đua xe online ^^, !!!

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi happygolucky4133, 27/4/05.

1. happygolucky4133

happygolucky4133 Donkey Kong

từ xưa xửa xừa xưa tới nay, game gì cũng có online, vậy tại sao đua xe lại không có online được nhỉ :D . không biết need for speed có online được không ? Nghe nói ở 1 tiệm net nào đó có cái game nì. Bác nào biết post cho tui cái link là tui cám ơn nhiều ^^,. Nghe nhiều người nói là, khi mới vô chơi thì mình được sở hữu 1 chiếc còn hơn là từ trong địa ngục mới chở về, càng chơi thì càng có tiền---> sửa chữa ---> nâng cấp ---> nghe nói vậy ghiền wá, nên muốn đua thử. Bác nào có cái link thì post lên cho bà con cùng hưởng ứng !!!

2. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

need for speed online được đấy, còn nếu hẹn online thì box này tổ chức nhìu lắm nhưng chả có ma nào chịu đi cả, hy vọng hè này có thể có dịp thử tài cùng các mem.

3. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

nếu trong TPHCM Thì ra mí tiệm HTP mà chơi : như trên Bùi Thị Xuân hay 3/2... gần sát bên tiệm HTP2 ở 3/2 có 1 tiệm chơi cũng ok mà giá rẻ hơn nữa ..

4. Ktszorro

Ktszorro Youtube Master Race

NFSU II của em có chơi qua Lan được đâu ... ức vãi hàng ... có bác nào chơi đươc thì chỉ em với thanks

5. HG_2GETHER

HG_2GETHER Donkey Kong

làm sao để chơi online vậy mấy anh ? gần nhà em có 2 hàng mà chả biết làm thế nào chơi cả, chán quá

6. Lpc143

Lpc143 Youtube Master Race

Chơi trên server của EA cũng được nhưng % thắng là rất khó vì mấy thằng tây chơi gian lận!

7. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Hix, nó cứ đòi key cho cái bản của mình, nên ko tài nào chơi được. Bây giờ ko biết kiếm key xịn ở đâu đây

8. Sao_fifa_clanvie

Sao_fifa_clanvie Mr & Ms Pac-Man

Các anh ơi cho em hỏi, vì sao em không chơi online được. Nó bảo cần phải upadate phiên bản mới hơn. Em up rồi nhưng không có crack của cái vừa up. Có ai biết thì giúp em với.

9. binl000

binl000 Mr & Ms Pac-Man

:o hay dzậy. Bữa nào phải ra thử 1 cái mới được. hehehhehe :D

10. Lpc143

Lpc143 Youtube Master Race

Vào mấy trang như www.freeserials.com tìm xem :D

11. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Ko có đâu cha nội, key của nó xịn lắm, tui đang nhờ thằng bạn ở bên kia gửi về cho mình một cái key để chơi đây.

12. davis_yoyo

davis_yoyo Youtube Master Race

anh co the hi em choi online ko em ko biet vao online ( vao roi no noi gi em ko hieu nua ) ba.n em noi pai dơ pan^` nao ve nua moi choi dc pai ko ha~ anh