Giết Rồng ở GBVN!!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi dark_aeon, 29/3/05.

1. dark_aeon

dark_aeon Donkey Kong

kekeke , tui vừa hạ được rồng xanh , mà ở sever 8 mới đỉnh chứ , cho các bác xem hình nè
    tui giết được những 2 lần cơ , các bác thấy thế nào

2. meoandpie

meoandpie Donkey Kong

wa đẹp thật tui kill rồng cũng nhìu nhưng ko chụp được :( toàn bắn ser6 thôi gà mà có rảnh thì bắn nha

3. mickeymouse

mickeymouse Donkey Kong

Chài ai , có dzị cũng khoe , mệt cha wá , 3 vs 3 à ??? chỉ cần 3 người cùng bắn con rồng thì chẳng phải người bắn rông cuối cùng sẽ đưa rồng lên dĩa , trò này tui gặp wài , có giỏi thì solo 1 vs 1 với rông đi cha
    Bộ chụp hịnh lên như dzị là chứng minh cha giỏi hwon con rồng đó sao , có khả năng gít rồng thực sự sao , tui tưởng 1 vs 1 , thì ra chơi team . Cái hình cũng chưa nói lên được gì đâu , chỉ có những đứa thiếu suy nghĩ mới tin vào cái hình vớ vẫn của cha , thật bó chi :devil: :devil: :devil:

4. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Người ta thắng , thích thì post lên khoe ko được sao ??? Khoe cho vui thôi . Làm cái gì mà đã nhảy vào nói này nói nọ....bênh rồng đến thế cơ à ;)) Người ta có nói rồng kém đâu cơ chứ .;)) ĐÚng là .....;))

5. conchoduc

conchoduc Mr & Ms Pac-Man

hổng chừng đây là một vụ dàn cảnh giết rồng xanh để giải trí à nha?
    dù sao cũng khoái
    hồi đó tui cũng vậy, tuy ko giết được rồng nhưng tui bắn cho nó lọt
    thấy nó lọt mắc cười hơn là giết nó

ko biết mickeymouse là ai mà mỗi lần lên post bài là chiếm một khoảng ko gian bự tổ mẹ

6. DMC_1234

DMC_1234 Youtube Master Race

_1 vs 1 với rồng thì tui có play với con rồng đỏ win 3-0 thì nó chạy ,nhưng đó là sever 6 dzới lại ko có chụp hình lưu hình lưu niệm!!!^^,mà hình như bây giở ổng đã là rồng bạc cuả GB VN (ông nội LTQ)!!

7. dark_aeon

dark_aeon Donkey Kong

hix , đó là serve 8 , 1 mình tui thì chưa chắc ăn nổi rồng mà cũng ko phải 3 người quây rồng , chỉ có 1 đứa búa gỗ nó dual được rồng 1 phát , còn lại là tui bắn . Mà trận thứ nhất thì ko nói làm gì , trận thứ 2 tui mới thấy là đỉnh cao , các bác thấy góc 89 mà tui bắn 1 phát trúng luôn mới đỉnh chứ
    Sau 2 lần giết rồng , tui rủ nó wa serve 6 bắn solo 1 vs 1 nhưng ko hiểu sao nó ko cho add nick , nói thật nếu 1 vs 1 với rồng ở serve 6 thì tui ko sợ đâu

8. mickeymouse

mickeymouse Donkey Kong

:D :D , Uh , điều này thì công nhận ông nói không sai , rồng uýnh mình amu chít là do có đồ mạnh bà cố lun , chứ nếu wa ser 6 bắn thì không bít ai thua ai , cái đó thì phải bắn thử mới bít , tui không phản đối , nhưng nếu 1 vs 1 bên ser 8 mà ông bắn win thì phải coi lại à

^_________________________^
    Nhưng dao nì vì gặp chuyện sốc nên bắt đầu thấy chán gb gòi , tui đã quá coi trọng tình cảm bạn bè nên khi bị người bạn mình chơi thân đột nhiên nói chia tay rồi sau đó lại nói không chia tay nữa nhung lại tạo ra một khoảng cách , một bức tường với tui , đối với tui , được chơi cùng bạn bè đó là một niềm hạnh phúc , thắng hay thua kông quan trọng , có lẽ tui không phải là một đứa con gái tốt , có lẽ tui đã quá sai lầm khi bước vào thế giới game , những tình bạn ở đây có lẽ chỉ đơn thuần là bạn chơi game hay bạn chat mà thui , không thật sự có một tình bạn . Con tim tui đã tan nát rồi =(( . Nhưng dù sao cũnng chúc người đó hạnh phúc dzui dzẻ cho dù người đó đã thay đổi , không còn như hùi xưa

Xin lỗi nha , đang bùn nên nói tum lum , sory

9. VATC

VATC The Warrior of Light

VATC thấy chuyện kill dragon này có gì lạ, dragon thì cũng là gamer bình thường, có cái là nhiều time hơn nhiều người khác nên luyện lâu hơn, rank lên cao hơn, nhưng cũng phải có lúc bắn trật hay thua chứ, đâu phải là thần tiên bắn đâu trúng đó. Hơn nữa nhiều khi vì hoàn cảnh thì ko thể nào biết trước được.

10. asazami

asazami Donkey Kong

đúng là pó tay, kill dragon VN thì đâu có gì là lạ đâu bạn..............
    rồng hông phải là ng` à, mà là ng` thì làm sao ko có lỗi lầm đc.............

11. MG

MG Moderator

Chuyện quá thường, yeuemnhieu17 hồi trước cũng đã từng bị tui giết mấy lần, him bắn boomer hay không thể chịu được, thằng em tui nó nick là Incredible95, nhờ tui bắn hộ mấy trận tỉ số 4:6 (tính tổng số trận bắn với him là 10), còn thằng em tui bắn với him thì toàn thua :D, nhưng tính tổng vẫn thua :((

12. conchoduc

conchoduc Mr & Ms Pac-Man

trời
    tui có vô lộn trang web ko vậy?sao có tiết mục tâm sự chuyện buồn ở đây?
    mickeymouse là ai? khi không tự nhiên chủi cả đám, chủi xong khóc tiếp,đúng là khùng

13. darachen

darachen Youtube Master Race

ai mún khiêu chiên' xin găp. minh`(ko ngai. bât' cứ cấp bậc nao`)
    Nick Gunbound vietnam la` RedStorm .Bắn hay ko xài avatar nên chơi o serve 6.
    Bao nhiu người cung~ dc. .Thách đấu tất cả những ai không chơi hack. :D

14. AbeL

AbeL Moderator Moderator

Pic cool đó.Mà rồng Gbvn cũng không phải là không biết bắn đâu mà bắn được đó(không biết bắn làm sao lên được Dragon hã,thời gian bắn nhiều cũng khiến Dragon cũng có kinh nghiệm chinh chiến)...có điều là con người thì phải có lúc thắng lúc thua chứ chắc nhẽ thắng suốt mãi được à.Nhưng mà kill dragon là khoái rồi...tui bắn GiS cũng toàn kill wand fisrt đó...

15. KazalKun

KazalKun Youtube Master Race

Chỉ có 1 ý kiến : 2 cái hình bmp đó nặng khí thế -.-

Yêu cầu ai post hình lên thì chuyển wa file mpg dùm -.-

16. Alusword

Alusword Youtube Master Race

Tui thấy thằng con chó đực nói hay đó thằng mickey là thằng nào mà sao nó lôi ở đâu ra mấy cái hình nhảm nhí, chẳng những choáng chổ mà còn khóc lóc mấy cái chuyện trời ơi ở đâu ra nửa mới đau chứ. Đề nghị ông nào quản lý mấy cái vụ này đừng để nó lấy nơi này làm nơi tâm sự nữa nha.

17. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Mấy con rồng bên GBVN sao = trình dộ wand bên GB GIS . Thữ hỏi 40k GP của con rồng = 40K Wand blue bên GIS dó , nên việc bạn kill nó cũng dâu có gì là giựt mình !

18. deviouslove

deviouslove Mr & Ms Pac-Man

Rồng GBVN co 1 gì lạ đâu.All noob.Kill mười mấy lần rồi.Avartar on luôn.Tui ko có avartar,rồng có golden amour,robotx,sliver hawk,chief hair.Thua te tua.Thua rồi còn nói tui aimbot.hohhoho.

19. AbeL

AbeL Moderator Moderator

He mấy đứa nói nhảm hoài không chán sao.GbVn toàn là người mới chơi.Cùng lắm là chơi tầm 2,3 tháng,đa số toàn mới chơi.Để lên được Dragon chắc cũng phải bắn vài tháng rồi.Thế hồi mới chơi ai cũng bắn pro chuyên nghiệp hay à hay là cũng noob nốt.Mà bắn vài tháng là đã có khá nhiều kinh nghiệm rồi(nếu không có kinh nghiệm thì lúc các ông bắn vài tháng các ông cũng noob nốt).Tôi thấy các ông giết rồng ko biết có giết được ko nhưng toàn thấy nói mà không thấy làm.Close topic đi cho rồi nhảm nhí quá.

20. nickycherry

nickycherry Youtube Master Race

Đúng đó, yêu cầu bạn Mikey (ko bít rõ là nam hay nữ, lúc thì nói chiện vớ vẩn như con gái lúc hung hăng như đàn ông, chắc nó đang luyện Quỳ Hoa Bửu Điển) ko post tâm sự rùi để cái hình nhỏ nhỏ tí, to đùng chả đọc toàn thấy hình thằng gay đó thui (nhìn cũng giống pede lém) :D