giup tui voi

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi baobo, 2/7/03.

1. baobo

baobo Youtube Master Race

mong cac bac chi giup em qua nhiem vu Hit The Courier o xuong in

2. jackychun

jackychun Mega Man

NV này thú vị đấy, bạn phải đối phó với các lady assassin ...hehe, funny, nếu muốn đơn giản thì thịt họ trước rồi đợi lady trên trực thăng xuống thịt nốt lấy cái cặp... Còn không nếu bạn để lady chạy trốn, lúc đuổi theo sẽ có vài lady nữa bám theo....8)

3. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

chà nv này kh1o ở chỗ ko thể kill nhỏ đó trong xe được vì như vậy sẽ làm cháy cái tài liệu luôn và failed, nhớ mình làm rambo đứng ngay cái đường ra vào khu port này đấy đợi tụi nó đến rút 43 ra xử hehehehehehhe, nên bắn bể bánh xe nhỏ cầm đầu rùi lấy gậy hay búa đập cho xe nó hư chút nó sẽ xuống xe chạy bộ và lúc đó chỉ việc.......

4. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Bác tới khu đó, chạy nhanh vào chỗ mấy cái thùng các tông, nấp sau đó bắn tỉa ra ngoài, đợi cô em nhảy trên trực thăng xuống thì kaboum cho hai ba cái, cướp lấy cái cặp rồi tẩu bằng trực thăng...

5. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Có ai chỉ cho tui qua nhiệm vụ lái trực thăng đồ chơi không????

6. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Có phải bạn muốn nói cái nhiệm vụ đặt mìn cho toà nhà cao tầng ?
    Nếu là NV này thì bạn cứ ... lái như bình thường, quay trái phải num1,2 đi tiến lùi num9,6 tăng giảm ga phím lên xuống. Bạn bay tới sát mấy quả bom để dưới đất, rồi vào nhà thả bom lên mấy cái thùng đỏ để sẵn đó. Những quả bom ở trên tầng cao hơn ( kí hiệu tam giác đều màu đỏ ) thì phải đi lên qua cầu thang.
    Mấy chú công nhân và bảo vệ thì cứ kệ chúng nó đấy, cũng chẳng ảnh hưởng tới mình nhiều lắm đâu, bay cao chút là được ...

7. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Nhưng tui chơi hoài không qua được chắc nhờ bác gửi file save dùm. Tôi cứ bị nổ trực thăng hoài.

8. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

:lol: Bạn cứ bay thoải mái đi đừng để ý gì tới bọn nó cả thấy tụi công nhân chạy tới định đập máy bay thì bay lên cao hoặc là chạy tới trước để chong chóng máy bay chuối xuống và thit tụi nó.Đối với bọn có súng thì bay lên bay xuống sẽ ít bị bắn trúng,nhớ là đừng có quay đuôi dính vào mấy miếng gỗ màu vàng trên các tầng nha vì nó sẽ kẹt cứng,cố bay ra chỉ làm nó nổ và mission fail(điều này tui đã bị một lần rồi tởn lắm).Khi bay tới các thùng thì bay lền hơi cao để tránh bị mấy thằng CN đánh rồi thả bomb sẽ dễ hơn.Mấy cái đó là tất cả những gì tui đã tích cóp được khi chơi màn này,CHÚC BẠN THÀNH CÔNG