Em muốn tham khảo ý kiến các bác về bí kíp cái bang!

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi minhphong6390, 9/12/06.

1. minhphong6390

minhphong6390 Youtube Master Race

Chào các bác , em mới chăn được 1 gà ( kiếm được cái bi kíp nội công tâm pháp cái bang gia 120k) nhưng em chưa dám dùng. Vậy xin hỏi các bác một chút để lấy thêm can đảm mà đớp bí kíp! :D
    1- Em thấy có 1 bác CB có chiêu nội công tâm pháp mà cách hồi máu+mana lại bay lên như ma giáo vậy( bác đó mới ngọc nhị kim hoa thui). thế các bác có biết nó la chiêu gi ko giai đáp giúp em với.:-/
    2- em đọc bản hướng dẫn của benhien trên trang chủ CLTB thấy nói rằng ăn mấy cuốn bí kíp như vậy sẽ liên quan gì gì đó đến võ công trước đó về %. Và anh ta còn khuyên rằng lv thấp chưa nên đớp bí kíp đó. Thực sự em cũng không hiểu lắm bác nào giai thich cho em với =(( .

Em là NUKER dương quang nhị hiện 5 bên Ỷ Thiên :wink:

2. MrBach

MrBach Mr & Ms Pac-Man

Nội công tâm pháp chả ai bán dưới 1m chứ ở đó mà 120k,chắc ông nhìn lộn cái đó là bk khinh công ruì
    còn CB nếu học cái mà ông gọi là nội công tâm pháp thì giống như cách hồi máu lúc đầu mới vào phái mà thôi,chắc ông bị lừa ruì

3. minhphong6390

minhphong6390 Youtube Master Race

Ặc! CÁi ông này chả nói ra lại nói vào!
    Thứ nhất cái mà tôi mua được ko phải KHINH CÔNG vì thế tôi mới nói là mua dc của noob.
    Thứ hai : TÔI KHÔNG BỊ LỪA X( X(

4. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

đã bảo là người ta chăn được gà rồi mà =))

liên quan thế nào chưa rõ... nếu sợ thì:
    train tất cả các chiêu tâm pháp cũ lên 10 thành rồi học. (cái này nhanh mà)

chắc là chẳng liên quan đến lv đâu, nếu thế thì chẳng thằng nào dám học, để lên max lv rồi học ;))