giup' em tro` "desperados : wanter dead of alive"

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi kemoiden, 26/11/05.

1. kemoiden

kemoiden Youtube Master Race

tro` nay` gân` giông' comandos
    Em chơi tơi' cửa 2 , ở trang trại co' thang` ban bi danh' ngât' , rui` em kill hêt' bon no' nhưng ko biêt' lam` sao qua dc , cac' bac' chi hô nha

2. Light_God_Master

Light_God_Master Youtube Master Race

Vác thằng bạn đó thảy vào chậu nước chỗ chuồng ngựa rồi chôm 2 ngựa phi đi là xong.

3. kemoiden

kemoiden Youtube Master Race

hi cam' on ban nha , sau co' doan fi` kho' thi` chi ho anh em luon

4. Constant

Constant Mario & Luigi

__ Ac trò này lâu lắm rùi mà bạn có thể ra tiệm mua bản hướng dẫn về chơi chứ hỏi từng chỗ mắc công lắm

5. undead_one

undead_one The Warrior of Light

Trò này chơi khá hay đó, mà mấy đoạn cinematic của nó cũng rất khá, tui khoái nhất cái bài mà bọn lính kỵ binh bắn nhau loạn xạ với bọn El Diabo. Độ khó chỉ ở mức trung bình thôi, tui thấy nv Doc và cái con nhóc người tàu là ít dùng hơn cả.

6. BillyWolf

BillyWolf Donkey Kong Lão Làng GVN

Đúng là trò này lâu rồi nhưng chơi rất hay, chơi cũng không khó lắm đâu có màn 9 là hơi mệt thôi, tui thấy có con nhỏ con gái là hay dùng nhất với chiêu "sờ sờ" để dụ mấy thằng lính, Trò này tui chơi hết rồi nếu có bí chỗ nào thì nói tui chỉ cho

7. haivanhuong

haivanhuong Youtube Master Race

bạn ơi cái bàn cứu tên hề ấy làm thế nào để wa bài

8. cscd_mientay

cscd_mientay Youtube Master Race

Em đang chơi trò này,ở màn mà mình ko được giết thằng nào,chỉ đấm nó xỉu rồi trói lại.Xong rồi dùng Bom TNT phá cổng vào văn phòng ở tầng 2.Theo em biết là để thắng vòng này thì chỉ cần cho 4 người vào phòng,tuy nhiên trên lầu 2 có 3 phòng,2 Phòng thì ko vào được (Thằng có Súng nhắm nó có đồ mở Khóa cũng ko mở được),và cái phòng ở giửa thì có 2 thằng Lính ở trỏng,chạy vào là nó bắn chết hết,dụ nó chạy ra nó cũng ko chạy.Có bác nào biết cách thắng vòng này ko???Làm sao vào,và làm sao trói được 2thằng lính đó.Và cho em hỏi có trò nào giống trò này,hay Commandos không??Cái này nó ra phần 2 rồi,3D em ko thích.Cám ơn