Hai hổ tự truyện

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Đại Ka Hai Hổ, 6/10/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Đại Ka Hai Hổ

Đại Ka Hai Hổ Mr & Ms Pac-Man

Chap 1

lúc đó đã là 00 h rồi,tôi rón rén dắt chiếc xe SH mà ăn nhịn giữ lắm trong suốt 10 năm(43tr)(trc tôi để dành vì tiền còn dư nên để dành cho những việc cần thiết) với xin thêm GĐ dữ lắm mới có tiền mua.
    Tôi ung dung dắt xe ra mà ko sợ ba mẹ la rầy gì cả,vì thường ba mẹ tôi ít có ở nhà,như hôm nay chẳng hạn.
    Đây chỉ là lần đầu tiên tôi chơi đêm, tôi ko phải loại người chuyên ăn chơi,như hôm nay là do đám bạn lớp 12 rủ đi nhảy cho bik.

Và chỗ mà chúng tôi đến dĩ nhiên là sàn nhảy VIP rồi
    vừa vào tới trong tim tôi đã bị tiếng nhạc siêu bass dập ầm ầm,tiếng nhạc dội quá mạnh,và những cảnh tượng thác loạn bắt đầu đập vào mắt tôi,khắp nơi.

bỗng có 1 cô gái tiếp tân chìa ra 1 cái list toàn đồ uống đắt tiền cho tôi ( henessy,blue lable... gì đó, tới và tr 1 chai , và nhiều cái tên hoành tráng đắy giá khác), tôi ngẩn ra, hỏi : " ủa sao toàn bia với rượu thế , ko có nước trái cây/nc ngọt à ? "
    Có lẽ cô gái hơi khinh thường tôi, cô ấy bĩu môi
    dân chơi vô đây chả ai bèo như mày cả.1 chai henessy nào em ơi.-Thằng bạn kế tôi nói.
    tôi bắt đầu nhìn ngắm cảnh vật ở đây xem nó " hoành tráng " thế nào mà các bạn tôi cứ trầm trồ nói rằng nơi đây rất " sang" chỉ dành cho dân vip thôi

Bên cạnh có 1 thằng nhóc cỡ 17-18t làm ra vẻ người lớn, mặt vô cùng láo ch..'a,tóc thì vàng cháy ở đỉnh đầu, trông rất dữ tợn, đang dòm thèng đó thì bỗng : " Nhìn gì ,ku " ( nó chu miệng hỏi láo xược )
    -ko có gì.Tui trả lời
    Nó thấy tôi ko có dấu hiệu thù địch nên quay đi, có lẽ nó nghĩ tôi là người mới nên mới như vậy
    sau đó có 1 đứa con gái mặc chiếc áo trắng học sinh mặt hơi hồng vì hơi rượu, lại ôm thằng đó.Thằng đó bảo:
    -em mệt hả
    nhỏ kia:.................hơ........
    để anh đưa về chỗ đó nào.hế hế
    Rồi 2 đứa bước ra khỏi vũ trg`,ko rõ di đâu
    rồi ko bik sau khi về xong cặp đó còn làm gì nữa ko?????
    mà thôi tóm lại sau hôm đấy tui mới thấy cuộc chơi ở đây là thế, rất là thác loạn, nhưng họ đang vui đấy, họ đang thích thú, say mê, họ cuốn theo tiếng nhạc cuồng quay... Hôm đó tôi đã bước vào đây, thì tôi đã thành " dân chơi " chưa, tôi đã như " đại gia ","dân vip" chưa ,... chắc là chưa, nhưng chắc 1 điều là tôi ko thích kiểu chơi này cho lắm ( còn tiếp nữa)

2. tieupham263

tieupham263 C O N T R A

cover của bảy bò hả;;);;)
    Pác nên làm về bản thân mình thì hơn

3. fire_of_angle

fire_of_angle Fire in the hole!

Cái gì thế này ........ lại một topic nhảm à :|
    Tại sao cứ phải là SH chứ không phải Lambo hay Audi nhỉ =))

4. Dragon99x

Dragon99x Youtube Master Race

Uh, đọc 1 lát cứ ngờ ngợ đã đọc ở đâu rồi, thì ra nguyên văn của nhật ký 7 bò X( giỡn gì dai vậy bạn X(

5. hikaru1411

hikaru1411 Mr & Ms Pac-Man

Đai Gia bảy bò Đai ka hai hổ 2 cái tên giống nhau wa , có thể là 1 ngưoi ko nhỉ

6. tieupham263

tieupham263 C O N T R A

Ông nhắc mới nhớ nhỉ, cha bảy này....có ko vậy hả:devil::devil:

7. Đại Ka Hai Hổ

hj hj,vì các ông hâm mộ ông 7 wá nên bắt chức cách vik ấy mà
    xin hứa bài sau vik đàng hoàng
    mà vì tui có SH thì nói SH,sao đổi đc.
    cái đó ý thật nhưng cop cách vik của ông 7 sorry nha,sẽ đổi kiểu vik.

8. Dragon99x

Dragon99x Youtube Master Race

Thấy giống copy và dán thì đúng hơn chứ viết cái gì X(

9. Đại Ka Hai Hổ

thì đã xin lỗi đõc giả còn gì,các bác thông cảm,chap tiếp em sẽ viết bằng giọng văn thật.

10. bokem130

bokem130 Persian Prince

tiếp đi bác, đổi jọng văn đê ;))

11. ĐạiGiaBảyBò

ĐạiGiaBảyBò Mr & Ms Pac-Man

Ủa, sao có vẻ giống nguyên văn của mình thế nhỉ, đây là trò đùa gì vậy

Tui là bảy bò thật, còn 2 hổ là ông nào tui đâu có biết, mà tui cũng đâu có rảnh bày trò giỡn dai thế này ??

bất ngờ! bất ngờ!

12. Đại Ka Hai Hổ

Giỡn thôi các ông h là chuyện thật đây
    hết chap1:1 dêm trong vũ trg`
    Chap2:Lãng tử trong bóng đêm
    Sau cái đêm ở vũ trg` lần đó,tôi đã cạch cái vụ đi nhảy nhót,có thể bảo tui quê mùa nhưng sự thật thì bữa đó khiến tui hơi hãi.
    Nhưng cũng từ sau bữa đó,ko hiểu sao mà tôi lại hay có thói quen xách xe dạo phố về đêm.Đêm nào cũng thế,cứ tới 12-1 h khuya,tôi lại vác xe ra chạy ngoài đg
    cái cảm giác chạy xe vào buổi đem mới thật là sảng khoái làm sao,gió thổi nhè nhẹ,man mát,lành lạnh.
    Đôi khi tôi lại nhìn qua những ng` trên đg` rồi lại nghĩ vì sao họ nhìn mình dữ thế.
    Khái quát bề ngoài của tôi khi đó:Mặt mày tạm gọi là đẹp zai,tóc dài,chải sơ qua;ăn mặc tương đối;chạy xe SH,đeo 1 sợi dây chuyền khá lớn.
    Có vẻ như họ nhìn tôi vì nghĩ rằng tôi là 1 đại gia chăng?
    Nhưng nào ai biết rằng,lắm lúc túi tui lép kẹp chỉ có lèo tèo 20-60k trong túi...........(chap 2 còn nữa)

13. Black Flow£rs

Black Flow£rs Donkey Kong

Mấy bạn nhớ hay thật :-?
    Mà sao truyện giống thế :|

14. ĐạiGiaBảyBò

ĐạiGiaBảyBò Mr & Ms Pac-Man

càng kể ra thì càng nhớ thôii
    nhưng nhắc cha nội 2 hổ vài điều căn bản đó là viết văn phải do cảm hứng của mình, đừng nên bắc chước theo phong cách ai, vừa dễ bị hiểu lầm, nhất là những câu chuyện trùng với của người khác.

Còn nếu vô tình trùng với người khác thì tôi cũng thông cảm, nhưng cứ mạnh dạn viết đầy đủ chi tiết ra, bằng cách riêng của mình.

15. giaman29052

giaman29052 Donkey Kong

hết 7 bò rồi tới 2 hổ ;))..................

16. Đại Ka Hai Hổ

Cám ơn đã chỉ,vì tui lun thiếu tự tin về khả năng viết văn của mình,suốt quãng đời đi học,tui toàn bị 5-6 đ văn ko
    (Tiếp)
    nhưng việc đó kéo dài ko lâu.Tôi ko thể ngày nào cũng vác xe chạy lòng vòng đc,thế là tôi bắt đầu kiếm trò mới để thư giãn cho mình.Và tôi bắt đầu chuyển qua vụ ra quán net chat wc vào ban đêm.(có lẽ vụ này hơi ngộ).
    Lúc đầu cũng ko có gì lạ,nhưng vài tuần sau đó.................
    Vào 1 buổi tối,khoảng 11-12h đêm gì đấy tự nhiên có ai đấy add nick tui,đó là một cô gái khá xinh.Hôm đó,chúng tôi đã chat khá lâu,nói chuyện rất hợp nhau.........qua cách nói chyện của nàng thì tôi vẫn nghĩ nàng là 1 cô gái hiền lành+ngây thơ.Nhưng sau khi chat một hồi bỗng dưng cô ta nhờ tui cứu net....................Tôi hơi bất ngờ nhưng vẫn đồng ý.vì nghĩ mấy khi có dịp giúp ng` đẹp,mà bik đâu còn tận dụng cơ hội .......thì sao?
    Tôi liền xách cái xe đi tới địa điểm mà cô ấy đã hẹn nhưng vừa tới nơi thì..........Hự.....
    1 thằng nhãi đô con ko biết từ đâu chui ra đập tui 1 phát từ phía sau,3 tên còn lại lừ lừ tiến tới,còn cô ta thì đứng ở phía xa,mặt trở nên đanh ác,đáng sợ ko thể tả,tôi phần bị đau,phần vì thấy tình thế bất lợi nên đã giả vờ ngất đi.................bọn chúng tiến lại

17. langtumdc

langtumdc Youtube Master Race

mấy bác này buồn cười nhỉ cứ nghĩ mình di Sh là đại gia ah::(

18. Đại Ka Hai Hổ

vì xưa kia tui thấy mấy ông đại gia và nhìu cậu thiếu gia chơi xe SH lắm.
    cái 2pic này có tui vik chứ ai vik mà mấy pác

19. $$$money$$$

$$$money$$$ Youtube Master Race

sh 43tr à ;)) sh hàn à ;))

20. laDyneSsS

laDyneSsS Donkey Kong

giống phim hành động wang? cáo wa' :( . Vít 0 có hồn gì hết . Đọc nhảm nhảm sao í :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.