free game online :NEOPETS (chú ý :đọc trang trước)

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi yeuvonhatnha, 20/8/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yeuvonhatnha

yeuvonhatnha Youtube Master Race

Bạn đã bao giờ chơi một game online mà có tới 75 triệu người cùng chơi và khoảng 155 TỶ lượt truy cập chưa.Nếu chưa xin hay đến với thế giới NEOPET.
    Khi chơi game này nguy cơ bị mất Pass là 0% (trứ khi bạn bị mất luôn cả hòm thư).khả năng Hack là 0%.Bảo mật cực kì tốt.Vì vậy khi chơi game này bạn không có cách nào khác là chơi một cách nghiêm chỉnh, đừng có nghĩ cách chơi ăn gian, điều đó là HOÀN TOÀN KHÔNG THỂ ĐƯỢC.

Để đăng kí trò chơi, xin bạn hãy nhấn vào dòng chữ này : http://www.neopets.com/refer.phtml?username=yeuvonhatnha

Sau đó nhấn vào chữ SIGN UP. trong đó bạn tiến hành đăng kí như bình thường.(chọn ô tuổi của mình.VD tôi 20t tôi vào ô 18 and over..v.v..)
    đăng kí xong, ban vào hòm thư mà ban vừa đăng kí, nhấn vào dòng link đầu tiên trong thư.Bức thư sẽ có tên support@neopets.com:Welcome to neopets! và dòng link sẽ có dạng http://www.neopets.com/activate.phtml?code=ss2d4.hãy nhấn vào đó.
    xong xuôi bạn hãy tạo cho mình tử 1 cho tới 4 con pet.Và bạn sẽ bắt đầu một cuộc sống thật sự với con pet đó.

Trước hết, để có tiền bạn phải chơi GAMES hoặc buôn bán (mua đồ trong shop rồi bán lại)....sau đó bạn sẽ dung số tiền này để mua thức ăn, sách, nhà cửa, vũ khí, con vật nuôi cho con pet (petpet) thậm chí cả con vật nuôi cho con petpet nữa (petpetpet). ...sẽ rất thú vị đấy.nhưng tôi nhắc lại TUYỆT ĐỐI KHÔNG CHƠI ĂN GIAN vì nếu chơi như vậy, bạn sẽ chắc chắn bị frozen.(Cái này tôi kinh nghiệm lắm rối vì vậy bạn không nên thử, bạn sẽ hối hận lắm đấy ).

Bạn có thể đào tạo con pet của bạn thành nột thương nhân (mở shop buôn bán) hay một chiến sĩ hay một kẻ tham ăn.....bất cứ thứ gì.
    Mới đầu nghe có vẻ là dễ nhưng thực ra là rất khó (chính vì khó khăn nên nó mới hay)bởi vì để kiếm một ngày được 10000 NP là một việc rất khó đối với người mới chơi.Vậy mà để có một căn nhà 7 phòng, đầy đủ tiện nghi bạn sẽ tốn cỡ ít nhất 1 triệu NP b-( , một món item xịn một chút cũng cỡ vài trăm NP.Nhưng đừng nản chí, chiến thắng chỉ đến với người kiên trì.

Chúc các bạn thành công. rất vui được làm quen với các bạn

2. seven7773

seven7773 Youtube Master Race

Trò này ra lâu rùi mừ.Tui chơi rùi,chán chết đi được.Bạn đăng lên đây làm gì?
    Mà bạn đang chơi nick là gì đấy?

3. yeuvonhatnha

tui chơi nhiều nick lắm trước kia tui chơi 10 user 1 lúc thì bị frozen. bây giờ tui chơi 1 nick thôi : Yeuvonhatnha.
    thế còn nick cua ban là gì.bây giờ bạn còn chơi nữa không. nếu không bạn có thể cho minh xin account đó của bạn được không? miình rất cần nó.
    thực ra chơi trò này cũng khá là nhàm chán nhưng tui van thic chơi bởi tui chưa bao giờ thấy một trò chơi nào khó như vậy. các trò khác tui chỉ chơi 1 tháng là chán bởi nó quá dễ dàng nhưng trò này tui thấy đúng là khó thật, đặc biệt trong chuyện kiếm NP và trophi (tui chưa bao giờ kiếm được trên 10 cúp cả).

4. HP_KID2002

HP_KID2002 Donkey Kong

chặc ... cái games chán chít pà, mún hack teo bán cho trình hack mà chơi. chỉ cần login gòi bỏ máy cho chạy mỗi trung bình 2h được 2 mil :lol:
    Còn nếu tạo acc newbie chạy trong vòng 1 tuần thì kiếm trên 10 mil là chuyện nhỏ
    Trophie thì hack ra lấy mấy hòi ... :lol:
    Trùm hack neopets đây nè ...muwaahaaaa

5. wolfman

wolfman Mr & Ms Pac-Man

bác cho tui cái hack ấy được ko?

6. Silver Falcon

Silver Falcon T.E.T.Я.I.S

thằng nào chơi ra tropy mà ko hack giơ tay cái coi ?
    chơi mãi chán bỏ bố , nhưng là game online đầu tiên mà mình chơi , mà trò này trẻ con quá , cho nhóc lớp 3-4 nào chơi thì hợp thui
    Mí lị nhìn trình tiếng Anh quanh đây đi , vô MU mà xem , thì bảo các bác ý liệu có hiểu được cái game hình + test đó ko ? :))

7. HP_KID2002

HP_KID2002 Donkey Kong

Ăn nói ngu thía pà, ai nói chơi games không hack không có trophie ? Chỉ trong vòng 1h teo có thể chơi games magax trong neopets lên top được nè, cần dek gì hack, chỉ là không muốn tốn thời gian nên hack cho nhanh thôi ku. Trò trẻ con thế đó nhưng chơi được cái trò trẻ con hay không thì chỉ mí thèng ngu mới ra phán thế thôi
    Cái hay của thèng neopets không phải chơi games mà là đấu giá lấy đồ, luyện pet chiến nhau và kiếm tiền thôi. Tuy nhàm thế đấy nhưng mấy ai luyện pet lên được stat 100+, mấy ai kiếm được trên 2mil NP chứ.
    Ai kiếm được trên 2mil NP post picture lên, tui sẵn sàng send free item trong hidden tower
    Nếu pác có khả năng kiếm trên 1 mil NP gòi thì post hình tôi xem, tôi sẽ tặng không cho pác 1 mil NP. Còn cái trình hack thì .... si nghĩ lại bởi cái này không share tùm lum trên thị trường neopets được .. he he he

8. HP_KID2002

HP_KID2002 Donkey Kong

tặng mí pác tấm hình pet em ... ka ka ka (cho phép censored cái danh tánh vì bọn điên chơi xấu ganh tỵ lúc này nhiều lắm, đi report anh em hoài T_T)

Các file đính kèm:

9. @ark@

@ark@ Mr & Ms Pac-Man GameOver Lão Làng GVN

Nghe cứ như ... nuôi gà ảo =)) có vẻ chán :D
    Trò này hồi trước thằng bạn rủ vào bảo hay lắm, mình vào đến trang đăng ký thì chán, nhảy ra ; đung là chỉ thích hợp với mấy nhóc lớp 3,4 hoặc mấy người ko thích đánh đấm, chỉ thích ngồi yên vỗ béo cho con pet của mình :))
    Mà chơi online luôn ko cần down cái gì về à :-o xem ra gameonline thì thà đánh Mu hay Rag còn hơn :))

PS: toàn thấy mấy bác trong này bàn chuyện hack :))

10. yeuvonhatnha

thực ra kiếm 1 mil NP thì có thể không khó nhưng kiếm nhiều hơn thì tui chịu.Dấy là một lần tui sử dụng 12 account 1 lúc mỗi account tui chơi khoảng 10 games dễ nhất,vào cozalt shine, tomoba, fruit machine... và advent calendar (trong tháng 12). chỉ trong tháng 12 tui kiếm được 1triệu rưỡi. Nhưng đến tháng 4 năm sau tui bị frozen vì sử dụng nhiều account 1 lúc.đến thời gian gần đây, tui có dùng 1 account khác nhưng lại bị frozen nhưng tui thề tui không chơi an gian cái gì cả, vậy mà nó frozen tui mới tức chứ, trong lúc ấy tui đang có khoảng 500000NP( bao gồm cả cổ phiếu).
    Gửi bác hp-kid2002: bác nhiều tiền thế thì donate cho tui 99999 np đưọc không ?
    http://www.neopets.com/browseshop.phtml?owner=yeuvonhatnha
    cám ơn bác rất nhiều.

11. yeuvonhatnha

àh quên bác hp_kid có thể cho biết cách unfozen được không, tui bị frozen khoảng 20 cái rùi tiếc tiền lắm. bao nhiêu công sức đổ ra kiếm mới được chứ có phải dễ dàng như bác đâu, chỉ mỗi việc ngồi chờ là có tiền.bởi trong trò này cái khó nhất là kiếm nhiều tiền. chứ đã có khoảng chục triệu trong tay thì nói làm gì.
    bác có biết trong này co guild nào của việt nam mình không

12. HP_KID2002

HP_KID2002 Donkey Kong

Guild VN lúc trước ( cách đây 2 năm) thì đúng là có 1 guild thật, nhưng khi đó toàn bọn hack (tài sản trên 300mil lận) nhưng khi chuyển server neopets (do oánh war meridell) nên đã die hết trơn. Hiện giờ có guild cũng chả dám vào (VN nằm trong blacklist admin neopets đấy)
    Mún unfrozen thì lúc trước có vụ send mail fake cho admin được (armadar với hrobi) nhưng từ khi chuyển sang mail auto thì chịu thua, bó tay (hack được cả acc admin nhưng cũng không unfrozen được, trừ khi có pass chính thức của thèng adam T_T)
    Chiện send xìn thì tôi đã nói, cứ đủ số post hình lên tui xem, tui sẽ send item free ^_^

13. HP_KID2002

HP_KID2002 Donkey Kong

Do nghĩ lại dù giè pác cũng có công viết bài ... tặng chú 100k làm vốn ^_^ Tiếp tục chơi neopets đi, ráng kiếm đủ xìn tui sẽ tặng item cho ^_^

14. yeuvonhatnha

cảm ơn bác rất nhiều, nhờ có bác mà tổng tài sản của tui bây giờ là 300000Np. :D
    Vậy là không thể unfrozen tai account của tui hả, vậy thì tiếc quá.
    đây là account cũ của tui bác thử xem xem có làm gì được không
    user:17884
    pass:hoangson

15. ghostdark

ghostdark Youtube Master Race

có ai giúp tui có 200000 Np ko?
    Nick binh12
    pass: camkho

16. nvlam

nvlam Youtube Master Race

ui dza`o, thang ku kid , chạy 1 ngày được mấy mil, cho người ta vài mil cung đòi hỏi :D

17. ghostdark

ghostdark Youtube Master Race

sao ko ai giúp tui thế?
    mong bác HP_KID2002 giúp d0ỡ vỉ tui mới chơi thui

18. desperados

desperados Mr & Ms Pac-Man

Trời cái trò neopets này .....hahaha... đây là game online đầu tiên tui chơi.... mới chơi chọn con pet dể thương lắm, sau này kiếm đủ các mảnh bản đồ ghép vào chiếu tia X vào nó biến thành con khủng long mập tham ăn bà cố....lở đi tỉnh mấy ngày quên gửi nó đi khách sạn nó đói nó nhai hết items của tui không chừa 1 món :)).
    Game này nói chung thư giãn nhẹ nhàng thì được, còn đến mức hấp dẫn thì không ah.

19. yeuvonhatnha

dau co, tui co con pet khong choi da 1 nam nay co mat cai item nao dau mac du tui khong cho no an, bac noi the nao ay chu?the co pet cua bac ten gi, bac co con choi nua khong
    neu khong choi nua thi mail cho tui cai pass nhe, ok?

20. seven7773

seven7773 Youtube Master Race

Hehe chào pác,bây giờ tui lại chơi neopets nè.Chả còn trò gì mà chơi nữa.
    Có ai cho tui vài trăm k làm vốn được ko?Khi nào đó tui sẽ trả cho
    Nick:horsechildren

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.