Em Có Tội Tình Gì

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi trungdc87, 21/1/06.

1. trungdc87

trungdc87 Youtube Master Race

Mấy anh ơi,Việt Nam mình làm cái gì mà sao đi đâu ai củng ghét hết vậy.Em vô chơi Gunbound_WC bị tụi nóa phân biệt chủng tộc quá.Mà tụi nóa bắn cũng đâu có gì hay,nói thẳng ra là gà vcl.Theo như gunbound_vn bắn aduka mới vô ai cũng dual va ban theo turn,em vo gunbuond_wc cung làm i như vậy thì bị tụi nóa nói là hack (ko biết giải thích làm sao),đi vô rôm nào cũng đều bị kick hoặc bị chửi đien cuồng.Em tức quá nên vô đây hả giận tí,mong các pro thông cảm cho! X(

2. DemAnhNhoEm

DemAnhNhoEm Mr & Ms Pac-Man

Ủa thế tụi nó biết tiếng Việt hay sao mà nói là ku gà vcl ??? Chắ U pro wa' nên mới bị chúng nó kick đấy thôi ^^!! Sướng thế còn kêu gì nữa

3. hilảy_kidman

hilảy_kidman Youtube Master Race

kím phòng nào cóa việt nam ý !! hôm trước tui được rồng vn kéo voi tòan trượng mặc dù tui mới búa đá hehe :D

4. newsky

newsky Mr & Ms Pac-Man

Năm 2006 là năm con dog mà :))

5. boykhanh20

boykhanh20 Sonic the Hedgehog

kệ chúng nó,chúng nó ghen tị đấy mà :D..GB nhiều aimbot thì phải thế thôi, bắn hay xíu là bị chửi aimbot là đúng rồi .Về GBVN àm chơi ít aim

6. philipstonybi

philipstonybi Mario & Luigi Lão Làng GVN

Chuyện này đã xảy ra lâu rồi, GBVN thuở trước ko hiểu từ đâu cái kiểu phân biệt gà với PRO vậy nhỉ ? Đã chơi Game thì đâu có phân biệt gì, chơi với ai cũng vậy thôi mà, mong tình trạng này sẽ sớm chấm dứt để mọi người có thể hòa đồng với nhau thôi.

Còn cái chuyện hack thì cũng tương tự, bắn hay thì nó bảo hack, bắn dở thì nó chửi mình ko tiếc lời, thật đúng là khổ !

7. KingBin

KingBin Youtube Master Race

Trước kia dân VN xài aimbot nhìu quá nên bây giờ có ai VN bắn hay là nó kêu aimboter . Chịu thôi bạn.

8. Ak47vn

Ak47vn Mr & Ms Pac-Man

xời , nhắc tới chuyện này mới nói , tui vốn chơi GB kiểu cảm tính , vì vậy nhiều khi gà mà nhiều khi cũng hóa rồng :D , hum bữa bắn với 1 thằng nước ngoài ko nhớ là ở đâu , tui cầm mage , nó cầm bánh kem , vừa vào xuất thần cho 1 phát SS ngay đầu , nó gào lên bot , thế là đứng im cho tui bắn mà ko thèm bán trả ( kiểu con nít đang dỗi đây mà ) , vừa xong ván kick tui ngay , sau đó còn Pm riêng nói là sẽ report admin gì đóa , 2 chữ cho nó SHUT UP , thế là ku kậu ức chế quá lộ bản chất thật ra luôn , thèng này chắc cũng dạng đi giao pizza hay rửa chén bên nước ngoài , chán vãi.

9. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

sự vĩ đại sinh ra sự đố kỵ , sự đố kỵ sinh ra sự thù hằn , sự thù hằn sinh ra ... ( cái này hổng nhớ ) ---> nó bảo mình pro đóa :devil:

10. Ak47vn

Ak47vn Mr & Ms Pac-Man

cái này người ta gọi là tỉu nhân ti tiện đóa , tưởng chỉ có ở hạng vô học , ai dè mấy chú nước ngoài có tiếng là fairplay cũng lọt được ra cái hạng này.
    Lúc thắng thì ko sao , chứ lúc thua thì chửi <== cái này ko gọi là ti tiện thì gọi là gì nhỉ ?

11. bim5

bim5 Youtube Master Race

Bính Tuất là năm nay nên chắc hơi đen

12. kills

kills Youtube Master Race

ac noi' the' thoi chu' cac' pac' cu' thu? ban' phong` vip ben gb the' gioi' xem hix tri`nh do. tui no' cung~ ghe lem' nhung am` ho`i do' tui nho' la` ben gb the' gioi' vn mi`nh tru`m lam' chi? toi. lam' ta`i th`i nhie`u tat. dan vn la` aimbot voi' hack 1 hit suot' nen den' noi? ID vn ko duoc. va`o trang web cua? sofnyx ma`.Thoi bay gio` ban' gbvn cho suong' di

13. Ak47vn

Ak47vn Mr & Ms Pac-Man

bên GBWC , bắn phát đầu mà cỡ 400 damage ( có dual ) , may mắn thì bị nói là hack , tệ hơn thì bị chửi hoặc đe dọa report , may mắn lắm mới có người cất lời vàng ngọc cho 1 lời khen .
    @kills : xin mời bạn về GBVN mà xem cái thực trạng bẩn thỉu của nó , bản thân tôi bỏ chơi 1 thời gian , bắn đúng gà ko hiểu sao lâu lâu ăn hên được 1 ván thì bị kick ngay ra đồng thời với theo 1 chữ ko được đẹp cho lắm , mặc dù trước đó nó ăn mình 5 6 ván nhưng mình đâu có nói gì nó .
    nói như thế ko có nghĩa là tui chê GBVN , cái tui ko vùa ý là ở chỗ thái độ của gamer VN thôi , đi đến đâu cũng bị kì thị , đến nối vừa vào phòng GBWC thấy chữ VN là bị kick ngay , họa may thằng chủ phòng là người VN luôn thì mới được chơi .
    ước mong 1 ngày nào đó gamer VN có thể như gamer nước ngoài <== nằm mơ giữa ban ngày .

14. Thesun_Online

Thesun_Online Youtube Master Race

Thôi mình cứ an phận mà chơi gun Vn đê sang đấy cũng đâu có gì hơn của mình ! Mà chắc gì đã vui hơn ở VN .

15. Ak47vn

Ak47vn Mr & Ms Pac-Man

Bạn chơi GBWC 1 ngày , bạn chơi GBVN 1 ngày , trong 2 ngày đó bạn lấy giấy bút ra ghi xem ở 2 cái GB thì cái nào chửi thề nhiều hơn , cái nào dùng từ ngữ lịch sự hoặc khen ngợi nhiều hơn .
    bạn có thể ko giỏi tiếng anh nhưng bạn ko thể nào nói bạn ko biết từ thanx , ty ..v.v và v..v
    bạn có thể là người lịch sự hòa nhã nhưng bạn ko thể ko biết từ ĐM , ĐCM hoặc tệ hơn thế .
    bản thân tôi đã từng làm việc này rồi , mặc dù thấy quá khùng , kết quả thì tui để bạn tự tìm ra , khi biết được kết quả thì bạn sẽ biết cái nào vui hơn , cái nào tốt hơn cái nào .
    Thân

16. LoveGarnet

LoveGarnet Donkey Kong

Việt nam nhiều cao thủ Hack quá nên thế. Chính vì vặy mà ngằy xưa mới cấm vận Việt Nam một thời gian. Mà tớ thắy tụi nước ngoài lịch sự đắy chứ

17. aloola

aloola T.E.T.Я.I.S

sao tui bắn bên inter có thấy thằng nào chửi đâu, chỉ thấy miss thì tụi nó nói nt còn trúng thì nice shot hoặc pro, tui cũng miss nhiều nhưng chả thấy nó chửi mình bao giờ, ai như mấy pa bên VN miss thì ngu, gà, clgt .... còn bắn trúng thì hack, aimbot hả mày.... nói chung chơi với tụi nước ngoài cũng vui ít chửi tục như dân VN

18. jade ninja

jade ninja T.E.T.Я.I.S

1 câu thui, Vn pro and W nood, ăn ghen tức ở, chấp gì bọn đó

19. HaiAuvienxu

HaiAuvienxu Donkey Kong Lão Làng GVN

Nói gì thì nói nhưng cung phải công nhận 1 sự thực rằng, người ta không có cảm tình với dân Việt Nam mình lắm đâu, thâm chí có thể nói là ghét!!! Hôm trước bắn GB chán quá mới qua lập Nick Warcraft 3 FTF PvPGN chơi cho đỡ nhàm chán, nhưng cứ vào room nào của bon nước ngoài thì bon no chech thấy CT of VN là kich liền, nghĩ mà hận!
    Như vậy có lên đổ lỗi cho các anh chi đi trước đã tạo cho VN môt hình ảnh xấu trong con mắt người nước ngoài chăng để lên lỗi giờ lớp đàn em phải chiu vạ lây :D. Nói cho vui vậy thôi, có lẽ chúng ta chỉ cần sống đẹp để đàn em của chúng ta sau này không phải chịu hậu quả là đuợc!
    Năm mới nói những chuyên này it thôi, chúc mọi người vui vẻ, sức khỏe và thành đạt
    Thân!