Giúp em với Tomb Raider 6 The Angel Of Darkness

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi tyvuive, 7/6/07.

1. tyvuive

tyvuive Youtube Master Race

em thấy em chơi hết Tomb Raider 6 The Angel Of Darkness rùi mà ko thấy cặp súng lục của lara đâu hết mà chỉ thấy toàn súng mình lượm ko à mà chỉ có một cây súng thui à cặp súng lục của lara phải có 2 cây súng chứ nếu có ai biết cái vụ này thì xin chỉ em nha!

2. mangaleung

mangaleung Youtube Master Race

Chài đất. Có súng nào xài súng đó chứ đòi hỏi ji? Tại dzụ này mà fan Lara la ó quá trời đó ko bít hả? TR7 phải trả lại 2 khẩu pistol đó.

3. tidus-vn

tidus-vn Youtube Master Race

cho hỏi đên đoạn gặp con ma trong cái nhà giống như là bảo tàng ấy..... TT_TT.... hix.... làm sao qua đc đoạn đó hềy....TT_TT

4. mangaleung

mangaleung Youtube Master Race

TUi chơi TR6 khi qua đến màn Ghetto gì đó nó đòi bỏ đĩa vô ổ làm tui chơi không được. Ai có cách gì giúp tui được ko? Đa tạ

5. TearsDawn

TearsDawn Youtube Master Race

Ai có link down thằng Angel of Dark này hông ? Down về phá luôn mới được, mới làm xong thằng Anniversaries thấy ngứa tay we :>

6. TearsDawn

TearsDawn Youtube Master Race

Vừa mới chơi Anniversaries xong qua bản này thấy cử động cà giật như khúc gỗ, chán quá chẳng thèm chơi...

7. tyvuive

tyvuive Youtube Master Race

cậu hãy bỏ đĩa đó đi mua lại cái đĩa angel of darkness mới đi hồi đó mình cũng bị như cậu vậy đó nhưng mình cũng bỏ đĩa đi mua lại ở chỗ khác khi mua về thì cài vô thì chơi màn parisian ghetto được,cậu down trên mạng cũng được

8. alessa

alessa Youtube Master Race

Trich dẫn:cho hỏi đên đoạn gặp con ma trong cái nhà giống như là bảo tàng ấy..... TT_TT.... hix.... làm sao qua đc đoạn đó hềy....TT_TT.
    Khi bạn đi đến đay là bạn sẽ chuẩn bị cho cuộc hành trình mới bên Prague rồi đo.
    Gặp con ma bay ở nóc nhà vạn hãy dùng khẩu Shotgun bắn cho đến khi nó dừng lại (khoảng chừng vài giây) chạy đến chỗ cái xác cầm Obscura Painting, chộc lấy xong tiến thẳng đến cửa, cửa tự mở rồi bạn tiếp bơi....Thế là xong:hug:

9. alessa

alessa Youtube Master Race

À mà Alessa có nghe đồn nhìu bạn là fan của tomb raider muốn mua lại tomb raider 6 về chơi nhưng khi cài thì có bạn gặp trường hợp mày báo lỡi Error 1305. Error reading from file (gì đó) không cài tiếp dc sau đó là lỗi error 1603.. Nếu có bạn nào gặp phải trường hợp này thì hãy vào địa chỉ sau để download cái installer 3.1 : http://www.microsoft.com/downloads/...FC-5F56-4A38-B838-DE776FD4138C&displaylang=en

10. Mr.Nou

Mr.Nou Youtube Master Race

:D Anniversary chơi thích thật íh! :D
    Nhưng mà AOD đúng là giật giật! Chán!
    Nhưng mà có cái thú vui là vì mìh chưa find out ra lối đi của nó =((
    Fải tìm ra cho = dc mới thôi!
    Nói vậy chứ....mới chơi đến Khu Vực 1: Parisian Back Streets thôi :D Đến khi lấy đc khẩu súng cho nó rồi thì chả biết đi đâu nữa ::( Có bạn nào giúp mìh với!

11. kingneo

kingneo Youtube Master Race

Sau khi lấy khẩu súng xong, bạn quay lại chỗ lấy cái bậy cửa :D (cùng ở trên nóc nhà ấy), sau đó nhảy lên, bám vào gờ tường rồi lần ra chỗ có cái lan can của sắt. Sau khi nhảy xuống lan can, nhớ đi nhẹ nhàng vì có 1 thằng lính ở đấy. Ra đấy lấy cái chìa khóa rồi hạ thằng lính đấy luôn. Tiếp tục ra chỗ cái thang leo xuỗng, rồi ...qua cửa luôn.
    Còn tôi đang vướng ở cửa Parisian Ghetto, đoạn ở trong nhà Serpent Rouge, trong sàn nhảy tôi đã giết 4 thằng lính rồi nhưng chả tìm được chìa khóa để đi tiếp. Chỉ thấy bật công tắc điện thì ...nhạc nhẽo ầm ĩ, đau hết cả đầu, không tắt đi được.
    Các bác chỉ cho tôi với, xin đa tạ, đa tạ...

12. Harley Quinn

Harley Quinn Sonic the Hedgehog

Nhạc bật ầm ỹ thì để ý có 1 cái thanh sắt góc nhà bên tay trái nó nhô lên ( nếu đứng từ chỗ bàn DJ nhìn thẳng ra phía trước , tìm đường trèo lên đấy và nhảy lên trên )

13. kingneo

kingneo Youtube Master Race

cám ơn bác nhiều. Tôi vẫn chưa kịp thử như bác bảo. Tks again!:D

14. thien_vn

thien_vn Dragon Quest

mấy bác ơi cho em hỏi muốn mua cặp súng lục giống lara( dĩ nhiên là đồ chơi nhá) mà đồ xịn thì mua ở đâu ạ, em đang ở quận 8, sài gòn.:D nhân tiện thành thật khuyên những ai đang bế tắc trong việc chơi Tomb AOD thì nên bỏ đi, tìm bản legend hay anniversary mà chơi có lý hơn, còn níu chơi hết rồi thì ráng đợi tháng 11 chơi phần mới, cón không thì chơi lại tomb 1-5 cho đỡ ghiền, chứ tomb aod nhảm lắm:p ( em chỉ khuyên thui chứ không có ý gì đâu nha, :D)

15. anhduymsvn

anhduymsvn Youtube Master Race

trò này tui chơi rồi cũng rất hay,hình ảnh đẹp,đồ họa tuyệt vời,âm thanh cực đỉnh,cách chơi rất lôi cuống,đáng để chơi

16. FanHipHop1992

FanHipHop1992 I am α and Ω Lão Làng GVN

sao em ko dùng súng được vậy, chẳng thấy nút nào chuyển từ tay ko qua súng hết, help em với !!!!

17. thien_vn

thien_vn Dragon Quest

mới chơi từ đầu thì làm sao mà có súng hả bạn ;)) cố mò một chút tìm đường lên sân thượng là tìm dc 1 cây súng đó:D

18. FanHipHop1992

Ko !! em chơi tới màn 6: Serpent Rouge rồi, lụm cả đống súng mà ko xài dc ???

19. thien_vn

thien_vn Dragon Quest

vậy thì check lại xem còn đạn ko, còn ko thì bó tay, mà bạn chơi trên máy nào thế, ps2 hay pc?

20. FanHipHop1992

em chơi trên PC, rõ ràng là lụm súng vào đạn rồi, chơi từng bắn viên nào mà vẫn ko xài dc súng (ko thấy Lara giơ súng lên luôn, chỉ xài tay ko)