Giúp minh` với

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi múc93, 21/9/07.

1. múc93

múc93 Youtube Master Race

Minh` la` một fan cua D2 nhưng lâu rồi minh` chưa chơi ( vi` mải chơi online ma`) nên có lỡ tay xóa tro` roi`.Bây giơ` lên diễn đàn đọc thấy bản median 2008 khá là hay nên minh` muốn chơi nhưng lai chang biet mua dia ở đâu.các bạn giúp mình với. cam ơn nhiêu` .. ah` ma` ai muon' hỏi tui cach choi BAR thì cứ hoi? minh` nha . trong D2 BAR cua? minh` vô đối cực. ai hoi? tui sẽ dạy cach chơi 1 canh hieu qua nhat.
    :devil: BAR vo doi hehe

2. thor1987

thor1987 Youtube Master Race

hahaha ông ở đâu nói may ra có người chỉ mua ,không dùng chính đĩa D2 up lên media 2008
    vậy là chưa chơi hử,thế thì nên khiêm tốn học hỏi đừng lớn tiếng quá mọi người cười đó^^ D2 và media 2008 1 trời 1 vực

3. múc93

múc93 Youtube Master Race

nhung tui đã nói là tui xóa rôi` . bây giờ tui làm gì có bản D2 nào để update len madian nữa

4. odin1987

odin1987 Youtube Master Race

mua lại đĩa hay down về (hơi lâu trong) box tool hay box thào luận ở đây có địa chỉ down

5. bangnhang

bangnhang Youtube Master Race

em hỏi luôn cái em úp bản Diablo II Dragon's Uprising lên 1.11 rùi ! nhưng up lên media 2008 vào chơi đựoc nhưng mà chỉ vào skill là nó bị dis ra! giúp em cái nha

6. chunghp

chunghp Donkey Kong

Chú này hay nhỉ không đọc hướng dẫn trước khi dùng ah`, sang box về cài các bản mod xem hướng dẫn đi(nhớ clean mod đó )....

7. ♥ßaßyßum♥

♥ßaßyßum♥ Youtube Master Race

Nhìn cái mặt quỷ cười cuối pài hết muốn chỉ X(X(X(

8. MrBlackStar

MrBlackStar Mario & Luigi

Ổng này bảo mua đĩa chứ đâu có liên quan đến clean mod !!!Ra tiệm mua bản LOD 1.11 rùi up cái Median 2008 mờ tui hướng dẫn roài đó lên và chơi thui !