Fallout: Brotherhood of Steel PlayStation2

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi TDT_Bahamut, 19/3/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TDT_Bahamut

TDT_Bahamut Mario & Luigi

Sau khi thành công vang dội của Fallout trên PC thì các nhà sản xuất Interplay muốn thử sức trên PS2 với Fallout: Brotherhood of Steel. Liệu rồi họ sẽ thành công ko nhỉ, chúng ta chờ xem.
    Trong vai 1 người cứng cỏi gan góc và thầm lặng, bạn sẽ là 1 nhân viên của Brotherhood of Steel trong nhiệm vụ duy trì nền hoà bình của thế giới tránh khỏi chiến tranh hạt nhân hủy diệt trái đất!
    Nhưng nhiệm vụ quả ko đơn giản khi phải chống lại 1 lực lượng đông đảo của ghouls ,mutants và những kẻ nhiễm phóng xạ.
    Người chơi sử dụng các loại súng, thuốt nổ, lazer hay bất cứ thứ gì để đánh bại bọn Mutants.... với hi vọng mong manh về việc lập lại hoà bình cho con người :? !
    Welcome to the wasteland.
    Game này được dàn dựng khá qui mô với hơn 50 loại vũ khí các loại và tầm nhắm tự động, bạn vào trận chiến với đồ hoạ 3D khá đẹp mắt:

2. TDT_Bahamut

Thêm 1 số hình ảnh nữa nhé

3. Jenkins

Jenkins Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Hum ! Game for PS2 , CG cool thi` có cool but tự nhiên tui hết muốn chơi luôn ! Cái này cũng dzống như Tactics , dị ứng nhất là mấy chữ " làm dziệc cho tổ chức " >_< , chẳng tự do chút nào ! Thà mình làm lung tung rồi cái tổ chức đó mướn mình trong 1 thời dzan thì còn đỡ chứ làm dziệc luôn cho tổ chức nghe chán chết T_T !

4. Rassen

Rassen C O N T R A Lão Làng GVN

Hic , cái này mang tiếng Fallout mà sao có vẻ đi ngược với tôn chỉ của các Fallout qué , tại sao lại bắn giết Mutant và Ghoul nhỉ , trong Fallout Ras thấy các chủng tộc đó tuy có hơi gớm ghiếc nhưng lại là người tốt , lương thiện , bây giờ chơi cái này hoá ra mình đi theo chủ nghĩa cực đoan , phong trào chống lại những người bị nhiễm phóng xạ tội nghiệp sao ?

5. TDT_Bahamut

Thực ra thì ko hẳn ai cũng là người tốt cả đúng ko...!
    Mà theo cốt truyện này thì bọn họ là những kẻ ác sẽ tiến hành chiến trnah hạt nhân nen chúng ta có nhiệm vụ tieu diệt họ huhu
    Giống như Fallout Tactics vậy, buột chúng ta pảhi tiêu diệt mutans như những tên cướp vậy!!!
    Tui chỉ giới thiệu vậy thui chứ ko ham đâu, Fallout 2 vẫn là nhất hihi

6. Rassen

Rassen C O N T R A Lão Làng GVN

Để bữa nào tui đi chơi thử xem , nhưng ngó cốt truyện bắn giết như vầy thì ko ham quá , mà cái này ở VN đã có chưa ? hay là ông lấy từ trên mạng về ? chắc là từ mạng phải ko ?
    Còn FT tui chưa chơi nên ông có so sánh cũng zô ích ^^

7. Pal

Pal Dragon Quest

Cái này trông như Action ấy nhỉ? Mà Action thì chơi làm quái gì (RPG chuyển sang Action ấy mà). Plus nó lại làm trên PS2 --> enough said

8. boy2002

boy2002 Mr & Ms Pac-Man

Trò này chơi được cùng lúc hai người không??

9. TDT_Bahamut

@RAS: Trò này thi đúng là tui lấy ở trên mạng chứ đâu ra hihi, tui ko dám bỏ tiềnb ra chơi PS2 ngoài DV đâu, lỡ mà ghiền thì khổ giống như HL thời trước vậy hihihi
    @boy2002 Đúng vậy, trò này có thể chơi 2 người đưọc đây
    Chắc hiện giờ thì chưa về VN đâu...tui cũng ko rành về PS2 lắm!!
    :D

10. Jenkins

Jenkins Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Hey man ! Nếu là action thì tui chơi liền à , nếu dịch từ net thì có cái realese date không ???? Tui cần cái thứ đó dzì nếu có ở bên kia rồi thì khoảng 2 tuần sau là Mimi nó có rồi !

11. thai_cong_vong

thai_cong_vong Legend of Zelda

tui ghet fallout tactic lam lam kieu choi vay tui hong ua dau
    ong biet chung nao ra fallout 3 chua vay

12. Ashley

Ashley Dragon Quest

Eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.