Giải Trí với RE3 cho PC nhà bạn ..!

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi thanhdh, 13/6/06.

1. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

chơi re3 xong hẳn các bạn chưa hề quên các hình ảnh hay là các cử chỉ của Nemesis và JIll nhỉ ,tưd tiếng gầm đến điệu bộ đi đứng ....
    bởi vậy hôm nay mình sẽ guới thiệu thêm phần con này nhằm để cho các bạn thư giản và cũng giải trí với con PC nhà bạn luôn..
    đây là hai File mình up lên dạng RAR..khi down load về giải nén nó ra ( muốn giải nén file này .máy bạn phải cài đặt Winrar..ai chưa có phần mềm winrar thì cứ xin ,mình gửi sau )
    phần này chắc ko xa lạ gì ,vậy ai biết đừng chê nha..
    --------------------------------
    cách thức .khi down về bạn setup phần này ra .có mục setup trong hai file này .file JILL và Nemesis..xong xuôi bạn chỉ cần vào mục Start>All Programe nhấn vào mục vừa Install ra mà xài thôi .
    giả sử sau khi cài đặt xong file JILL bạn sẽ thấy nhân vật JILL hiện lên màn hình ,.và có thể chạy theo chuột khi bạn rê chuột đi ,chọn súng ở biểu tuợng hình ảnh JILL dứoi thanh Tool Bar dưới cùng .sẽ thấy nhân vật xài súng ,dao găm ..và bắn chó ,ăn thảo duợc nữa ..âm nhạc cũng tự động lồng vào luôn
    còn nhân vật Nemesis khi Install xong sẽ sử dụng như JILL nhưng âm thanh nó gầm rất rợn ,y chang trong game ,và bạn có thể sử dụng Rocket Launcher để bắn ,đánh lung tung .....
    các bạn thử đi rồi biết ,ai mà àm ko được nói vào đây mình giúp cho ..chúc các bạn vui vẻ ^^^

Các file đính kèm:

2. thanhdh

3. *Brother_Crush*

*Brother_Crush* Youtube Master Race

ăc ! mấy file này về không cần về nước cũng có mà thanh. Nó nằm trong mấy cái mục của re3 muh. Nếu là chơi = pc :|

4. thanhdh

nhưng tui up lên cho người chơi ps1 mà ko chơi pc mà .chơi nó trên pc cũng vui :D..ông có file của zombie up cho tui cái nhé .up lên www.yousendit.com cho nhanh ,xong gửi link cái nhé ,hoặc mail là thanhdht@yahoo.com ..thanks :D

5. Boy_of_evil188

Boy_of_evil188 Legend of Zelda

Hay đấy ! Nhưng sao ko có Jill vậy Thanh ? Tui lôi được mỗi con Ne à ! Cung câp link của Jill đi Thanh !!!

6. Alexi Laiho

Alexi Laiho T.E.T.Я.I.S

Link của Jill là cái yousendedit ở dưới đó,mới up nên chắc là link còn sống chứ hả :D

7. thanhdh

8. lionheart19239

lionheart19239 Youtube Master Race

Nghĩ ông Thanh này cũng hay nhỉ,hết cách rùi sao ngồi bày nhiều trò quái dị,box RE hết đề tài rùi à???Dù sao cũng thank ông send cho anh em.(Cái này mình cũng có mừ)

9. thanhdh

ý của bạn là khen đểu tui hay sao thế ,có gì cứ nói toạc ra đi chứ ý ông nói tui lập cái topic này ra là nhảm lắm hả ?? thử hỏi nhiều người có pc nhưng họ chơi ps1 ,thì làm sao mà họ biết mấy cái này được ?? tui thấy lạ up lên để rồi bị chê à ?

10. lionheart19239

Uh,thì tui có nói gì đâu.Bạn up lên cho mọi người thì tốt chứ!!!Tui cũng mới biết cái này thui mà.Làm gì mà giận dỗi như con gái vậy.Với lại vào trong này toàn thấy bài của ông nên mới nghĩ vậy mà.Lượng thứ nhé!!!

11. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

mâu thuẫn ~ở đây nè !
    sao nói là đã có rồi ,mà thôi miễn tranh luận ,ko chơi hay có chơi là tùy ,ai muốn cứ down về xài ,đứa nào vào chửi bậy ăn combo ráng chịu =))

12. lionheart19239

Nhưng tui có chửi bậy gì đâu,nghĩ sao nói vậy mà thui.Ông Thanh tính hiền lắm mà,đâu có hay giận dai đâu.Chắc là có ai nghịch vào nick ổng đây mà.Có đúng dzậy không hả chuyên gia RE???

13. thanhdh

thôi đi ông anh li on hét tui ko dám hiền đâu ,mà cũng ko phải là chuyên gia RE ,những ai chuyên gia thì phải chơi nhiều như ông thì mới ghọi là chuyên gia chứ ,tui còn phải hỏi mọi người nhiều nhiều .nik tui ai mà nghịch được chứ trừ admin ko search pass thì người khác vẫn chịu ,tui cũng ko để mất pass hay là share pass cho ai cả +_+

14. lionheart19239

Biết đâu được đấy!!!Mà thôi,mỗi người 1 việc mà,tui không có ý kiến gì nữa,kẻo người ta nói tui này nọ.Trông ông cặm cụi hôm nào cũng vài chục bài,cố gắng thêm thể nào cũng được lên làm mod đấy!!!
    Khi đó nhớ kỉ niệm tui 1 phát nhé!!!

15. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

lolz .viết bài nhiều ko hẳn là lên làm mod ,mà ông thích cãi nhau lắm à ?? siêng đi khích con họ thế ,rảnh hông ?

16. FFFF

FFFF Fire in the hole! Lão Làng GVN

* Rất là hài hước, thể hiện 1 tính cách mới đầu thì gấu về sau thì thỏ, ăn nói lảm nhảm câu sau phản bác câu trước cộng thêm kiến thức có vẻ khá nghèo nàn. Kết hợp tất cả lại ta có nick : Lionheart [should be Chicken Heart] 8-}

* Có cái đọan RE 3 Parody mà sợ đưa lên bị fan RE chém nên thui, Cái đọan Parody rõ chó má, Nemesis dí theo Jill mà lảm nhảm ...I....L...O.....V....E....U..... vả bị Jill cho ăn nguyên băng đạn vào mặt, sau đó sống lại nhờ Power of Love và típ tục dí theo Jill =)), Carlos thì tranh cãi với Nicholai xem Zombie nữ có hấp dẫn hay không ,.v.v..v. =))

P.S : pa thanhdh vô box.net lập cái acc đi, 1Gb Free tha hồ mà up, up cái yousendit 7 ngày là thăng ~.~

17. lionheart19239

Tui chỉ nói góp ý thui mà mấy bác nói tui ghê vậy,định bắt nạt tui hả????
    Thấy có topic vào xem thế nào thui mà,phát biểu vài câu là bị hội đồng là sao??
    Cứ viết bài nhiều sẽ lên mod liền,bác không tin sao???Tui đây chưa bị mod nào kỉ niệm cả,đang chờ ông Thanh lên làm thì tặng tui 1 phát thui,nhất ông đấy!!!! :D

18. thanhdh

dạ em sợ em đấu khẩu thua bác rồi đó ,bác tha cho em đi nhé ,bác biết dòi thì cho bạn khác họ biết với ,quả thật em trước đây chơi ps1 ..mấy cái này mần chi biết giờ chơi sang pc thấy nó vui vui nên muốn share cho mọi người thử cảm giác re3 ,vì có nhiều người vẫn tựa như thanhdh ko biết mấy cái này lắm chứ ..ai ngờ up lên thì có người có trước rồi quả là cầm đèn chạy trước ô tô quá ..bữa nay em hứa ko dám mùa rìu qua mắt thợ nữa đâu Y_Y.....Y_____Y
    có gì mà chém liên quan đến re thì ai lại chém chứ ,up lên xem nào FFFF cái đoạn I...L...o........ấy hình như là con NE nó gầm S...T.....A......R.....S..chứ ?
    ừ ,để thử xem sao ..:>

19. lionheart19239

Nói vậy chứ nếu không có bác thì cái box RE này mấy ai ngó tới chứ.Nhắm mắt lại cũng nhỡ rõ đường đi rồi còn gì.Phải tìm những kiểu giật gân như vậy thì mới có khách chứ.Quanh đi quẩn lại chỉ hỏi đi hỏi lại vậy thui.
    Không quấy rầy ông nữa kẻo mấy ông kia lại hội đồng thì tui mệt lắm,thích thì ra yahoo chơi nhé!!!

20. thanhdh

phải giật gân mới có khách ---> câu này hay =))
    ừ bai li on hét nhé .khi nào rảnh quay lại :skull:
    @FFFF: cảm ơn cái host tớ mới reg xong dòi ,giao diện có nhạt chút nhưng vẫn ok :'>