hack vocine cập nhật tháng 5

Thảo luận trong 'Audition' bắt đầu bởi Bestfriend87, 26/5/07.

1. Bestfriend87

Bestfriend87 Youtube Master Race

Sau 1 thời gian phần mềm HACKPROVTC HOẠT động.
    Đã bị " Chiến dịch bàn tay sắt " phát hiện và bi khoá nên trong thời gian qua nhiều tài khoản không nhận được code .
    Chúng tôi chân thành xin lỗi
    Và chính thức chuyên qua phần mềm khác kisubk1(do 1 sv ở Bách Khoa viết mà)
    hackpro_vtc ==> kisbk1
    Hack VCOIN BẰNG Phần Mềm [ .::PROVTC8730::. ] THÀNH CÔNG 100%

Ø CHương PHẦN MỀM Hack VCoin MANG TÊN kisubk1

Ø Sau đây tui sẽ post bài cho các bạn tìm hiểu thêm : Xài chương Trình HACKPRO Của mạng 8730

Ø Býớc 1: Bạn cần chắc chắn rằng mình có 1 tài khoản trong audition và nó đã đc kích hoạt.

Ø Bước 2: Soạn tin nhắn NAP kisubk1 (tài khoản ảo,Làm gián tiếp) gửi đến 8730 [Do Chương trình hackpro_vtc bị lock nên nhiều bạn ko nhận code nên ra mắt phần mêm mới kisubk1 ]

Ø Bước 3: Sau khi thông báo gởi thành công Đợi Khoảng 2 phút tổng đài sẽ gởi cho bạn 1 tin nhắn báo thành công và sẽ gởi mã số code

Ø Bước 4: Soạn tiếp tin Nap têntàikhoảncủabạn code gởi 8730 ví dụ tài khoản bạn là kisubk1 và code 8730 gởi về là 12345 soạn tin NAP kisubk1 12345 ==> Gởi 8730

Ø Bước 5: Ngồi chờ và sẽ đc1500 vcoin / 1 lần (NẾU KO THÀNH CÔNG phí 1 tin nhắn là 500VND thay vì 15000 nhý bình thường)

Ø Chúc các bạn may mắn , mình đã thử và có 1 kết quả thật tuyệt vời và mình muốn chia sẻ cho các bạn chơi AU trên toàn Việt Nam Này

Sau 1 thời gian web site đi vào hoạt động đã được sự ủng hộ cũng như góp ý cho web. Sau đây là trả lời vài thắc mắc xung quanh 2 chương trình HACKPER Vession 3.0 + HACKVCOIN PROVTC8730
    HACKVCOIN PROVTC8730: TRONG Thời gian qua chúng tôi nhận được tổng cộng 13.747 tin sms qua tổng đài 8730 (cập nhật ngày 25/5/2007) trong đó có 2390 số dt ko nhận duoc code do nhiều nguyên nhân như : 1 số dt soạn ko đúng cú pháp or gởi 8530 (ko chịu trách nhiệm) , chiến dịch bàn tay sắt của vtc( các bạn lên au.vtc.vn sẽ rõ); thời gian các tin nhắn gởi cùng lúc; sau khi thành công các bạn lại gởi thêm 1 tin nữa nên ko được( phải cách khoảng 30' );,.....
    -Để khắc phục tình trạng có thể quá tải chúng tôi mở ra thêm 1 sever mới tên kisubk2 . Nếu Sau KHi Gửi tới kisubk1 ít nhất 2lần mà vẫn ko nhận được code thì các bạn thay kisubk1 bằng kisubk2 ==> cú pháp sẽ là NAP kisubk2 rồi gởi 8730
    .Như vậy tỉ lệ thành công là tăng lên 83% so với tháng trước. Và do thuế tăng và quy định nạp mới của VTc là 15k =75vcoin nên các bạn đã nạp thành công chỉ duoc nhan 1200vcoin chứ ko phải la 1500vcoin như lúc trước nữa
    Xin đính chính lại: Các bạn nếu nạp thành công ko nên nạp ngay và nhận d­ươc 1200vcoin thì đừng thắc mác nữa nha
    Nếu ko thành công các bạn hãy đợi khoảng 30-45 phút sau hãy nạp lại
    Chân thành cám ơn! ! ! !