Em sợ em thành GAY

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Trái "Cấm", 10/4/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Trái "Cấm"

Trái "Cấm" Youtube Master Race

Em rất thích con gái bình thường các anh ạ , hồi lớp 7 do em lỡ xem film XXX nên em có rủ thằng bạn trong trường có tính đàn bà ra thông *ss , sau này nhớ lại em rất nhục nhưng vẫn thích làm thế bởi vì em cảm thấy cần 1 thứ gì đó để kìm nén cái cảm giác của em ...
    Hiện tại em 20 tuổi , đang sống tại Mỹ , có lần em thử mặc đồ của chị gái em rồi đâm ra thích , nhiều lần em đi ra đường mặc đồ và trang điểm như phụ nữ , cữ mối lần căng thẳng em lại làm thế , rồi có lần ông kia đòi làm bạn trai em , em vẫn thích nữ bình thường nhưng nhìn ông ấy đẹp trai , lịch lãm , em lại đâm ra thích ... và em muốn thử làm bạn gái ông ấy mà ko cho ông ấy biết em là nam ...
    Các anh ơi , em có bị bệnh ko , em vẫn yêu nữ nhưng hiện tại em đã đầu tư cảm giác cho nam , em đang tìm hiểu nhưng vẫn ko hiểu sao em kỳ cục thế , hết cross dressing rồi lại thích nam , em có bị bệnh không :((

2. Secret Hero

Secret Hero Baby@

ghê thế...! đã thích nữ rồi lại còn thích nam... hic! thế đã qhtd với nữ lần nào chưa bạn? thử xem có ghiền nữ bỏ nam ko ;;)

3. January 21st

January 21st T.E.T.Я.I.S

Có đi học thì kiếm counselor mà nói chuyện
    Không thì kiếm chuyên gia tâm lý, bác sĩ, hay các đường dây hotline hỗ trợ teenagers đó.

4. xinemtrovevoitoi

xinemtrovevoitoi Donkey Kong

nếu đúng là sự thật thì bạn có biểu hiẹn của gay rồi.

5. Blue Magic

Blue Magic Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Bạn bị lệch lạc giới tính từ nhỏ. Nếu ko lo chữa trị sớm sẽ trở thành GAY luôn. Khi ấy nên chấp nhận đi là vừa. :(

6. B Boy HP

B Boy HP Legend of Zelda GameOver

Ông này chắc chả còn câu nào hay hơn nên mới post như này để chia sẻ với người đang hoang mang đây :-j

@ Chủ topic : em nghĩ là bác ko hẳn bị Gay đâu , tại hùi xưa bác thông đít với thằng bạn nên bị lệch giới tính như bác bên trên nói đó , em có đọc 1 bài báo vít về 1 cậu sv rất ngoan + bình thường như mọi cậu trai khác , đi học ĐH , ở kí túc xá , chung phòng vs 1 thèng bị Gay , đêm ngủ nó sờ soạng rùi xxx , cậu này ban đầu hãi nhưng về sau cứ nhớ nhung thằng kia , rùi ko có cảm giác j với con gái nữa +_+ vậy kết luận là bệnh Gay là bệnh về thần kinh chứ ko phải do di truyền hay j đó khác :D bác nên điều trị = tâm lý là hay nhất , típ xúc + nói chuyện vs con gái nhìu vào , vì tình trạng hiện h của bác ko có hứng mấy với con gái nên chắc sẽ dễ nói chuyện , ko bị cảm giác e dè như những cậu trai khác ;)) đừng bao h giải trí = cách mặc đồ của con gái nữa , tìm cách giải trí j đó của nam giới như chơi thể thao , nhảy HipHop j đó .v.v... chẳng hạn :D làm vậy 1 thời jan coi bệnh có đỡ ko :))
    Chúc bác sớm trở lại 1 ng đàn ông chân chính :-j=))

!

7. Fire Phoenix

Fire Phoenix C O N T R A

Have s*x với con gái nhiều vào để lấy lại cảm giác, đừng bao giờ trang điểm hay mặc đồ con gái nữa, nghĩ đến cảnh đó thấy gớm thiệt 8-}.

8. Trái "Cấm"

Nhưng mà việc ấy là việc thường ngày phải làm của em , giống như các anh đam mê thể thao thì em có cái đam mê của em , bắt em bỏ thì ko dc đâu ...
    Có cách khác không anh ??? với lại em mặc đồ nữ ko ai biết đâu nên ko co việc gì phải sợ

9. SD.handsome

SD.handsome C O N T R A Lão Làng GVN

THế nhỡ có ng` biết dc. rồi sao =((

10. H.K

H.K T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

:-& :-&

11. nemo

nemo Legend of Zelda

Tâm lý còn dùng dằng, chưa dứt khoát thì bỏ thế dek nào đc ::(
    Tương lai ngày mai được quyết định bởi thói quen hôm nay của bạn. Nếu biết nó là thói quen xấu, ảnh hưởng đến mình mà vẫn k chịu bỏ thì sống kiếp làm GAY đi bạn.
    Phải nghĩ những chuyện xấu kia chỉ là 1 giai đoạn của đời mình, vượt lên mà sống đi.!

12. drogba_11

drogba_11 T.E.T.Я.I.S

cố tìm cho mình 1 người bạn gái đi
    sẽ hết gay thôi;))

13. Trái "Cấm"

Em đã từng có bạn gái rồi và đã từng QHTD nhưng giờ đã chia tay :( , lưu ý là em cross dress trước khi có bạn gái và xin nói với các anh lần nữa là em thích nữ bình thường :(

14. fimi

fimi Donkey Kong

tốt nhất là ngưng ham muốn về td 1 thời gian, nếu chấp nhận đau thương thì mang cây xương rồng vào cọ vài phát, nhịn được cả năm.
    Còn nếu vẫn ham muốn thì tới bs tâm lí :D

15. sennie

sennie Dragon Quest

Gay rồi thì gay luôn đi..có ji mà phải sợ!!
    bạn chưa xác định đc mình có gay hay kok nhưng mình chắc là bãn thuộc dạng bi rồi!!
    Nói tóm lại nếu bạn cảm thấy việc từ bỏ thói quen mặc đồ phụ nữ và thim đàn ổng là quá khó thì kok nên bỏ làm ji!!Hơn nữa thấy đàn ông đẹp trai là thik thì bãn đúng gay rồi!!
    Lưu ý là thik đàn ông không có nghĩa là kok thik đc phụ nữ!!Theo mình bik thì đàn ông đc chia làm 4 dạng:
    Straight
    Gay
    Trans
    Bi (mình nghĩ bạn thuộc dạng này) thik cả nam lẩn nữ

16. Hustlerr

Hustlerr Mario & Luigi

jail a-ss gay là những đại bàng trong tù vì thiếu thốn những vụ đó nên tìm lính mới để thỏa mản , sau khi ra tù thì thành bi-sexual , vì thế chắc chủ topic củng thành thế rồi , sao củng dc làm sao mà mình cảm thấy thoải mái là dc ;))

17. human is me

human is me Fire in the hole!

T.T Thông *ss với thằng kia bằng cách nào và tại sao lại sớm thế .
    Nếu đúng thật thì đó là 1 bệnh tâm lý , ko chữa sớm thành gay 100% . Nói sai thần đèn đè chết :|

18. Blue Magic

Blue Magic Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

@B Boy HP: Là do lệch lạc giới tính từ nhỏ + thêm biểu hiện thích mặc đồ đàn bà con gái. Những biểu hiện này chẳng những là của GAY mà người ta còn gọi là BÓNG LỘ, cho dù là GAY mà đi thông đít như vậy chẳng những mất vệ sinh mà còn dễ bị truyền bệnh nữa, rất là ghê :-w. Hết thuốc chữa là phải chấp nhận thôi. Vào thế giới GAY tức là một đi không quay lại đó, đa số khi bị dính rồi hầu như khó dứt ra được và bệnh thật. Vì vậy tôi khuyên bạn ấy nếu ko sớm chữa trị thì sẽ thành như vậy luôn.

19. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Nam thích mặc đồ nữ gọi là Transvestite. Ko gọi là gay đc.

Bình tĩnh & định hình lại mình đang ở chỗ nào.

Chơi thể thao. Hết năng lg để nghĩ đến chuyện ko hay.

20. SD.handsome

SD.handsome C O N T R A Lão Làng GVN

Nói chứ thích mặc đồ nữ vì muốn đi tìm cảm giác mới chứ nhờ :-/
    Hồi đó mình cũng mặc 1 lần hồi nhỏ. Đọc lại 2pic thấy nhớ cảm jac' đó quá :'>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.