Help! Lord of ring: Battle for Middle Earth

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi heoconbietbay, 16/12/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. heoconbietbay

heoconbietbay Youtube Master Race

Nghe bao PCGame noi la Q4/2005 game nay moi ra vay ma cach nay vai hom tui mua duoc game nay roi tong cong co 4CD. Hinh anh cuc dep nhung choi duoc chung 10 phut thi tu nhien cac nhan vat lan dung ra chet het rao >_<. co bac nao choi roi thi mach nuoc cho tui voi? co bac nao co Crack ngon lanh thi Post len cho tui voi.

2. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Vậy là mua nhằm đồ dỏm gòi ......mua đủ bộ là 1 DVD .....ngoài ra mua VCD phải là 6 disk bác mua có 4 cái thì đánh chịu .....ko giúp được :D

3. tungvoodoo

tungvoodoo Youtube Master Race

Ở tpHCM chỉ có bản 4-CDs thôi mà bro? Bro mua đâu bản DVD thế?

4. kelvin nguyen

kelvin nguyen Youtube Master Race

tui cung bi lan dung ra chet dzay na
    choy game chien thuat muh
    lam nhu PS2 dzay ko bang ma co DVD

5. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

mịe làm tốn tiền mua 4 cd
    chơi màn moria chơi hoài dek được

6. Prince

Prince Dragon Quest

Truì ui ai biết cái CD Key trong đó là gì vậy tui không kiếm thấy trong diã ĐV gì cả ai giúp với

7. pip8184

pip8184 C O N T R A

nguy cơ là bản CD ko chơi được thì phải...

8. Odisey

Ơ nhưng chỗ tui tui thấy nó để là 5 CD hoặc 1 DVDmà ,tui cũng chưa mua vì sợ máy chạy ko được .Ko phải tui tung tin vịt đâu :D

9. Prince

Prince Dragon Quest

Kệ mua DVD cho chắc ăn bà kon ui nhớ đòi nó cái CD Key luôn vì tui kiếm trong diã không có mất công chạy ra lấy CD Key lẫn nữa đó nha.Mà trò này khá hay nặng thì cũng không nặng mấy đâu không chơi thì uổng phí lém đánh nhau hoành tráng cực kì cộng thêm hero nưã thì quá mạnh òi nhưng mà sao trong này đem quân đi theo ít lém nên cũng bùn wá xá áh

10. Phamkhanhduong

Phamkhanhduong Youtube Master Race

Tui cũng bị lăn đùng ra chết nè,chẳng hiểu sao.Cai Bàn Moria thi`bác phai dẫn mấy thằng HERO chạy một mạch thẳng tới căn fòng gì đó(kô nhớ tên) rui cứ phòng thủ thui.Nhưng chơi phần Skirmish thì tui cứ xây đc 1 lúc là quân lăn dùng ra chết ??????? Chăng hiểu tại sao nữa.

11. Jackylovemusic

Jackylovemusic Youtube Master Race

Chỗ bác là chỗ nào thế, có thể cho em biết địa chỉ để em đến mua không ? Chứ chỗ em không có bán DVD. Chú thích : Em ở Gò Vấp !

12. Odisey

Ặc ......ở Gò Vấp lận cơ à .......làm seo chỉ được đây chòi chỗ tui chỉ nó nằm ở Quận 5 á ^^ (chú thích TPHCM )

13. Prince

Prince Dragon Quest

Ra Tôn Thất Tùng thiếu cha gì chứ mà nên ra Thuý Vi hay Trường Giang cũng được nhưng chỉ ở TPHCM thui nhé ngoài tỉnh tui pó tay luôn àh.

14. Clark Ken

Clark Ken Mario & Luigi

Tui cũng vậy nè mấy bác, tui chẳng hiểu sao cứ chơi một lát là nó lăn ra chít, tui tức lòi mắt, cóc thèm chơi trò này nữa. Tui mua DVD mà DVD hay VCD thì cũng vậy thui. Hay tại cái Crack bẩn

15. pip8184

pip8184 C O N T R A

ko phải tại crack đâu mà là bản 4 CD do mấy bố trong TPHCM sợ con em thiên hạ ko có ổ DVD, đem rip cái DVD ra làm lại, hậu quả là khi chơi màn moria, khoảng 3 phút sẽ có một event, nhưng thiếu file nên game làm cho cả lũ chết :/. Còn cd key thì ở trong thư mục hoodlum có cái file hoodlum.nfo ấy, mở nó ra = wordpad trong đó có key mà :/

16. Prince

Prince Dragon Quest

Đúng ruì đó nên mua DVD lúc đầu tui thấy chơi dek được cũng cảm thấy nản wá nhưng cố gắng bay ra bắt nó đổi cho mình 1 diã DVD đi nêú nó không chịu thì kêu nó chép thử thế nào cũng đổi được mà cố nhé trò này hay lém đó

17. Phamkhanhduong

Phamkhanhduong Youtube Master Race

không phải đâu,bàn moria em vẫn chơi đc mà, các bác phải chạy nhanh tới cai phòng gì đó (Hall of...)có cái quan tài í.xong rùi phòng thủ thui,sẽ có 1 lũ orc xông vào phá cửa.bác giết xong rùi thì chạy tiếp,cuối cùng thì mình điều khiển Gandaf đập cho con quỷ Balrog 1 trận ra trò( hệt như phim).Chứ đừng có mà lân la lâu ở ngoài => sẽ bị chết.Còn sang bài 2, mình sẽ xây quân đội của Rohan để phòng thủ,nhưng mà chẳng hiểu sao vẫn chết như thường !!!!

18. Clark Ken

Clark Ken Mario & Luigi

Tui nghĩ là cái file crack nó bị lỗi thế nào đó, cứ chơi phát triển là nó lại bị chết.
    Hông biết đã có ai chơi được rùi thì giúp tui zới

19. Gamegroup

Gamegroup Mr & Ms Pac-Man

Cho hoi tro nay may tui PIII 933,Ram 384 FX5200 128 thi choi vẻy lơ duoc khong?

20. dinhquan81

dinhquan81 Youtube Master Race

nếu mỉnh ko có ổ DVD thì sao ta , ko lẽ bó tay sao , có cách nào để chơi bản trên CD hông vậy làm ơn chỉ giùm ( qua màn 2 là tự nhiên quân lính nhà cửa tiêu tùng hết ráo ) , mình lỡ mua 4 CD rồi , lại mua nữa thì hẻo quá .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.