Giới thiệu game: Hắc bạch tráng sĩ

Thảo luận trong 'Đánh Giá | Cảm Nhận' bắt đầu bởi Seni, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Seni

Seni Youtube Master Race

Uhm, lần này có bỏ dấu đàng hoàng rồi nha! Đừng phàn nàn nữa!
    Hắc bạch tráng sĩ là "game cũ mà hay" (mình chuyên gia giới thiệu đồ cổ :D )
    -Loại: nhập vai chơi PS1, 1disc
    -Cách đánh: theo kiểu giống Final
    -Cốt truyện: Nhân vật chính (NVC) và Jowy là 2 người bạn thân, sắp đến ngày xuất ngũ về thăm quê thì bị tên Captain phản bội vu oan: kẻ đào ngũ, và truy giết họ lập công thăng chức. Trong lúc trốn chạy, 2 người nhảy xuống thác và thất lạc nhau. NVC bị một băng đảng bắt làm tù binh. Lúc này bạn phải xếp hàng, đi lấy đồ, lau nhà.....Heheheh...đúng là culi. Sau đó, NVC được Jowy đến cứu, cả hai trở về quê nhà gặp Nanami - em gái NVC. Sau đó, lại bị tên captain bắt.......Phần sau mấy you tự chơi tiếp. Trong quá trình chơi sẽ gặp 2 chị em khá đẹp. Trong đó có một cảnh, tên lính không cho bạn đi qua, cô chị liền kêu thằng lính cùng đi đâu đó (đi làm gì thì mỗi người mỗi nghĩ :;) ). Sau khi tên lính trở lại liền cho bạn qua!....
    _Tóm lại, game có những cảnh khá hài hước như trong anime, cốt truyện hay, nên chơi thử cho bít. :cool:

Nanami mừng anh trai trờ dzìa (cách mừng đáng sợ thiệt)

2. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Trời đất , cậu lấy tên "Hắc bạch tráng sĩ " nghe sến wá , tớ nhớ tên của nó là Suitoken gì đó phải ko ?

3. crew

crew The Warrior of Light

không phải tên là Hắc bạch tráng sĩ " Suitoken đâu mà chính xác là Suikoden2 đây là bản thứ 2, chơi trên PS1 cũng khá hay, nội dung khá giống Thuỷ Hử

4. DRAGOONVNVN

DRAGOONVNVN Donkey Kong

Trò này là Suikoden chứ có gì lạ đâu sao you lấy tên hơi bị lạ đó hắc bạch tráng sĩ nữa mới ghê chứ , bữa nay nó ra tới suikoden 4 rồi nhưng tôi mới chơi tới suikoden 3 trên hệ mấy ps2 thôi còn suikoden 1,2 chơi xong rồi có thể lấy file từ suikoden 2 rồi copy từ card ps1 sang ps2 thì có thể load card ra lấy được lv của 1 số nhân vật khi chơi bên suikoden 2 sang suikoden 3 .

5. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Các bác thứ lỗi cho tên bạn của tui , tại nó được người ta cho mà trên cái đĩa cũng ghi cái tên đó nữa , chắc tên chủ ko bít gì về game nên ghi đại thôi !

6. Seni

Seni Youtube Master Race

Hahha, sến hả Tí. Ai cho??? Tớ nhớ hình như cậu mượn disc của tớ rồi keep forever luôn nên tớ phải lấy cái này trừ nợ mà! Được thôi, bây giờ xin giới thiệu một game cốt truyện hay hơn "Hắc bạch" nhiều (cái này mình được cho không đấy, chắc tại mình wá "dễ xương". hehehe=>đùa chút thôi, bà con đừng giận nha! :;) ). Nó tên "Bí mật vĩnh hằng" hay "Tales of Destiny II"

7. Hiep Dollar

Hiep Dollar Youtube Master Race

Game nhìn hình ảnh có vẻ rất chán, tốt nhất là ko nên chơi, hãy chơi những game hình ảnh đẹp hơn như Doom 4, Dune 3, Warcraft 4, starcraft 2, Final Fantasy 20.

Thế nhé, có gì đừng chơi game này là được. HÌ hì hì hì $$$$$$$$$$$$

8. Seni

Seni Youtube Master Race

Hừm, "đẹp trai phong độ"?!! Mà phát biểu nghe...lãng nhách. Con gái như mình cũng không "cảm" nổi. Game này đã cũ rồi làm sao đem so với mấy game "chiến" thời nay được. Nhưng cũ cũng có cái hay của cái cũ. Nếu chưa từng chơi qua thì cũng có thể xem như là game mới. Với lại trên gamevn này cũng có không ít người thích chơi thể loại game Trung Hoa cốt truyện nhẹ nhàng như thế này. Lần sau vui lòng nói chuyện "dễ thương" hơn một tí nha!

9. Hiep Dollar

Hiep Dollar Youtube Master Race

Game cũ rích rồi. Ah nhưng mà em tên gì vậy ? cho anh Hiệp làm quen với nha, anh sẽ bỏ tiền ra mua game này liền nếu em thích ;;)

Thích thì thứ 4 này anh hẹn em đi ăn chè nha, anh đón em buổi tối 7h rồi chở đi ăn trên xe @ nha. Em đồng ý như trong PM rùi đó :p

10. thanh-boy

thanh-boy Youtube Master Race

sao mấy bác không gửi libk kèm theo để dowload hả

11. Seni

Seni Youtube Master Race

Cái này bán ngoài tiệm thiếu gì, mua còn rẻ hơn download nữa đấy! Nếu bạn thích thì mua Suikoden từ 1->3 mà chơi luôn ^_^

12. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Um, lại lầm rùi, bạn mua đĩa ở đâu mà người ta cho mấy cái tên hay vậy , hình như mua ở chỗ TiTi fải ko?(đừng nhầm với Mimi à) Tales of Destiny nếu dịch cho sát nghĩa thì là: "câu truyện số fận" đó, còn nếu cho bóng bẩy thì là "những mảng đời",right?
    mà xưa giờ tui mới nghe có game thuộc thể loại FinalFantasy đó trùi, nó là thể loại gì vậy,nói đại ra là RPG đi ha.^^

13. matkhau_lagi

matkhau_lagi Youtube Master Race

chán quá đi mất thôi! sao không làm rõ hơn nữa được ah
    chỉ làm thế thì làm sao mà biết cách chơi được nhỉ?.........!

14. Luong Quoc Dung

Luong Quoc Dung Youtube Master Race

Game chán lắm mấy bà con à !! DỞ ẹc à, hôm nọ hẹn em Seni đi gặp chủ yếu là để tán chứ ko phải để bàn về game này

15. Seni

Seni Youtube Master Race

Eh, mình nói game chơi giống kiểu của game Final chứ có nói thể loại Final hồi nào đâu, đừng bắt bẻ lung tung chứ. Con trai gì khó tính wá dzậy? Ai mà chìu nổi T_T
    To Hiep Dollar: Phải nói rõ là:" Lần trước hẹn gặp em Seni (nhưng em không chịu) để tán", chứ nói kiểu bạn người ta tưởng mình và bạn đi hẹn hò với nhau rồi thì chít!

16. black-knight

black-knight Youtube Master Race

wow cũng đẹp đấy thế chơi bằng ff không?được thì tớ mua về chơi.

17. Soi_Doi_An_Thit

Soi_Doi_An_Thit Youtube Master Race

Game cũ rích rồi. Ah nhưng mà em tên gì vậy ? cho anh Hiệp làm quen với nha, anh sẽ bỏ tiền ra mua game này liền nếu em thích

Thích thì thứ 4 này anh hẹn em đi ăn chè nha, anh đón em buổi tối 7h rồi chở đi ăn trên xe @ nha. Em đồng ý như trong PM rùi đó

18. Soi_Doi_An_Thit

Soi_Doi_An_Thit Youtube Master Race

19. Quang1412

Quang1412 Mr & Ms Pac-Man

Các u có chơi hết game chưa mà biết game này chán ? Tui chơi phá đảo 3 lần rùi vẫn thấy hay nè , tiếc là chưa chơi được Suikoden 3 và 4 , tiếc quá !!!

20. Prince

Prince Dragon Quest

Sao dzậy tiếc wá nhỉ ai muốn bàn luận dzới tui về Suikoden không tui đã chơi hết phần 2 và 3 đến gần chục lần òi mà vẫn thấy hay bí mật thì cũng không có gì là nhiều cả.Mà tui thấy phần 2 hay hơn phần 3 nhiều dù phần 3 cốt truyện có vẻ hay hơn.Tui khoái nhất vụ kiếm căn cứ sau này làm lâu đài của mình wá đã luôn được nhìn thấy nó từ lúc hoang tàn không có ai cả bụi bặm bám đầy như 1 khu nhà chết vậy nhưng sau này bắt đầu gầy dựng từ từ rất là vui đó nha.Ai nói trò này dở vậy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.