Herc's Adventures Ai chơi rồi giúp mình chút!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Fallen_Angel_, 20/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Fallen_Angel_

Fallen_Angel_ C O N T R A

Mình chơi game này từ hồi nhỏ xíu( kô qua được) bây h chơi lại nhưng vẫn bị tắc đường!Ai đã chơi rồi xin chỉ giúp mình với
    Mình đã giết được gần hết các con quái như Hydra, 2 Con lợn rừng...., rồi sang hầu hết các đảo trên bản đồ! Bây h hình như chỉ còn vùng dất của Heda là mình chưa vào được, mình cũng có các đồ vật Quest như, đầu con Trâu Mina..(quên tên òi, con bò mình ngừơi ấy), hay cái bộ lông cừu vàng, trùm nho v.v...!

2. fantasy110

fantasy110 Mr & Ms Pac-Man

À cái này mình phá đảo rồi.Ban. đã kiếm dc cái đầu trâu màu vàng(hay cũng ko biết là bộ lông cừu vàng như bạn nói ý) chưa,chuyển sang cái đó,bật cái vòng tròn lên rồi đi vào cái cửa của Hades là xuống địa ngục đánh boss cuối.

3. Fallen_Angel_

Fallen_Angel_ C O N T R A

Ah mình đã giết con rắn để lấy đựơc bộ lông cừu vàng, nhưng khi vào nói chuyện với thằng thần chết Hades( ở chỗ cửa vào địa ngục ấy), nói xong nó cho cái khóa để mở cửa bên cạnh, và mình chẳng thấy bộ lông đâu nữa cả, có một thằng bảo nó ở trong một cái hang gần Dionysus nhưng mình lục tung cái chỗ đó lên cũng kô thấy đâu!

4. fantasy110

fantasy110 Mr & Ms Pac-Man

Đi lại cái chỗ bạn lấy bộ lông,kill lại con rắn là được có ngay mà.:)

5. dimaateo

dimaateo Youtube Master Race

bạn ơi,có thể up trò này lên trang nào đó ko.minh tim trò này mãi mà ko down dc.
    plzzzzz
    thank ban trc

6. †just4you†

†just4you† Mr & Ms Pac-Man

link dowload game Herc's Aventure ở đây :wink:
    >>LINK<<
    bạn kéo xuống dưới tìm Herc's Aventure nhé......có 3 part tất cả
    GL HF ::)

7. dragonknight183

dragonknight183 Dragon Quest

Thật tình cũng chẳng muốn đào mộ nhưng lười lập topic mới quá.
    Mình đang bí đường tới chỗ thần Rượu nho,mình đã giết Mino-cắt đầu đưa cho Poseidon rồi,giết Medusa đem nộp cho Athena.Cũng giết luôn con Hydra lấy chùm nho,nhưng chẳng biết đường nào để đến chỗ ông thần Rượu hết.
    Mình cũng đã thử đi lại tất cả các đường rồi,kể cả từ chỗ con Medusa đi lên núi tuyết,nhưng lại đến cái hàng rào ông thần Rượu chứ chả vào được :((
    Ai biết chỉ với.

8. Thánh Đế

Thánh Đế Youtube Master Race

Xin lỗi các bạn cho mình hỏi ngang xương một chút, làm thế nào để có được Game này thế, mình trước đây down 1 cài giả lập để chơi nhưng ko được.

Bạn nào chơi được hướng dẫn mình với, xưa chơi trò này lúc học đại học, giờ muốn chơi lại quá đi mất

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.