Giúp em với mấy đại ca ơi

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi squall_vnn, 19/5/05.

1. squall_vnn

squall_vnn Youtube Master Race

Em bị đá pass nhung đã lấy lại đc. đồ avartar nhưng em muốn change pass thì làm thế nào? Em đã thử change trong trang web cua gunbound vn nhưng sau khi đổi xong chỉ có thể vào game chơi chứ không đăng nhập ID của mình trong trang web của gunbound vn. Vậy bác nào giúp em change pass thành công với

2. darkinstar

darkinstar Youtube Master Race

tui cũng bị nè. Tại password có kí tự đặc biệt, lên chỉ chơi được thôi chứ ko vô web được. Send mail cho admin đổi pass hộ 3 lần rồi ma chẳng được =(( =(( =((

3. squall_vnn

squall_vnn Youtube Master Race

Nhưng send mail nhu the nào hiz phải có hướng dẫn chứ???????????????????????????

4. Demon Hunter

Demon Hunter -= Vạn lý độc hành =-

Send mail như thế nào thì vô mấy cái topic report mà coi, có thế mà cũng om sòm, chán mấy bố noob quá X(

5. hero3330

hero3330 Mr & Ms Pac-Man

Thế các bạn cho mình hỏi có cách nào để mình đổi tên nhân vật được không???Hay dổi giới tính cũng được,tui nhớ hồi đoá bên gunbound nước ngoài có cho đổi tên nhân vật với điều kiện là mất 5000G thì phải,có ai biết cách đổi tên nhân vật(không phải đổi tên ID)thì chỉ tui nha,thanks!!!

6. vst108

vst108 Youtube Master Race

id login và giới tính nhân vật thì không đổi được,game id thì gb inter có thể đổi được còn gbvn thì hiện nay cũng chưa đổi được.
    Còn về vụ pass chơi thì được còn pass vô web không được thì tui nghĩ là tại mấy chương trình như vietkey hay unicod đó,xài mấy cái này làm pass có dấu nên nó báo là sai ,tắt đi là xong thôi.
    Cái tui cần đổi bây giờ là email đăng kí mà chưa thấy trả lời,lâu quá.