Giúp mình với

Thảo luận trong 'Warcraft' bắt đầu bởi nickytran, 12/8/08.

1. nickytran

nickytran Youtube Master Race

Mình mới mua cái laptop chạy vista mình kiểm tra thì cũng thấy nó cái sẵn directx 10 rồi thế mà mình cài warcraft3 (Reign of chaos) bản xịn vào thì nó hiện lên là: Windows NT is not supported for warcraft3
    mình cũng thử down cả full package của directx 9.0 cài vào rồi xong thử install lại cũng ko đc
    ai giúp mình với
    cho dù cố tình cài xong rồi mình cài thêm bản frozen throne vào đến lúc vào battle net thì nó lại hiện lên là not enough space or low memory please check your hard drive mà máy mình mới hard drive 250gb thì chẳng hiểu là nó bị bệnh jif nữa.
    làm ơn giúp mình với
    cám ơn rât nhiều

2. vailua_153

vailua_153 Mr & Ms Pac-Man GameOver

Win vista thường ko tương thik với 1 số soft và game nên ở đây hiện lỗi
    Khi cài lại và cài thêm TFT vào dc game hiện lỗi
    Có thể ko phải do ổ cứng mà do RAM có memory ít quá tối thiểu để chơi ko giật theo tui là 512MB DDR2 và cũng có thể do card (từ Geforce 8600 GT có hỗ trợ DiectX10) màn hình ko hỗ trợ DiectX10.Bạn cũng nên kiểm tra lại path chuẩn để chơi battle là 1.22

3. nickytran

nickytran Youtube Master Race

là như thế nào ah bạn giải thích rõ ràng hơn chút đc ko mình chẳng hiểu gì cả
    Memory của mình la 3078 MB DDR2 RAM
    Graphic Card là ATI MOBILITY RADEON HD 3400 SERIES 256MB
    Direct version : direct 10x
    những cái này là mình xem ở trong phần DirectX Diagnostic Tool ở system và display
    Thì cái đĩa War của mình hình như là 1.1 hay 1.0 ji đó với lại lúc nào cài lại mới war vào phần battle nó cũng tự down load file mà
    chẳng hiểu thế nào
    giúp minh với
    cám ơn các bạn nhiều

4. vailua_153

vailua_153 Mr & Ms Pac-Man GameOver

Đã hiểu lỗi bạn chỉ cần up lại lên path 1.22 la có thể chiến dc battlenet
    Good luck!!!!:D:D