Giúp mình với Game không hack được????

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Hashu, 9/4/05.

1. Hashu

Hashu Youtube Master Race

Mình chơi một số game thấy dùng artmoney hack không được, vậy bạn nào hack được hoặc có cái trainer làm ơn chỉ mình ,cám ơn trước.

Chinh Thiên Phong Vũ Truyền
    Hàn Viên Kiếm 4
    Linh kiếm
    Phong Sắc Hồng Tưởng 2
    Princess Memory
    Tầm Tần Ký
    Tân Tiên Kiếm Kỳ Hiệp 3
    The Lord Of Beast-Chronicle Of Amadis
    Ỷ Thiên Đồ Long Ký

2. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Mấy Mod đâu rồi,cái thằng này thèm được cảnh cáo để được thành thần sao ko ai giúp nó hết vậy?Hừ câu bài khủng khiếp thật.Mới từ tháng 3 tới tháng 4 mà hơn 100 bài câu rồi.

Mấy cái đó ko cái nào ko hack được cả.Chỉ có thằng Lord of the Beast là hơi khó thui.Mà chơi dùng hack để làm gì.

3. Tu_Than_Killer

Tu_Than_Killer Mr & Ms Pac-Man

To Hashu : Bác tạo 2 chủ đề giống nhau và nội dung lại giống nhau luôn, đây là chủ đề do bác tạo nữa nè: http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=94330
    nếu bác thật sự muốn làm Thần thì tui đây xin cho bác được lên đài ngồi hóng gió nhé. Chúc bác có những ngày hóng gió vui vẻ.

To dark_slayer_83: Tui đồng ý với bác là chơi mà dùng hack vậy đâu cần chơi nữa, vì chỉ có mình chơi bằng sức mình bỏ ra thì mới gọi là hay phải không? Và cũng như thế mới có thể biết được cái hay của cái game mà mình đang chơi.

4. sieu_xayda_vn

sieu_xayda_vn Mr & Ms Pac-Man

Chà mấy bác Mor dạo này làm căng quá hen!!!! Nhưng mấy bác làm vậy là đúng rùi đó!!! Chơi games mà hack thì đâu còn gọi là chơi games nữa!!!! Phải trừng trị những người như thế mới được!!! Vậy mới xây dựng được một Thế Giới Trò Trơi trong sạch được chứ!!! Chúc mấy bác thành công!!!!

5. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Uh , nhưng mà cũng có lúc bí wá, với lại làm biếng luyện level thì cũng nên hack nó `1 chút chơii cho vui. Ko có thời gian ngồi luyện level hay kiếm tiền thì hack là 1 cách hay nhất,. Nhưng mà có vài trò nó ko cho mình chới ằn gian kiểu đó, mấy mod có cách nào hay hơn ko??

6. spree_killer

spree_killer Mr & Ms Pac-Man

đúng rồi chơi trò nào mà phá đảo nhiều lần rồi thì khi chơi lại chán ngắt nên hack một tý cho thay đổi không khí đó mà,mà tôi hỏi các bác có bác nào chơi game mà chưa hack hay ăn gian bao giờ chưa vậy

7. sieu_xayda_vn

sieu_xayda_vn Mr & Ms Pac-Man

Bác nói cũng có lí đó chớ, hack cũng ko phải là xấu lắm, nhưng tui nghĩ đã có thời gian chơi games rùi thì hack làm gì nữa chứ, bỏ thời gian ra để kiếm tiền hoặc luyện lv thì chơi games phải bắt buộc rùi!!!!! Nếu hack rùi thì ta chẳng bao giờ có được tính kiên nhẫn được !!! Phải có công mài sắt thì mới có ngày nên kim chứ!!!! Mấy bác nghĩ xem tui nói có đúng ko!!!

8. cancelove

cancelove Youtube Master Race

Ừa!!!có tui chơi trong sạch nè dau hack hay cheat gì đâu(vì hong bít chớ không phải không muốn)vậy ai bít thì chỉ cho tui nha.cảm ơn đó hehhêhhhehhehêhhhehhehe.Tui đang chơi Sea Of Evil nè không hack di khó wá tiền thì không có LV thì lâu lên pà Cố hack cho chắc ăn mà mà????????.......==========>không bít hack(huhuhuhu...)

9. spree_killer

spree_killer Mr & Ms Pac-Man

vậy mà cũng khóc ah thôi để tôi chỉ cho bác cách dùng artmoney để hack nhé:
    đâu tiên bác chơi game trò nào cũng thế cả,sau đó xem chỉ số mà mình muốn hack ví dụ:EXP=500 nhớ nó sau đó ấn alt+tab ra ngoài chạy artmoney sau đó vào search chọn kiểu dòng đầu tiên để nguyên dòng 2 nhập số 500 vào dòng 3 chọn kiểu custom và chọn kiểu integer 4(chỉ là 4 thôi nhé) sau đó ok và sẽ có vô số giá trị hiện ra kệ nó vào chơi tiếp đánh một con nào đó để thay đổi chỉ số EXP=600 hay bao nhiêu cũng được nhớ chỉ số thay đổi đó và lại ấn alt+tab ra ngoài ấn vào cái ô cạnh search và nhập chỉ số sau khi đã thay đổi và ok bây giớ chỉ còn một số giá trị thôi và bác chuyển các giá trị đó sang khung bên cạnh và trong cột value bác muốn có bao nhiêu EXP thì nhập vào và vào chơi đánh một con nào đó bác sẽ thấy kết quả ngay chúc bác thành công

10. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Choài, dùng art money mà bác cũng ko bít nữa, art money dễ xài lếm.

11. phuocvuong

phuocvuong Youtube Master Race

mà artMoney ở dâu ra?????????????????

12. _ZhaoYun_

_ZhaoYun_ Mr & Ms Pac-Man

Hic hic.Tốt nhất là ông không cần biết cái ArtMoney ở đâu cả.Biết ló roài thì chỉ có mà lạm dụng ló thôi.Đánh game mà dính ló vào thì mất hết cả hay đấy.:D

13. lionkingvn

lionkingvn Youtube Master Race

Tưởng gi` , trong tất cả trò dó tui choi lord of the beast rồi , hack dược rồi , hack bằng trương trình hex nào dó ,hack cai savegame ấy , chỉ hack dược tiền và dồ thui , co' cái nhẫn +HP up và +Sp Up ấy

14. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Choài, artmoney thì vô phần download của gamevn down về chứ ở đâu, vậy cũng hỏi nữa.

15. Togashi

Togashi Youtube Master Race

Hình như cái game Ỷ Thiên Đồ Long Kí nó đâu có cho hack bằng GAMEHACK hay ẢTMONEY đâu...???
    Muốn hack thì phải dùng trình HEX để hack savegame mới được nhưng ....T.T tui hông bít xài ... anh em nào chỉ tui xài dzới ^^

16. virus tinh yeu

virus tinh yeu Youtube Master Race

mấy game này không hack được đâu, miễn kiếm chi cho mệt, hehe...

17. satthukhongchet

satthukhongchet Youtube Master Race

chỉ có tiếu ngạo giang hồ 2 là dùng ảtmoney được thôi