Đôi điều cuối cùng cùng TS

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi NetProGame, 19/3/09.

1. NetProGame

NetProGame Youtube Master Race

:D Chào anh em trong box TS mặc dù tớ tham gia chơi lại TS không lâu, mới từ ngày sv 21 ra đời nhưng sớm tìm lại được tình cảm đối với TS :'>

Nhưng hôm nay mình thay mặt toàn thể anh em đã từng đi off sv 21 tại HN nói lời chia tay đối với TSVN mặc dù rất nuối tiếc.

Tối hôm qua anh em chính thức đã họp room và thảo luận về việc này, cũng vào tối hôm qua gần chục bài, topic nêu lên ý kiến thắc nhưng đã bị Leo del thẳng tay, vì vậy anh em đã ức chế càng thấy ức chế hơn.

Tại sao lại vậy : Hôm qua 18/3
    chính tại thời điểm này AS đã xác định phân biệt rõ ranh giới giàu nghèo :whew:

Thú thực thì các bạn bảo là không mua cũng được - đọc xong đừng có reply ngay câu này ở dưới :whew: anh em bot cật lực ra mới được có 18 19x chuyển sinh, nhoằng 1 cái đã có 1 số char max lv 200 tái sinh - :o

Đối với anh em sv cũ chắc chả có chuyện gì nhưng anh em sv cũ cũng bot cật lực giờ đây khoảng cách lv chênh lệch giữa mem thường và đại gia là quá lớn chứ ko phải là lớn nữa còn các đại gia sv mới đã đuổi kịp các mem thường sv cũ :-s

từ xưa đến nay chưa game nào có sự mất cân = nghiêm trọng như TS

Sau một hồi quyết định anh em bọn tớ quyết định từ bỏ TS chuyển sang 1 game mới :'> vì TS bi giờ chỉ dành cho đại gia

Nhưng câu nói cuối cùng của 1 số anh em trong đàn đúm hội trích dẫn nguyên văn bên diễn đàn playpark :
    --- Trời đã sinh ra TS sao còn sinh ra AS ---
    :D Tạm biệt anh em hẹn gặp anh em trong topic khác của GOVN

Tạm biệt bác Thần Long yêu quý mặc dùg em rất kính trọng bác nhưng lại :whew: ko thể ở box này vui cùng bác và anh em được rồi

2. zGaBayz

zGaBayz Youtube Master Race

ko có tiền chơi thì chịu thôi,như này còn đầu tư ko bằng Võ Lâm nhé,ở đây đã ai bỏ vài chục triệu đến trăm triệu để chơi như võ lâm chưa????nếu ko có tiền thì chấp nhận chơi ko bằng người ta đi,game nào chả thế,kêu cái gì

3. nthaiha

nthaiha Donkey Kong

Bỏ thì cứ bỏ còn làm rùm beng lên

50 viên exp có 360 point ===> 1 viên khoảng 7.7 point

Sướng thế còn gì :))

4. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

ko chơi ts nhưng thấy bài dạng này mà buồn....cười /đã chơi lại còn muốn thằng nào cũng như mình /có người ko treo team dc thì người ta mua,cái gì cũng muốn hơn người mà ko chịu mất gì thì ngồi chờ sung rụng

5. em_ut

em_ut Youtube Master Race

treo thì có cái lợi của treo, cắn exp thì có cái lợi của nó, tùy người sử dụng như thế nào thoai, hết tháng 3 là xong mà, cơ hội cho ai mún chơi ts mún dc như người ta, char thì cắn cũng dc, pet cắn thì hơi bị mệt, cả 1 dàn chứ có ít j ::) ,sao nó ko giới hạn cắn exp há up tới 119 thoai chẳng hạn ::)

6. nthaiha

nthaiha Donkey Kong

Quá chuẩn
    Thằng nào cũng mong chơi sv mới để cân bằng
    Bằng làm sao được
    Từ cái lev 1 thằng có tiền đã hơn thằng ko có tiền rồi
    Thằng cày giỏi và nhanh nhạy cũng hơn thằng lù đù

Lúc nào cũng có khoảng cách hết

Nói riêng về giàu thì nó có chơi sau 1 ,2 tháng nó vẫn hơn

Muốn công bằng ư, ko có đâu.Chết thử rồi qua thế giới khác xem.Sống từng ấy năm rồi mà ko biết cái xã hội này là thế nào ư

Hay từ mai mấy ông kêu ca thế này kêu dùm tôi hạ giá @ và Dylan = con Jupiter tôi đang đi đi.Để tôi ăn hôi mua Dylan chạy cho bằng mấy thằng nhà giàu với
    Vào khách sạn 5 sao cũng có phòng rẻ phòng đắt, phòng vip, chế độ vip và phòng vừa phải , chế độ vừa phải.
    Đi máy bay cũng có khoang hạng nhất, tàu hỏa cũng vậy luôn
    Đi học cũng thế, thằng có tiền thì thuê gia sư, thằng ko có tiền CỐ MÀ TỰ HỌC CHO GIỎI để bằng thằng học gia sư chứ nó ko BÙ LU BÙ LOA lên.

Mấy thằng nhà giàu sẵn, đẻ ra đã có xe xịn, đồ xịn, nhà to chờ nó rồi.Nó có phải làm gì đâu. Nhưng ko vì thế mà mình ko cày kéo làm ăn mà mua xe , mua nhà như nó được. Dù khó khăn những cũng có thể thành hiện thực nếu mình quyết tâm + may mắn.

Tưởng võ lâm mà ko công bằng hay sao mà khoe cái bài về chơi võ lâm
    Nó còn bỏ 1 tỉ 8 mua đồ kia =))
    TS đã là cái gì...Công bằng quá! =))

7. tunglam_dqk

tunglam_dqk Mr & Ms Pac-Man

Hay!
    Bác này nói quá có lý luôn, cái XH này làm gì có công bằng
    ai siêng năng thì nhanh giàu
    ai chơi game bỏ nhiều tiền nhanh lên VIP thôi than vãn cái gì =))=))

8. RO_CloudStrife

RO_CloudStrife Mr & Ms Pac-Man

Ai nhà giàu thì nó mua kệ cho bọn nó mua, nhìu tiền ko có cái dùng thì ném tiền mua vui cũng được
    Ai ko giàu mà mua thì hơi giống bọn đầu đất, dùng tiền đấy làm nhìu điều khác thú vị hơn là dùng mua cái đấy, game giải trí là chính
    Ai nghèo mà chơi game này thì chắc là bọn phá gia chi tử
    Chủ topic nên nói thêm là gửi bài đọc đến các gamer ko giàu :))=)) , còn tùy từng người quyết định
    Ko thể nói AS là bọn ngu được, phải nói là, bọn nó khôn ko tả được, vì bọn nó lấy được tiền của bọn gamer mua cái đấy, kinh doanh mà, vì lợi nhuận cả thôi . Ai thấy mình lỗ thì ko chơi nữa, ai thấy mình thu hồi từ game nhiều hơn thì cứ chơi :))=)). Mặc dù hầu hết thấy lỗ mà vẫn cứ cắm đầu vào chơi thôi :))=))

9. ShanShine

ShanShine Legend of Zelda

tóm lại game ts dành cho người giàu thôi. ko có tiền như anh em mình thì nghỉ kiếm game khác chơi. game tùm lum chẳng lẽ ko tìm ra 1 game xứng đáng để chơi

10. nthaiha

nthaiha Donkey Kong

Thứ 1) CHơi Game đề giải trí hoàn toàn khác chơi game kiếm tiền, đừng gộp 2 cái làm 1
    1 đằng là bỏ tiền mua vui
    1 đằng là bỏ thật ít tiền hoặc ko bỏ gì để kiếm nhiều tiền

Thứ 2)Chẳng ai bắt các ông chơi hay đóng tiền cả, tự các ông cắm đầu vào đấy chứ mà cứ kêu ng ta làm tiền.

Thứ 3) Chả có định nghĩa gì là gameonline thì phải công bằng cả...Vậy thì chơi mấy game tá lả hay cờ vua online đi cho nó công bằng

11. > Thần Long <

> Thần Long < Nhào vô kiếm cơm

:| . Lại 1 người nữa cất bước quay lưng ra đi & ................ ( Lý Hải ) :p

12. Jedi_Dark

Jedi_Dark Youtube Master Race

nói thì nói thế chứ người ta bỏ ra bao tâm huyết cho game thì cũng có chút bức xúc chứ::(
    có làm rùm beng ji đâu người ta tình nguyện nghỉ đăng bài lên để bày tỏ cùng những người chơi với mình đó thôi ::(
    chia tay
    goodluck

13. ShanShine

y hệt mình lúc còn chơi ts:devil::devil: lập luận kiểu dao caoj
    bây giờ ko còn là member ts nữa thì......

khi chơi game hãy suy nghĩ đến những người đang phải thiéu ăn thiếu mặt. thay vì bỏ tiền nạp card thì hãy bỏ tiền và ống heo để ủng hộ họ dù chỉ là chút ít

14. Lạc Lối

Lạc Lối Youtube Master Race

thế cái vụ exp đó tới bao giờ hết hạn xài vậy mọi người ?;;)

15. _usher_

_usher_ Mr & Ms Pac-Man

Ha ha ha, đọc bài trên mới hiều, thì ra có người chán chơi --> nghỉ, có người ko tiền nên ko theo đc --> nghỉ, cũng có người thấy ko có khả năng kiếm trác đc gì nên bức xúc --> nghỉ
    Đời --> mỗi người mỗi cảnh :D:D

16. ShanShine

ko phải là ko có tiền ---> nghỉ. đám này đa số bị loại ra cuộc chơi từ khi ts thu phí rùi:devil::devil: đa số toàn là bức xúc+ chán nên nghỉ thôi

17. YeuQuaiMomRong

YeuQuaiMomRong Donkey Kong

mấy thằng nhưu chủ topic khôgn biết bao nhiêu tuổi àm cứ mở miệng ra alf đòi côgn bằng nhỉ:|,y như mấy bà nhà quê đi kiện=))

18. †flytosky†

†flytosky† Esport News

người ta kiếm được tiền . Người ta có quyền tiêu ?
    cậu có quyền gì mà cấm ?

1 số người từng trải quá nhỉ , nói cứ như bị thiếu công bằng mãi rồi thì phải chấp nhận ý =))
    thế thì nó đã chẳng phát triển xã hội rồi =))

19. SevenFellings

SevenFellings Mr & Ms Pac-Man

H post bài làm gì chứ??? Bọn trên này ít người biết thông cảm và chia sẻ lắm, chúng nó bảo thủ, không thấy đúng ý chúng nó là chúng nó nói này nọ hùa với nhau đì người ta đủ kiểu :-j Mỗi người đều có suy nghĩ khác nhau mà zz ai chia sẻ được thì níu
    Lúc up part cũng định mua @ cho con Soul up 200 rồi ts cho nó cắn exp tiếp cho nó lên 200 sau đó cho con Phong lên tiếp mà nghĩ nó làm gia tăng khoảng cách trong sv nên thôi... 200ts thì hơn người thật đấy nhưng... nói chung éo biết nói sao nữa... Giờ bán acc đi kiếm tiền anh em làm 1 bữa offline chia tay ts thôi :-< Chả biết ai thèm mua không nữa :-S

20. SevenFellings

SevenFellings Mr & Ms Pac-Man

Chưa viết xong, kích nhầm post :|
    .... Ai thông cảm được thì vào nói đôi lời, ai không thích thì đọc rồi ra chứ nói làm gì... Khỏi cần lí luận này nọ, chủ topic có ý riêng, không ai nghe đâu