Diablo rong

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi k47bcvt, 16/3/07.

1. k47bcvt

k47bcvt Youtube Master Race

ai pro Diablo Rong chi? em kinh nghiem choi dc ko?

2. Nutac_Return

Nutac_Return Youtube Master Race

ai co cach nao kiếm dc nhiều ngọc trong bảng Diablo II không ? giúp em với?
    nhân vật của em bây giờ yếu quá!

3. thaitrung

thaitrung Legend of Zelda

dĩ nhiên là có cứ việc cày cày cày ( như trâu vậy ) là có nhiều ngọc là bạn có thể mạnh lên rùi, chơi bản này mà ko có ngọc thì kể như tiêu
    to K47bcvt: bản này lâu rồi nhưng ko bít là tôi có nhớ đúng ko, phải coi bạn đi thiên về skill nào, VD tôi chơi con Amazon, cầm cây cung mà chơi skill lighting (quên tên rồi nhưng phóng 1 cái là trúng cả đám)( hic các bản khác thì chiêu đóa phải dùng vũ khí là cây giáo nhưng bản này thì ngoại lệ, cầm cung vẫn bắn được ì xèo ), chieu này của bạn có thuộc tính ánh sáng, bạn nên dùng viên ngọc màu trắn add vào vũ khí ( càng nhìu càng tốt) add xong ra ngoài cho tụi quái đánh chết, mỗi lần đánh chết là sức đánh cũa ngọc sẽ tăng lên( vài chục lần là sẽ hết tăng lên được nữa), còn việc bạn bị quái đánh vài hit là chít thì bạn dùng ngọc màu hồng, gắn vào áo giáp tương tự như cách trên là defend của bạn sẽ tăng lên.
    Bản này tui chơi tới phần hell thì pó tay hok chơi nữa, quái bình thường gì ma isum tùm lum, đi thiên về 1 đường là thế nào cũng "ngã ngựa"

4. voanhtu1012

voanhtu1012 Mr & Ms Pac-Man

Bạn muốn có nhiều ngọc thì bạn phải cày thôi chứ chẳng có ai mà mới vô mà người ta tặng ngọc đâu. Mà muốn có ngọc thì bạn có thể tìm ở:
    Nếu bạn đã giết xong Blood Raven thì nơi của Blood Raven đóng quân có hai ngôi đền hãy vào đó, đi hết một vòng sẽ gặp những con boss vàng đánh xong thì có những chiếc rương vàng, mở ra sẽ có máu, mana, và một tiếng "keng" đó chính là ngọc (nếu bạn gặp may), còn không sẽ là những ciếc nhẫn với những điểm cộng cao. Chúc may mắn nha

5. ZzVaiDaizZ

ZzVaiDaizZ Youtube Master Race

bạn muốn wa hell dễ dàng như ăn cháo cá thì zdo đây coi bài viết của tui nè đảm bảo bạn đứng yên cho trùm cuối của hell úynh ( gọi là chấp chú trước 10 phút =)) ) cũng h0k xi nhê http://gamevn.com/showthread.php?t=290732