. Oswald

Oswald Fire in the hole!

Nói nó ăn theo GoW 1, 2 cũng dc mà :'>.

9. Malice

Malice Legend of Zelda

=))Sặc , nó giống y chang GOW, thứ 2 là GOW có từ cách đây mấy năm rồi bạn ơi:D

10. Blue Magic

Blue Magic Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Nhìn cách chơi đoán được game này khó hơn GOW đó bạn.

11. babysorry83

babysorry83 C O N T R A

chuẩn , tớ cũng thấy thế

@: mấy cậu bảo tớ nói sai :| mấy cậu đọc kĩ hộ tớ nhé , tại chủ thớt bảo ăn theo GOW3 thì tớ nói nó công bố phát hành trước khi ra demo GOW3 thì sao là ăn theo GOW3 đc ( tại chủ thớt bảo ăn theo GOW3 nhé ) ............... mà tớ nói ko ăn theo GOW3 thôi chứ tớ đâu có nói là nó ko ăn theo GOW1+2 đâu mà bác kia bảo GOW ra trước , ai chả biết GOW 1 +2 ra trước :| mà tớ thích cái này hơn , tự nhiên wa GOW3 thấy nó bạo lực quá thái phản cảm quá , với lại muốn đổi món 1 tí , đánh blade of chaos chán rùi đổi wa lưỡi hái chơi cho dzui :))

12. 1008ps3_pro

1008ps3_pro Guest

Thằng ku này chắc có ác cảm với GOW nè. Nói chung vẫn thích GOW hơn ở cái khoảng chặt chém bứt đầu bứt tay:-".

13. th4ngthO_241

th4ngthO_241 Legend of Zelda

down demo về mà chưa chơi... hehe
    chưa thấy có ấn tượng mạnh lắm với trò này
    được cái của visceral đã từng phát triển Dead space thì có lẽ là cũng nên chơi

14. babysorry83

babysorry83 C O N T R A

em thì ngược lại , ghét GOW3 ghét nhất khoảng chặt đức đầu đức tay hơi bị quá thái , thấy làm vừa vừa như GOW 1 +2 là đc rùi , thần helios mà nó bẻ đầu như con để soi đường thì ko biết nói gì luôn ..............b-(

15. Malice

Malice Legend of Zelda

Oh nhưng cảnh thằng Dante giựt lưỡi hái chú thần chết, sau đó bổ 1 nhát ra làm 2 cũng đâu thua gì thằng kia:D

16. babysorry83

babysorry83 C O N T R A

cậu ko thấy vô lý lắm à :| ông thần helios chả làm gì tự nhiên bị bức đầu ra soi đường ...... thần mà còn bị bẽ đầu để soi đường thì thật là ...........b-( còn dante inferno nó chém thần chết thì để tự vệ ( nó ko chịu số phận phải chết ) hoặc ít ra đó ko phải là vị thần

17. Malice

Malice Legend of Zelda

:|Trời ơi, GOW3 chưa ra mà sao bạn bít thần Helios ko làm gì Kratos:|, như trong trailer hình như là ông ta cản đường chú Kra mà:) nên phải bị hành hình:)

18. th4ngthO_241

th4ngthO_241 Legend of Zelda

sak, ông này bị sùng tín à

nó ko giết thì chả lẽ nó quỳ xuống "e xin lỗi a, a soi đường giúp e phát" à

vừa chơi thử, hay dở ko bàn tới nhưng cái vụ copy GOW thì rất chính xác
    cứ để ý từ việc ấn nút, hold triangle để đánh bọn quái lên ko trung rồi nó cũng nhảy lên theo..., đến cái chỗ ăn máu và mana cũng chẳng khác gì...
    t nghĩ bọn này có thể làm tốt hơn thế, hơi bị thất vọng... DI có thể là 1 game khá nhưng ko thể so với Epic GoW được đâu

cùng ý tưởng cái con khỉ ấy, GOW bản nào chả giống nhau, có phải đến bản III mới thế này đâu

19. zphatptz

zphatptz Mr & Ms Pac-Man

Game này củng hay đấy demo thế này có lẻ đả an tâm phần nào chất lượng của game mà khi ra chắc mua bản xbox360 mà chơi chứ tiền thì để cho GOW3 :)
    Vẩn thích GOW nhất :))

20. babysorry83

babysorry83 C O N T R A

thế 1 ông thần mà bị bẻ đầu như con thế này ko phản cảm à :| lại còn để soi đường nữa ........... nội cái việc bẻ đầu ông thần như thế là thấy nhảm nhí rùi b-( còn ko chịu bạo lực quá thái nữa :|
    mà cứ giống nhau là phải ăn theo à :| đã bảo cùng giống phong cách thì phải có cái gì đó giống nhau mới so sánh đc chứ , chẳng lẽ nó làm như thằng dynasty warrior rùi nó bảo là đối thủ của GOW3 hài thật , thế giống nhau là bắt chước 100% ko thể nào cùng ý tưởng đc à , hóa ra để ko mang tiếng bắt chước thì phải làm game ko giống gì của GOW hết :| mỗi lần làm 1 game là phải ý ra cho = đc ý tưởng mới ko giống gì đến game nào hết thì mới ko bị tai tiếng ư ......... tớ nói như thế chỉ có ý là GOW3 chẳng có vô đối đâu .......... làm như GOW là thánh ko bằng :| lúc nào cũng hô hào GOW là đỉnh , nản vãi