Giới thiệu bạn này chơi một game mới nè dạng như Mộc Đế đó

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi alexta83, 10/10/03.

1. alexta83

alexta83 Youtube Master Race

Giới thiệu mấy bạn này chơi game Lord of the Beast hay cực kỳ hết chỗ chê dàn trận giống Mộc Đế thậm chí còn đẹp hơn rất nhiêu. Mấy bạn này có thể tìm mua tại Taki shop đó (Đây là tin nhận được từ nội bộ, bí mật đó) không hay không ăn tiền, fans của mộc đế nhất định không thể bỏ qua tác phẩm này nhé. Tên còn gọi là "Chúa Tể Muôn Thú" và khi mua nói là bạn giới thiệu là bán ngay à, Taki chưa cho vào list thực sự đâu nhé, chỉ có mình bạn biết thôi à. HIHI...............

2. alexta83

Tro nay Taki shop đang làm đó sắp ra rồi, hỏi thử ông Taki xem.

3. dongtrieu

dongtrieu Mr & Ms Pac-Man

taki shop o dau vay co o hn khong game moc de do choi theo kieu gi vay hing co dep khong

4. alexta83

Trời ơi hình ảnh đẹp cực kỳ Mộc đế còn phải đi ra một bên nữa là khác, Nói chung là rất rất hay, mỗi người có ngoài nhân vật chính ra mỗi người còn có một con linh thú đến lv 20 được biến thân một lần có 2 con khác nhau cho bạn chọn và tới lv 40 thì biến thành lớp hoàn chỉnh, tuyệt chiêu super đẹp bảo đảm bạn này nhìn mát con mắt luôn.
    TAKI SHOP:52 Mạc Cửu Q5 vì nghiền quá nơi chơi một hơi 4 buổi từ sáng đến chiều, gìơ về nước rồi muốn giới thiệu cho mọi người biết chơi chung.

5. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

Tui cũng thích Mộc Đế lắm nhưng máy PS bị hư nặng quá nên dẹp luôn,mà game này bác nói là của pc hay của Ps2 vậy

6. alexta83

bạn này thích chơi mộc đế hả, vậy thì đừng có bỏ lỡ nhé nó là game PC đó không phải PS2.

7. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Ủa gì kỳ vậy , dzậy là có chỗ Taki có chưa để còn đi mua chứ (chỗ cha nội đó xa muốn chết , đã vậy ghé có khi còn không có nhà (khoá cửa ngoài) nà tốn cả đống tiền xăng X( . Mà sao u về lẹ vậy có 4 ngày thôi á , bộ chơi không ăn không ngủ hả trời . Nếu có rồi phải báo chính xác chút nhé , nói gì không rõ ràng gì cả , nói về nước rồi mà chỗ Taki lại đang làm trò đó là sao :-/ Kêu ra đó mua mà còn phải hỏi Taki coi có không là sao ???

8. Taki Maekawa

Taki Maekawa The Warrior of Light

có gòi có gòi hè hè
    Còn cha Alex này hẻ?Đừng so đo với nó,chuyên gia game tàu+người tàu+thêm cha Chihiro mập hợp sức,hong về nước mới lạ hic

9. pompei

pompei Legend of Zelda Lão Làng GVN

Chắc chiều nay lên rước dzìa wé. Bộ này mấy cd dzậy hả taki?

10. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Chỉ có 1 đĩa thôi , cài cỡ 1,3 GB hình khá đẹp (hơn MĐ là đương nhiên nhưng vẫn là tiếng Hoa , hơi buồn chút chút) . Nhưng chơi rất hay , nên mua đi . Chỗ TAki vẫn ít game quá , nhập thêm đi . >:-D<

11. alexta83

Nhiều lắm đó bạn ạ vì mỗi người trong nhóm của shop Taki đều có công việc làm riêng nên không enough time để làm.

Vả lại mỗi khi game tung ra là ở ngoài chép cả đóng luôn làm cho ông chủ Taki buồn lắm.hichic........Mua 1 game bản gốc từ TQ mất gần 1000k luôn vậy mà các bạn nỡ lòng nào.....

Sự ủng hộ của các bạn sẽ rất cần thiết đối với công việc của nhóm mình và các bạn cũng sẽ ngày càng có nhiều game để chơi. Mong các bạn support nhiều nhiều nha

12. xp_virus

xp_virus

lỏd ò the beast ( chúa tể muôn thú ) !!!! hay hay ! tui khoái fire emblem từ hùi còn bé ( khi trò đó mới ra ) và chơi hết tới fire 7 lun ! tối nay lên taki shop mua ! bác alex là trùm games tàu + người tàu á ? đồng hương + đồng nghiệp + đồng vị rùi ! ! hehe ! có gì tụi mình liên lạc làm wen được đó ! trong lần chat với bác taki đã nghe kể về bác rùi ! YM : xp_virus2003 mail : xp_virus2003@yahoo.com ! có gì mún làm wen thì liên lạc nhé ? thank

13. alexta83

Tại ông Taki quảng cáo wá tôi thôi chứ đâu có giỏi như vậy mà giỏi hơn chút xíu thôi à. lol..........haha.............

Đồng hương và đồng nghiệp luôn thiệt hả, Nice to meet you xp_virus.
    Bạn này tên thiệt là gì dzậy quên ông Taki hả vậy là có thể hai đứa mình wen nhau rồi đó không biết chừng. hihi........

Địa chỉ mail của bạn là: alexta83@hotmail.com

14. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Alexta 83 cho hỏi chút xíu nhé , sao toàn thấy nói thú biến giáp mà chả thấy nói tướng biến giáp gì cả vậy ??? Nếu tướng mà không có biến giáp thì hơi chán nhỉ . Cái này chơi còn phế hơn Mộc Đế nữa , tướng tuy ít mà quân tụi nó đông dã man (gấp 7-8 lần quân mình) . Tui đang đến vòng 15 , trò này có bao nhiêu màn thế . Hỏi để chuẩn bị mua trò mới ấy mừ . Đi tướng con trai và con gái có khác gì không ?

15. alexta83

Đi tướng gái thì đã hơn đi tướng trai bởi vì đi tướng gái có thể có một màn bí mật và có thể thu phục 1 nhân vật bí mật trong màn đó.

16. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Hic chán qué phá băng phần tên con trai rồi chắc rảnh thì chơi phần nhỏ con gái luôn . Mà cái này có vẻ dễ hơn MĐ và tình tiết cốt truyện cũng không hay lắm , các nhân vật rất dễ cứu chả có sự chọn lựa nào cả . Về nước không có file save đi tiếp hay gì cả thế mà cài mất cả 1,3 GB . Hình như đi phần con trai là thiếu 1 tướng phải không hay là tui cứu thiếu nhỉ :-/ :-/ :-/
    À mà vòng bí mật có phải làm gì không (đứng ngay mấy cái cửa ...) hay là chỉ cần đi bình thường thôi ?

17. xp_virus

xp_virus

trò the lord ò the beast cũng được ! giống fire emblem thiệt ! nhưng thấy nó đánh giống wind fantasy II hơn ! ( cách đánh ấy ) rồi cái status nhân vậy đơn giản hơn nhiều ! nói chung hình ảnh back ground thì được nhưng hình ảnh character thì hơi dở ! ít ra cũng phải nhưng farland symphony hay song hùng kì hiệp chớ ?
    to alex : email tui là xp_virus2003@yahoo.com ! YM : xp_virus2003 ! tui tên Phát ! chắc chưa wen đâu ! mà đồng hương + đồng nghiệp là đúng dzồi !

18. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Cho tui hỏi sao mà bên máy có mấy con xịn quá,ví dụ như là Nightmare nè,archerDemon nè...mấy con đó mình có tiến hoá lên đuợc hông?Với lại khi Lv20 khyi lựa chon có 1 lựa chọn lại con cũ vậy nếu chọn con cũ thì có thể tiếng hoá gì thêm hông?Có mấy lần tiến hoá?

19. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Hêy máy có thì mình cũng có vậy . Có 2 lần biến , LV 20 và LV 40 . Arch Demon thì tuỳ theo mình biến hình thôi : nếu biến imp thành demon thì sẽ có arch demon ở LV 40 , còn Nightmare thì biến thành Manticore (dở ẹt) đến LV 40 thì thành chứ biến thành Unicon thì có bơm phép nhưng LV 40 biến lại giáp Manticore (màu xanh) . Còn chọn hàng không tiến hoá thì LV 40 có biến không thì tui cũng không biết vì chả dám thử , nếu u thích thì có thể thử . Hic giờ để chơi lại phần con gái xem sao . >:-D<

20. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Mấy ông có biết vị trí mấy món đồ ẩn trong các map hông vậy?Hôm nay tui chơi lại tình cờ phát hiện ra trò này có lụm đồ ẩn nữa.Mà là đồ xịn không à?Ai biết vị trí vui lòng chỉ giáo.