GuildWar sắp ra có ở VN ???

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Hero242, 22/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hero242

Hero242 Mario & Luigi GameOver

Hôm nay xem PC-World Game giới thiệu về Guild War và có nói là NCSoft ủy quyền cho 1 cty ở VN phân phối game này.
    Đây là 1 tin vui cho anh em ta.Anh em có tin gì hay hay thì post lên đây chia sẽ với anh em cái. :D

2. Amenosa

Amenosa Youtube Master Race

cho xem web , còn kô thì giả dối khó tin !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

3. Saracova

Saracova Dragon Quest

báo PC game nào vậy?PC game tháng này đã ra đâu ,trong miền Nam thì 25 là có ,ngoài miền bắc thì 27 mới có ..sao hôm nay mới 22 mà bồ đã có rồi là sao?

4. UOC_MO

UOC_MO Youtube Master Race

toàn là LA TIN GIẢ ko cho bít thông tin gì ma viết có mấy chư , ko co wed hay gi hết

5. jackie_chan

jackie_chan Mr & Ms Pac-Man

ra rùi pa ơi những ai đặt báo tại nhà thì thường được ưu tiên trước các shop báo ngoài đường mà
    nhưng mà hình như trong báo đó không có nói là GW sẽ phát hành tại VN mà nó chỉ nói là GW sẽ có đại diện tại VN để cung cấp số CD-KEY cho những ai muốn chơi thui

6. chulunnho19

chulunnho19 Youtube Master Race

nghe noi vn da tao ra game online dau tien phai ko may bac?????????

7. Hero242

Hero242 Mario & Luigi GameOver

Chắc để đại diện ở đây bán cd-key thôi ,chứ chẳng có gì khác.
    Lúc đầu mừng ,tưởng VN sẽ có GW Việt Hóa nhưng nghĩ lại chữ "Đại Diện" mà thấy mình mừng hụt.
    Bà con có tin gì hay hay về GW tung ra anh em nghe với!!!

8. mairoixa

mairoixa Mr & Ms Pac-Man

Nếu mà có GW Việt Hóa thì chi phí mua CD-key chắc phải mắc hơn GW của nước ngoài dôi chút.
    Nếu mà cái CD key của GW nước ngồai là ~ 40$ thi` VN chắc phải ~ 43$
    Với lại cái trò này chơi tới đâu down tới đó thì mấy cái server của VN sao mà chịu nổi như vậy thì lag kinh dị
    Do đó VN chỉ có thể là đại diện bán CD key mà thôi, đừng mơ mà VN mua bản quyền trò này.

9. NemS

NemS T.E.T.Я.I.S

No no,dù có việt hóa 100% thì giá vẫn nhưng thế ko tăng lên có khi giảm nữa là khác mỗi nước có nhưng điều kiện khác nhau tui nước ngoài giàu nên tui nó mua với giá 40$ nhưng ta nghèo giá đó ai dám mua
    _Nhưng cũng đừng nghĩ thế mà cty phân phối game sẽ lỗ,tui chắc chắc mỗi cty điều có những chiến lược riêng của họ đễ đạt lợi nhuận-ko ai dại làm điều gì mà gây thiệt hại cho bản thân

10. Sheraphim Angel

Sheraphim Angel Mr & Ms Pac-Man

Chắc chắn là không VH. GW là 1 game không bao giờ bán bản quyền cho các nước vì nếu làm vậy thì làm sao nó có thể liên kết toàn bộ thế giới được như bây giờ chớ. Tui đọc pc game rồi. Hình như là phân phối lại thôi chứ không có Việt Hóa. Ngay cả mấy cái nước bự như TQ, Nhật thì có cũng chỉ được thêm ngôn ngữ vào game chớ có được mua đâu.

11. IIloveChobo

IIloveChobo Donkey Kong

GW không biết công ti nào dám bỏ tiền ra mua nhỉ

12. Sheraphim Angel

Đã bảo là phân phối CD-Key chứ có ai bán mà đi mua. Đọc kỹ trước khi post bài dùm.

13. Chipp

Chipp Mega Man

GW mà bị Việt Hóa, thà chơi Tetrist còn sướng hơn. Cung cấp CD-Key, nhưng giờ thì trong GVN cũng có người cung cấp CD-Key giá rẻ hơn rồi, cũng ko đáng là bao, nếu cung cấp CD-Key thì cho bằng cung cấp đĩa luôn thì hay hơn.

14. hoanghen

hoanghen T.E.T.Я.I.S

Nghe mà nghe Vn mionhf nói thì không tin rồi , khi nào có link trang web thì hẵng nói nha mấy pác , mình cũng muốn chơi game lắm nhưng chơi toàn game bọn nước ngoài chán lắm đó nha

15. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

nó dc chấm 8.3 sau mỗi eve trên mmorpg.com đóa

16. chulunnho19

chulunnho19 Youtube Master Race

may bac oi co trang web game chua ma ban giu the

17. Manhhiptn

Manhhiptn T.E.T.Я.I.S

Toàn tin vịt.Chỉ giỏi lập topic để anh em câu bài thôi.Nếu VN mà mua về mình phải nâng cấp máy lên rồi.Hix mà đang hết tiền tính sao đây

18. Sheraphim Angel

Chơi toàn game bọn nước ngoài làm hay chơi với toàn bọn nước ngoài? Nếu là vế 1 thì bác chỉ tui coi tứ trước tới giờ có game VN nào ra mắt chưa? Cái Chaos Age còn chưa có cái gì hay ho ngoài các web site. Nếu là vế 2 thì ;;) chơi với bọn nước ngoài dễ chịu hơn với VN.

19. kesantien

kesantien Mario & Luigi

Toàn tin vịt.Chỉ giỏi lập topic để anh em câu bài thôi.Nếu VN mà mua về mình phải nâng cấp máy lên rồi.Hix mà đang hết tiền tính sao đây
    Ai nói tin Vịt hã,máy bác chua xem thì đừng co mà nói bừa.Đúng là ko biết gì,tui sẽ viết theo báo viết,
    bọn GW nói sẽ ko quyết định ko thu phí hàng tháng(thực tế ban máy bác chĩ tớn tiền mua đĩa game.Giá khoãng 40-50 USD tùy từng khu vực,mat bác thữ tròn xoe mắt ko tin.nhưng đay là sụ6 thật 100%
    trang wed thì ko cho nhung,trang wed chính thức cũa trò chơi khi mua đĩa game,người choi sẽ ko phãi trã them bất kì 1 khoãn phí nào trong qua trình chơi,trang wed no sẽ cho khi mua đĩa về cài đăt nếu ai co mua đĩa game rùi thì hãy phân phối trong Gamevn này còn ko thì phãi đi mua thoi,day là sự thật ,nếu co ai ko tin thì di mà mua vè đôc rùi se~ tinh thoi

20. Madness Hero

Madness Hero T.E.T.Я.I.S

Vụ retailer này thì có thể là có ... vì khi tôi bị banned cái acc đầu tiên :p đã hỏi có retailer ko thì đc trả lời là sẽ có .... cụ thể là vào lúc GW xâm nhập China ......... nhưng ko nói là ở nước nào ...........

GW tuy là ko thu phí hàng tháng..... nhưng update kiểu 6 tháng 1 lần ... bản update stand alone ...... như bản mới luôn .......... ai giàu cứ update ko giàu chơi bản cũ hay chán :D

VN trong GW này cũng kha khá .........

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.