Giúp em với !Chơi CF toàn bị bật mạng thui...!

Thảo luận trong 'Đột Kích' bắt đầu bởi quangteo1206, 13/8/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quangteo1206

quangteo1206 Youtube Master Race

:(( Hum nay em rất là khổ tâm,vào được 10 trận thì bị bật ra giữa chừng cả 10.Có trận đến mạng thứ 149 rùi thì tự dưng thấy động đội bất động,rùi khoảng mấy giây sau thì bật ra ngoài,có trận thì vào nó cứ như cái hình dưới này 1 lúc rùi lại bật ra.Mà khổ cái là mỗi trận mình bị bật ra như này lại bị tính là 1 trận thua,em thua hơn 700 trận rùi mà phải đến hơn 500 trận là do bật mạng.Trước đây cũng có hiện tượng này nhưng ít hơn,khoảng 2,3 trận bật 1 lần gì đó,có hum may mắn thì chơi khoảng 2 tiếng không bật ra.Em đã thử thay DNS mà tình hình cũng không tiến triển,máy em đang dùng IP động(mà chơi các Gamé Online khác như Au,Cửu Long hay xem Video trực tuyến đều rất ổn),liệu có phải là nguyên nhân không?Mong các bác giúp em,thật sự sau 1 trận chiến đấu cật lực mà kết quả là con số 0 thì quả là vô cùng ức chế!Em cũng biết có topic chuyên để giải đáp nhưng trong đó lâu trả lời và ít mọi nguời chú ý nên mạn phép hỏi các bác ở đây,các bác thông cảm và giúp em nhé!:-s

2. Jaguar™

Jaguar™ Sorrowful Farewell

Chắc cậu chỉ đổi DSN chứ ko đổi cái IP bên trên phải ko? Thử đổi đi rồi hỏi tiếp :|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.