Giúp em cái

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi longvipdn, 13/7/07.

1. longvipdn

longvipdn Youtube Master Race

Các bác ơi em đang chơi cái WE 2007 ở nhà và có 1 vài thắc mắc nhỏ mong các bác đi trước giải quyết dùm em cái, em là lính mới mà, rất mong được sự giúp đỡ nhiệt tình của các bác, em xin cảm ơn trước nha :
    1/ Máy em cấu hình Intel (R) celeron (R) CPU 2.26 GHz, 512 of RAM chạy trên nền XP service Pack 2, Approx. Total Memory 64 MB, ổ cứng là 80 GB. Em xin hỏi là với cấu hình của máy em như trên thì khi chơi WE 2007 thì chỉnh Option như thế nào để game chạy được nhanh nhất và ngoài destop thì chỉnh chế độ màn hình như thế nào để thích hợp với game, các chế độ trong game như 800-600 và 1152 - 864 thì khác gì nhau, các chế độ low, high, medium nữa ?
    2/ Em có down 3 tool của game về để nghịch ( thấy các bác bàn tán trong fourm nghe thấy thích quá ) như kitsever 6.5.3, DKZ Studio , GDB Manager 6.5, và cũng đã setup thành công hết nhưng quả thật là em chưa hiểu rõ công dụng của từng loại như thế nào cả, em chỉ biết mỗi công dụng của kitsever thôi ( dù khá mơ hồ ), làm ơn nói rõ cho em tác dụng các tool trên như thế nào và cho em xin link các bài hướng dẫn để về nghiên cứu.
    3/ Em cài kitsever 6.5.3 xong thì khi vào game dùng kit để chọn bóng thành công như vừa vào chuẩn bị đá thì game dis ra destop lun chẳng biết vì sao cả trong khi chọn stadium or đồng phục thì vẫn đá bình thường, xin giúp em cách giải quyết tình trạng trên. Em down 1 số face các cầu thủ về rùi dùng kit import vào game ko được, nó ko nhận là sao, cứ vào là dis ra lun, làm sao để add face cầu thủ vào game đây, giúp em với

2. longvipdn

longvipdn Youtube Master Race

ko có ai giúp em cả sao em đang chơi pes2007 dùng ksv 6.4.0 để update face,ball...nhưng cứ làm xong đến khi vào đá thì bị văng ra ngoài , hình như ksv6.5.2 có hỗ trợ cho pes2007 thì phải::(