đôi bạn " thân "

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi teacher thao, 11/11/10.

1. teacher thao

teacher thao Youtube Master Race

đây là chuyện chả liên quan đến mình , nhưng vì đôi bạn này làm mình ấn tượng quá nên lên đây ts lại với mọi người . Chả là lớp mình có 2 đứa con gái , cứ gọi tạm là con A và con B cho nó dễ hiểu .. chả biết chơi thân với nhau không nhưng lên fb thì lúc nào cũng thấy ảnh hai người đi chơi cùng nhau , tự sướng cùng nhau , nói chuyện với nhau thì cứ như là đôi bạn này thân tử bé =)) ...
    Ấy thế mà hôm qua trong giờ kiểm tra , con A đem người yêu đến chơi (con B thì chắc hẳn là biết thằng này rồi... ) , đầu giờ còn nói chuyện đùa nghịch vui lắm , cả bàn cười toe toét ... nhưng ko biết con B nói gì động chạm đến hà đông ( con A ở hà đông :)) ) thế là quay ra chửi thẳng luôn vào mặt con B ( ở hải phòng ), em này văng đủ mọi thứ trên cơ thể con người ... cả lớp đang kiểm tra cũng phải nán lại để nghe 2 em í chửi nhau ... nghe 2 đưa đó chửi nhau như thể 2 người xa lạ vậy :-ss đáng buồn hơn là thằng người yêu con A ngồi cạnh , không can ny thì thôi còn quay xuông chỉ vào mặt con B , văng đủ các thể loại không kém gì người yêu anh í X_X thật là nhục nhã cho cái thằng mang vóc dáng đàn ông mà tâm hồn đàn bà b-( lại còn dọa đánh con bé B 1 trận nữa chứ =)) mình chắc chắn 1 điều lúc đấy thằng đó mà động thủ thì cả lớp 70 người sẽ ùa vào đánh cho nó 1 trận :)) lúc đấy cả lớp cũng nóng mặt với thằng này rồi..... Sau khi chửi nhau 1 hồi thì thằng này dẫm lên bàn bước thẳng ra khỏi lớp , kéo con A đi về... lúc đấy có đứa nói nhỏ với mình , 2 con này thân thiết đ j đâu , chơi với nhau cho nó đẹp đội hình ... :| quả thật là cái chuyện bạn bè chơi để lợi dụng nhau thế này trc đây mình mới chỉ đọc trên báo chứ chưa gặp bao h nên có chút ấn tượng :|

2. ZzKuBongzZ

ZzKuBongzZ Fire in the hole! Lão Làng GVN

Trường hợp kiểu này mình gặp nhiều rồi ;)) Chơi với nhau thì mặt ngoài thân thiết lắm,quay ra thì đâm lén nhau như đúng rồi.

3. MaChuPiChu

MaChuPiChu Youtube Master Race

con gái chơi với nhau thường hay có kiểu bằng mặt mà ko bằng lòng nhỉ

4. Nhim_gepah

Nhim_gepah Persian Prince

bởi thể bạn thì nhiều như bạn để được gọi là " thân" thì ko dễ kiếm bao giờ ... có khỉ cả ngàn đứa bạn chỉ kiếm được một đứa là đúng nghĩ với từ "thân" thôi :-<

5. satriaR1201986

satriaR1201986 Youtube Master Race

Thân kiểu "thân ai nấy lo" ấy mà .

6. BossOfHeaven

BossOfHeaven Youtube Master Race

h mới biết còn có cái thể loại đàn ôg chửi nhau với đàn 3` như thằng này :|