hãy cùng nhau online Need For Speed undeground

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi hacker_games, 14/9/04.

1. hacker_games

hacker_games Mr & Ms Pac-Man

các bác đam mê Need For Speed undeground ơi nếu chúng ta ko lại bạn nước ngoài thì hãy cùng nhau vào đây thách đấu nhau và cùng chơi online nhá.qua đó chúng ta cùng rèn luyện để đè bẹp bọn nó nha.các bác hãy đưa nick của mình lên và hẹn 1 ngày nào đó vào giờ nào đó mà cùng nhau mà tranh tài.hihihihi.... :D =D>

2. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

nè nick Y!M của bác là gì thế, ghi ra rồi tui cùng bác đua luôn đi, đang rảnh mà(hì hì, rảnh cái khỉ gì chứ, đang học nè)

3. hacker_games

4. king_of_racing

ơ hay nhỉ ông này, cho nick rùi ko online mà chỉ vào forum ko thôi à, vào Y!M đi, tui cùng ông hện đua luôn.

5. vdtducthuan

vdtducthuan Mario & Luigi

vậy thôi, ráng chờ NFSUN 2 ra. luyện lại và đua luôn một thể đi, bây giờ chơi online đâu còn hứng thú gì nữa mấy bác

6. hai1988

hai1988 Youtube Master Race

Hè Hè em đợi tin này lâu rùi,thui chủ nhật này mình đua đi,giờ giấc báo sau ok???

7. hacker_games

ok chủ nhật chúng ta cung nhau đua. các bác nào có nhu cầu thì nhãy nhào vô. địa điểm thì do bác hai1988 quyết định nha có thể là 9h30' ngày chủ nhật chúng ta sẽ bắt đầu đuợc ko vậy....xe tui thì mới có 4 sao thôi à mấy bác hã nương tay dùm nha.
    tui ko thể đua qua màn 72 được nữa màn đó nó bị hư rồi làm cho xe tui ko thể nào chạy tiếp đẻ nâng cấp lên thêm. mấy bác có biết cách nào giả quyết ko vậy chỉ giúp đi. mấy màn khác thì chơi được chỉ có màn 72 là bị lỗi thôi chán wé....

8. king_of_racing

sao bác tính toán kiểu gì vậy, tối chủ nhật hả, thứ 2 còn phải đi học mà, hay tối thứ 7 nha, 9h30', ok?

tất cả để Y!M cho dễ liên lạc, Y!M của tui là king_of_racing_boxspeed

9. hacker_games

ok tối thứ 7 9h30' Y!M của tui la: hackergames

10. hai1988

Hic Hic,tui đua ở nhà mà cần gì phải ra tiệm,mà cái save ti đua tới màn 8mươi mấy mật rùi(do cài lại win mà quên mang ra),pác king racing co save ko ? post lên dùm đi,chứ bây giờ đua lại oải wé(đây là lần thứ 5 á)còn giờ giấc thì lúc nào cũng được

11. hai1988

Hic Hic,tui đua ở nhà mà cần gì phải ra tiệm,mà cái save ti đua tới màn 8mươi mấy mật rùi(do cài lại win mà quên mang ra),pác king racing co save ko ? post lên dùm đi,chứ bây giờ đua lại oải wé(đây là lần thứ 5 á)còn giờ giấc thì lúc nào cũng được :cry:

12. hacker_games

ủa k có bác nào chơi online à. có chơi thì vô đi chứ chơi với bọn kia thì thua hoài chán lám.có ai dua online thì nhào vo đi.....

13. breakin85

breakin85 Youtube Master Race

chờ tui với!!!!!tui cũng chơi trò này đó

14. Seifer1985

Seifer1985 The Warrior of Light

Online àh ??? Mẹ nói tới mới nhớ lần trước mới chơi cầm chiếc gì mà trong game có sẵn đó vào đó đua thử bị tụi kia chơi mấy chiếc xe cuối cho tui hửi khói mệt nghỉ lun ! Bây giờ phải lấy cho kỳ được hết xe roài mới bước lên đó đua kekeke :D
    Với lại ai có chơi wa roài thì cho tui hỏi 1 cái nhá, tại sao máy của tui chơi Online nó cứ kêu là Fire Wall hoài mặc dù đã tắt hết roài chẳng còn gì cả ! ::( một số người thì đua được 1 số thì ko ! :-/ chẳng hiểu nổi !

15. Nachtmusik

Nachtmusik Youtube Master Race

Uh, tui cũng bị như ku này, tui với nó đã mở port TCP 10900, 10999, UDP 3658, 3659 cũng ko có kết quả, tắt luôn firewall cũng ko được, dô room, đua được vài thằng à, mấy thằng còn lại nó cứ báo unable to connect, firewall này nọ, tui với nó ko đua được với nhau luôn.
    2 thằng đang xài WinXP SP2, ai có cách khắc phục hay có kinh nghiệm chơi N4SU Online vui lòng chỉ giúp..

Cám ơn rất nhiều.

16. kyoshiro_codon

kyoshiro_codon Youtube Master Race

17. cat wak

cat wak Youtube Master Race

bửa nào huynh đệ minh online underground một trên pc không mấy sư huynh,như vậy chắc vui lắm đó có gì mấy huynh thông báo đệ theo liền

18. ykienyco

ykienyco T.E.T.Я.I.S

Đua xe online à, hay quá nhỉ, nay mới biết đó (lạc hậu quá rồi). Các bạn cho mình hỏi là muốn đua online thì cần những gì vậy? Mình đọc topic này ko thấy có hướng dẫn nào hết trơn đó.
    Cám ơn các bạn.

19. hai1988

trùi ui khổ quá pác tải pacth 1.4 về là chơi được ngay đâu có bị fire wall đâu,tui chơi qua dial up vẫn ngon lành nè,còn pa nào ko biết cách để đua thì vào box hướng dẫn đó mà coi.đừng có vào đây câu bài nữa ,chỗ này là nơi hẹn để đua chứ ko phải chổ hỏi ,muốn hỏi thì qua bõ hướng dẫn đó

20. Nachtmusik

Nachtmusik Youtube Master Race

E ku, ku xài ADSL qua Modem + Router cuả đua online thử chưa mà mạnh miệng vậy? Patch lên 1.4 để đua online ai mà chẳng biết, câu bài được cái gì mà câu??