Giúp dỡ những ai ko tạo dc acc or khi level thấp ko play dc!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi KEN_BALAMO, 22/3/05.

1. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Mình post bài này sẽ hướng dẫn bạn tạo 1 acc gà bên GB GIS sao dó hướng dẫn bạn chạy chương trình gì dễ play luôn :p ! Nhất là những bạn nào chưa có cơ hội làm 1 acc mới bên GB GIS thì hãy add nick vo_siphu@yahoo.com ! Ko cần hậu tạ , vì gamer VN mình sãn sàn giúp dỡ :cool: !

2. Demon Hunter

Demon Hunter -= Vạn lý độc hành =-

chài, cái nỳ thì ra mấy tiệm net có line FPT thì muốn tạo mấy trăm cái account mà chả được, cần gì phải phiền pro hướng dẫn chứ :D

3. KEN_BALAMO

Bro nói hay wá ! Tạo acc ai cũng bít rùi , mà bro chạy chương trình gì dễ choi acc gà con bên GIS nà ! nếu bro làm dc thì tui cho bro làm tình nguyện viên luon do' . Phãi ko ông anh Demon Hunter

4. T&H

T&H The Warrior of Light

Vay la ong^ choi duoc GB inter nick ga` con rui` do' ha~ phu' ?

5. NinjaVN

NinjaVN Mario & Luigi

"chài, cái nỳ thì ra mấy tiệm net có line FPT thì muốn tạo mấy trăm cái account mà chả được, cần gì phải phiền pro hướng dẫn chứ "

Bạn nói gì kỳ vậy. GIS không cho toàn nước Việt Nam chơi chứ bộ chỉ không cho mạng VNN chơi thôi sao?

6. tamuza

tamuza Youtube Master Race

Hey tui thach ong du`ng line cua fpt tao duoc ga` con do' ma` ko ca`n fake ip, ma` cho du`ng fake ip cung chi tao duoc ga` con thoi, muon va`o choi gunbound thi` phai du`ng proxy xin, va` phai biet cach fake nua moi va`o choi duoc, ko biet thi` im di. Tao duoc ca~ tram cai nghe mac cuoi qua' :devil: :devil:

7. KEN_BALAMO

Lại thêm 1 người hay nữa ! chạy proxy chơi dc tui chet' liền nếu ông chơi dc nick gà = proxy IP cho là IP xịn luôn thì tui dây ko còn gì dễ nói ! cách của tui khác xa mấy ông chương trình dó là www.findnot.com ! nếu ai rành cái này thì tự làm còn ko rành hõi tui chĩ thêm , sao khi có dc nó bạn sẽ tạo dc gà con và chơi dc luôn sao khi tạo , nhứt cữ lưỡng tiện :p ! Cái chương trình này còn dang chạy tốt , tui chĩ dóng góp nhiu dó thui ! dùng bom thư email tui nha mấy bro ! :D

8. n00bNo0

n00bNo0 Donkey Kong

findnot = tính tiền, -.-", liệu có phải là giái pháp toàn vẹn không #>:)

9. KEN_BALAMO

Dâu có tình tiền dâu cha nội tui chơi lâu nay rùi có tính dồng bạc nào dâu . ông noobNo0 là ông hiếu fãi ko ! chưa rành vụ findnot àh hay chưa làn nào chơi = file này ? nếu ko tin tui thì các bạn dừng nhờ tui vậy ! dc giúp dỡ ko tốn tiền mà còn bị la ! :((

10. thebest1008

thebest1008 Youtube Master Race

findnot chạy đâu có tính tiền đâu cha
    tui xài rùi, bảo đảm luôn!!!

11. sogetsu

sogetsu Mr & Ms Pac-Man

ủa mà cho hỏi cái, tức là làm cách nào cũng hông chơi được acc gà con ở VN huh (trừ cái cách của ông - nếu đúng) kể cả fake IP hay dùng cái Proxifier của NoobN0 ??? vậy tức là sao ta, GIS nó làm gì hay vậy ???

12. n00bNo0

n00bNo0 Donkey Kong

sao proxifỉer chơi không được :-?, có lộn không dzị
    mà findnot truy nhập vô, nó đòi username với password, cái đó lấy ở đâu ra -.-"

13. KEN_BALAMO

Haha ! ông NoobNo0 ko bít gì òi ! dễ tui nói hết ra luôn ai làm dc thì làm ko dc thì hõi tui thêm ! vô www.findnot.com/ .ko cần log in làm jì chúng ta thấy bên trái màn hình co' chữ tiếng anh là new serve add , ỡ dưới nó chúng ta thấy co' chữ TryThemNow click vô nó liền . Dưới chữ bự Windows XP/2000 Setup Instructions dươi' nữa là software chúng ta thấy click here to download Findnot ! Hãy down nó về , rùi làm theo cách tiếng anh này tui ko biết chĩ làm sao vì hơi dài dòng sry trước!!:p! Connect to the Internet via your regular ISP. (Our service runs on top of this connection. All your internet activities will be encrypted so your isp will not be able to spy on you.)
    Run the file you just downloaded in step 1.
    Choose a server.
    Click Connect.
    Enter your user id and password as prompted.
    To disconnect, run the same file (which you downloaded in step 1) and and choose "Hangup".
    ID và Pass word o dây là eagle888 PASS: 123456 da86766 PASS: 123456 hecube PASS: 123456 vuabench PASS: 123456 acvetis PASS: 123456!
    Nếu ko hiễu thì các bạn add nick yahoo tui chĩ thêm cho ! Sry vì hơi dài dòng còn hơn là ong NoobNo0 chọc tui hoài ! XD

14. VNS_HP_

VNS_HP_ Mr & Ms Pac-Man

Nhưng mà mấy cái username + pass đó ông lấy đâu ra, đó mới là vấn đề ^^.

15. KEN_BALAMO

Sao ông nhìu chiện vậy friend tui send wa mail cho tui chứ dâu ra tui chia sẽ mà còn hõi cung tui như là hình sự vậy cha nội ! Dúng là làm ơn mắc oán thiệt mai mốt có cái jì hay hỗn thèm chĩ dâu :(( !

16. cybersix

cybersix Donkey Kong

tức là minh tạo đc acc gà và chơi bình thường như chơi GBVN fải không và khi mình chơi thì fải fake IP và dùng IP của 1 nước khác không fải là VN fải không?
    cảm ơn bài của KEN_BALAMO

17. KEN_BALAMO

Bạn fãi chạy chương trình fíndnot nha ko fãi chạy chương trình proxy IP dâu nha vì mình nghe nói proxy IP chỉ làm dc acc gà chứ vo chơi ko dc dâu nha! nên làm theo cách của mình thì dc chơi gà lẫn tạo dc acc gà như GBVN thui ! fẽ wá fãi ko nào ! hihihi ! :p !