GỬI TOÀN THỂ ANH EM NHÓM UPDATE VO^ DÂY CHÚT DI!! CÓ VIỆC NÈ

Thảo luận trong 'Nhóm Update' bắt đầu bởi anhchangdethuong, 8/8/03.

1. anhchangdethuong

anhchangdethuong Youtube Master Race

tui là một dân mới cứng cua anh em nhóm update luôn vì vậy tui muốn topic bìa này là dể chia sẻ cùng anh em mới cũng như anh em thiên cổ lâu năm trong fỏum update cua chúng ta thực sự vô dây mình mới dầu hơi bi choáng vì quy mô fỏum của chúng ta khá là to lớn luôn mọi người lai làm việc tích cực và luôn vuii vẻ dùm bọc lẩn nhau diều này dã khiến minh thiệt cảm hơn với nhóm update thêm vào dó bộ máy vi xử lí là bõ và mod làm việc cũng rất là ok công bằng và xử lí rất tốt nói chung là dứng trên phương diện 1 lính mới dể nhìn vào fỏum của chúng ta thì quá là tuyệt hảo luôn vì vây tui mới viết cái topic này dể nói lên cảm tưởng cua mình mong mod và bõ dừng hiểu lầm và tui cũng có ý kiến với anh em toàn thể trong nhóm thía này tui thấy anh em ta toàn là làm việc không hà chẳng có chút nghi ngơi chi hết dó như vậy sẽ khiến anh em mệt mỏi lắm vì vậy nên lập một topic trổngum dể cho anh em xả hơi okie? bõ và mõ thấy thế nào ai co gì thì cho em biết ý kiến nhé? :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:

2. =Kamikaze=

=Kamikaze= Dragon Quest

đã nói là Update gòi mà nghỉ ngơi chi zạ :lol:
    đã có 1 topic như vậy gòi mà :mrgreen:
    Update chứ có phải làm wên tán gẩu đâu.......

3. Gervie

Gervie Red, Pokémon champion

heh heh... ý kiến của bạn cũng được đó, nhưng để thư giãn thì có 1 topic rồi, có gì vào đó thư giãn nhe. Còn cái này tạm lock lại vậy ^_^.