FE5's characters' new picture !!!

Thảo luận trong 'Fire Emblem - Mộc đế' bắt đầu bởi I'm Shevchenko, 23/11/05.

1. I'm Shevchenko

I'm Shevchenko T.E.T.Я.I.S

He he sau mấy tiếng đòng hồ lang thang trên mạng thì tui kiếm đuợc mấy tấm ảnh cực kỳ xinh đẹp của các nhân vật trong Fire emblem 5 - Thraki 776 !!! Vốn khá hào phong :D nên post lên cho mấy bác chiêm ngưỡng !!! Bảo đẩm mấy bác sẽ mê liền :D !!!
    LEAF
    FINN
    SAFY
    LARA
    ( CÒN TIẾP PHẢI UPLOAD LÊN ĐÃ !!! )​

2. I'm Shevchenko

3. I'm Shevchenko

Trời hổng thích EXP thích MP cơ sao ko cộng MP cho tui vậy ??? Đả đảo !!! Đả đảo !!! Đả đảo !!! Đả đảo !!! Đả đảo !!! Đả đảo nhiều vầy chắc đủ 30 char fooif đa =))

4. KKDANDTKP

KKDANDTKP Youtube Master Race

Wa mấy cái hình này bác kiếm đâu ra mà độc quá vậy :D Nhưng tui có mí cái ý kiến như thế này : Mấy cái hình này to quá xem rất khó ! Tui có mật cách xem rất tiện lợi vừa xem hít cái ảnh mà vừa thấy hết cái đẹp của nó . Rất dễ dàng các bác chỉ cần mở ảnh ra click chuột phải chọn dòng save picture as ... tức là save ảnh vào mấy á xong rùi mở ra xem . nên save vào cùng một folder để xem cho tiện :D

5. Fire Emblem

Fire Emblem Keliena Mintha Lão Làng GVN

Mấy cái này cũng được xem xem 3 năm rồi, sao cộng được =.=

6. thangnhi

thangnhi Youtube Master Race

Bác ơi link die sạch rồi, cho lại link khác đi, tiếc ghê
    Chẳng coi được gì cả

7. xathulance

xathulance Donkey Kong

Tui cũng đã có lần lập một topic mang tên:"Album hình của fe",rồi post hình vào quá trời( hình hơi to),( có cả phần xuất sứ nữa)(tui pót lên để đóng góp thôi chứ ko phải muốn kiếm tiền)vậy mà tai chuột lại nói hình quá to, hiện lên lâu quá rồi lock topic luôn trong khi cậu I'm Shevchenko lại được cộng điểm, vậy là sao ?

8. taichuot

taichuot I'm Off! Moderator Lão Làng GVN

Cậu post 1 bài 1 hình thì có nên cộng Exp không nhỉ? cậu có 100 hình là 100 bài, mỗi bài cộng 2 Exp --> sẽ là 200 Exp sao? Think again!

Tôi cộng Exp cho Sheva không phải chỉ vì riêng topic này, mà tôi kết hợp những bài viết khác của Sheva cũng rất tốt, có nhiều đóng góp thật sự. Đối với họ Exp không thật sự cần thiết nhưng họ sẽ rất vui vì điều đó sẽ khích lệ tinh thần họ. Chỉ vậy thôi, tôi trả lời như vậy được chưa nào!?

9. garrod ran

garrod ran Youtube Master Race

Cái ông này là chuyên gia lập topic bậy bạ tùm lum thế mà giờ còn mặt dày đi ăn xin điểm nữa cơ đấy
    khâm phục, khâm phục ..... :> :> :>

10. truongluongnt

truongluongnt Mr & Ms Pac-Man

hình đẹp đó chứ,có gì đâu mà chửi nó,cảm ơn bạn nhìu lắm,sẵn tiện lấy hình fin làm chữ ký lun
    thx so much

11. taichuot

taichuot I'm Off! Moderator Lão Làng GVN

Hình chử ký của bạn cực to đấy, bạn có thể Edit lại cho nhỏ hơn hoặc thay hình khác, vì nhiều bạn không dùng ADSL load rất lâu, nếu 1 trang mà có khoãng 4 bài của bạn thì ...ặc ặc, tội nghiệp người ta lắm!

12. Platinium_knight

Platinium_knight Mario & Luigi

Cho lại hình khác đi Shev link die sạch chẳng xem được gì hết

13. Tieu_Tran_Phong

Tieu_Tran_Phong Youtube Master Race

Bác I'm Shevchenco ơi! Sao hình của bác tui vào hoài mà chẳng được vậy? Bác có thể post lại được không? Tui đang cần mấy hình đó mà!

14. I'm Shevchenko

Đã kiểm tra link chứ có die mà !!! Nếu bạn muốn có link khác thì vui lòng chờ vì mình đang rất bận !!!
    Hic cảm động quá chừng . Mod Tai Chuột đề cao tui quá !!! Thật ra thì nói như Tai Chuột cũng ko phải là ko đúng nhưng mà mình ko quá vô tư đến nỗi mất mấy tiếng đồng hồ để post hình lên cho các bạn xem mà hổng có đuợc gì =)) !!! Tui post hình 1 phần là vì điểm nhưng tui muốn thật nhìu mem xem hình thậm chì có thể lấy hình của tui là avatar hoặc chữ ký . Như thế thì thật là tuyệt , biết đâu mình lại nổi tiếng :D =)) !!!