game in the s..x w o r l d

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi duyanhtran, 1/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. duyanhtran

duyanhtran Mr & Ms Pac-Man

các bạn ơi dạo này trên mạng xuất hiện một số web đã lấy hình tương nhân vật trong game để là thành những văn hoá phẩm đôc hại nhưng nếu chỉ vậy thôi thì không nói nhưng báo chí đôi khi vô tình đăng hình ảnh của những nhân vật trong game lên mặt báo , và bố me chúng ta đọc được thì game đó coi như tiêu , đừng có hòng mà tốn tại trong nhà !(các game ff là chủ yếu )
    mình từng bị rồi năn nỉ muốn gãy lưỡi bố mẹ mới cho cơi lại ffx ( chỉ vì báo an ninh thế giới đang bài " thực trạng net trong giới trẻ và lạ lấy ngay hình yuna và riku trong trang phuc gì các bạn tự hiểu mà báo hại mình không đươc lên mạng lẫn chơi game gần cả tháng các bạn nghĩ sao nếu rơi vào trường hợp giống mình , và mình phải làm gì để những cái hình ảnh chết dịch đó đừng rơi vào tay bố mẹ! >:-D<

2. coldboy

coldboy Dragon Quest

ÔI THEO TUI THẤY THÌ HAY ĐẤY CÓ AI ƯỚC MUỐN NHÌN YUNA 100% KO VẬY,TUI THÌ RẤT MUỐN VÀ TỰ HỎI NÓ Ở ĐÂU NHỈ
    NGUYÊN NHÂN FF BỊ ĐEM RA LÀM TRÒ NÀY VÌ NÓ WÁ NỔI TIẾNG VỚI DÀN DIỄN VIÊN ĐẸP NHƯ MƠ VÀ CHÍNH ĐIỀU ĐÓ ĐÃ LÀM CHO FF TRỞ THÀNH MỤC TIÊU HÀNG ĐẦU CỦA S..X CREATER VÀ NẾU CÓ THỂ TUI CŨNG SẼ LÀM
    CÒN TRƯỜNG HỢP CỦA DUYANHTRẦN THÌ NHẢM LẮM TRÊN ĐỜI NÀY CHẮC CHỈ CÓ MỘT MÌNH HẮN BỊ THÔI MẤY U ĐỪNG LO
    VẢ LẠI DÙNG HÌNH TƯỢNG NHÂN VẬT CŨNG HAY CHỨ NHỈ NGƯNG TUI MONG RẰNG GAME TUI YÊU THÍCH SẼ KO LÀ MỤC TIÊU BỆNH HOẠN ĐÓ(GAME TUI CHƠI HÌNH ẢNH XẤU HOẮC À CÓ LÀM CŨNG KO AI XEM ĐÂU)

3. coldboy

coldboy Dragon Quest

VẬY THÌ MẤY U CÓ THÍCH KO VẬY??
    VÀ CÓ YÊU CẦU THÌ NÓ MỚI THỰC HIỆN ĐÚNG KO?
    VÀ TUI NGHĨ RẰNG CÁI TOPIC NÀY NÊN DƠN ĐI NGƯỜI TA VÔ NHIỀU VÌ NÓ CÓ CÁI TÊN WÁ HAY,NHƯNG LẠI KO CÓ GÌ HẾT DUYANHTRAN CHƯA BỊ CHỬI LÀ HÊN RỒI STOP ĐI

4. boko86

boko86 Mr & Ms Pac-Man

Nhà quê nhảm nhí.
    Nói thật bây giờ mới biết hay chưa biết bao giờ.

Anh khuyên là lên Google search với keyword hoàn toàn Pure như Yuna, Rikku.
    Nếu toàn bộ hình ảnh hiện ra là trong sạch thì ko còn là Google nữa rồi :))

Nói thế thô, tự hiểu cái gì cũng có 2 mặt.

PS: Nhân vật chứ ko phải dàn diễn viên >.<

5. SilenceSpirit00

SilenceSpirit00 Youtube Master Race

Nói chuyện vô duyên hết sức.. mệt coldboy này quá...

6. duyanhtran

cold boy nói nhảm quá , tui thấy người đáng bị chửi là you đó ! giờ mới biết thêm hình như you bị bệnh!

7. T_One

T_One Mr & Ms Pac-Man

Không hiểu sao mà ông coldboy này căm hận FF thế nhỉ ? Đi đâu cũng thấy ổng chê bai FF hết .

8. coldboy

coldboy Dragon Quest

TUI ĐÃ NÓI KỸ RỒI MÀ FF TOÀN LÀ DIỄN VIÊN THÔI COI GIỚI THIỆU THÌ HAY HAY NHƯNG KHI VÀO CHƠI,ÔI THÔI NHƯ LÀ CHƠI GAME AVENTURE VẬY CHÁN BÀ CỐ TUI THẤY FF CHẲNG HAY Ở CHỖ NÀO CẢ CHỈ CÓ DÀN "DIỄN VIÊN" ĐẸP THÔI
    VẢ LẠI AI BIỂU TRONG BẢN FFX-2 YUNA VÀ RIKKU SEXY WÁ LÀM CHI KHIẾN KỂ XẤU "ĐỘNG" LÒNG "NÓ CỨ VẬY HOÀI SAO TAO CHỊU NỔI" ĐÚNG KO NÀO
    THEO TUI NGHĨ VẤN ĐỀ NÀY STOP ĐI LÀ VỪA MÀ SAO DUYANHTRAN LẠI "TRỐN" WA ĐÂY VẬY? BÊN KIA BỊ ĐUỔI ĐÁNH WÁ TRỜI HẢ?CỐ CHỊU ĐI

9. heo con333

heo con333 Youtube Master Race

có cách nào post hình yuna ko vậy???tui cần lắm chủ đề cần nâng cấp

10. heo con333

11. heo con333

có ai ý iến vể ảnh đại diện của tui ko vậy?

12. Seifer1985

Seifer1985 The Warrior of Light

:( trời pó tay cha này gòi hy vọng các MOD xóa ngay cái ảnh đại diện của cha này đi, đây là diễn đàn game chứ ko phải là forum cua thằng bờm hay cõi thiên thai đâu cha !!! chấm dứt đi anh chàng lính mới kia !!!!

13. coldboy

coldboy Dragon Quest

TRỜI THẰNG NÀO VẬY KILL NÓ ĐI BÔI BÁC WÁ
    HEO CON NÈ ĐỔI AVATA ĐI POST BÀI ĐÀNG HOÀNG TÍ XÍU ĐI CHỖ NÀY LÀ DIỄN ĐÀN GAME MÀ

14. AVAVT

AVAVT The Warrior of Light Lão Làng GVN

Đổi tên Topic này thành Sex Topic đi! Thô bỉ wa'!*_* Sao lại có ng` vô duyên thế nhỉ?

15. quanhuy

quanhuy C O N T R A

tên này sao mà thô tục quá , mấy cái hình đó mà cũng đem làm ảnh đại diện nữa . tên biến thái , đây là diễn đàn game chứ không phải là diễn đàn Sex.com , đề nghị mày dẹp ngay cái ảnh đại diện đó để ở nhà mà từ từ ngắm nghía chứ đừng đem lên đây đầu độc người khác , trong diễn đàn này cũng có con gái và trẻ em dưới tuổi vị thành niên nữa . đề nghị các MOD xem xét lại cái tên này , nếu cần thì loại nó ra khỏi diễn đàn đi .

16. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

ủa
    lại còn có thể loại này nữa à
    Nhưng sao làm thế để làm gì nhỉ?

17. duyanhtran

cái topic này là để nêu lên những cái thực trạng đáng chán của net đối với game nhá! chứ đây không phải chỗ cho you truyền bá bậy bạ !ok. còn nếu có nhu cầu thì mua phim về mà coi ! biến đi cho đẹp trời ! sao mod không tống cổ chú đi nhỉ ?

18. Solomonlight

Solomonlight Mario & Luigi

cho tên đó lên bảng phong thần đi còn sao nữa, nếu nó dám lấy cái avatar đó thì nó đã có ý định vào đây để phá đám chứ chẳng có cái gì gọi là tốt đẹp hơn đâu. Thật là nhục nhã khi mà có một người như vậy trong một diễn đàn game của các gamer thực sự chúng ta.

19. SilenceSpirit00

SilenceSpirit00 Youtube Master Race

trời ơi !!! Sao kỳ vậy... như vậy mà giám đễ lên hả??!?!! Thiệt hết nói nỗi.. đừng có ai nói chuyện với cha này nữa!!!

20. chubevodanh

chubevodanh Mr & Ms Pac-Man

Trùi ơi cái tên heo con nè chắc muốn dzô bảng phong thần quá ta mà sao dám chọn cái ảnh như vậy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.