hix, gunboundvn ko dành cho gà thật

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi shadow hunter, 11/6/05.

1. shadow hunter

shadow hunter Mr & Ms Pac-Man

-mie,chơi từ gà lên đến rìu sằt đựơc khoảng 60-70 xiền, chả bít mua cái gì,mà ko mua thì đếch bắn thắng được mấy con đao kiếm đầy mình, thôi mua tạm mấy thứ vớ vẩn,cầm cái chuỳ cũng thấy oai ghê.
    -lết đến rìu bạc ,toàn thấy mấy con full giáp,full dam, lông chim,golden amo trong khi mình có thêm con chim ưng bạc ,miẹ bắn nó như gãi, 10 trận đến 9 trận nhìn là thấy thua.
    -lại thêm mấy cái room azu mới thật sự là bẩn thỉu, tiên sư bọn nó ,cứ kêu là đạn 1=dog mình cứ tưởng thật bắn đạn 2 bị bọn nó phang đạn 1 cướp lượt . Mẹ chúng mày , còn trả vờ xin lỗi, 10 trận xin lỗi cả 10.
    -bắn đồng đội thì lúc mình van xin nó giúp nó đ giúp chỉ chờ lúc mình oánh nhau tơi tả là nó cướp hàng.
    -hôm trước bị một thằng đồng đội cướp hàng mình diên lên phang nó chết 3 phát #>:) thật là sung sướng (2vs2) ,bị trừ 4p 300gold ặc ặc ,may là hết tiền
    bắn xong ra cả 3 chú chạy hết, thật là vãi hàng :devil:

2. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Muốn chơi tiếp ở GBVN thì xì tiền ra mà mua cash mà chơi,ko có tiền thì sang GBWC chơi.

3. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

Bi giờ ai chơi GBWC nữa hả trời,bạn bè tui chạy hết wa GBVN rùi => chẳng nơi đâu bằng nhà mình =))

4. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

GBVN chỉ cưỡng được chúng nó lúc Double Metal Axe trở xuống thôi, chứ cái tầm lên server 12 trở lên là ko làm ăn được gì rồi ;)) Đi đâu cũng toàn khủng bố đứng đợi :-j

5. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

thằng này đúng là cái loại tham ăn chưa hiểu tính lượt với delay nên nó nói người ta dành ăn nó, đến 1 lúc nào đó mày sẽ hiểu là những thằng cấp cao bắn 4vs4 aduka ko phải là tham ăn mà là sợ thua nên phải bắn thằng nào trên lượt để nó ko có cơ hội bắn mình, cướp hàng nghe ghê quá, mày kill được người ta mày được 1GP rùi thua thì làm được gì trogn khi win trước mắt là được 12Gp rồi, ghét nhất là cái loại tham ăn, vào room bắn bình thường còn bắn cho đồng đội kill chứ gặp mấy thằng thế này là bắn ko cho nó ăn luôn, tham thì được cái mẹ gì đâu

6. emgaigunbound

emgaigunbound Youtube Master Race

lolz..nôb qua' dai ca,diamon noi' dung', hunter nay` dom~ roi`, rang' luyen them di..phai nho 1 cau la win is all....bay gio chua bang` ai thi` cu' luyen ngay` luyen dem , luyen them toi' sang' voi' rank chick +full 50 star thi` cung~ se~.....le^n thien duong` som' thoi...gukluk

7. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

thôi thì ráng bắn lên gold axe đi,rùi zô server 11 bắn cho an toàn,zô trong đó bảo đảm toàn gà không =))

8. HoangVuVNN269

HoangVuVNN269 Mr & Ms Pac-Man

yeah đúng là cần phải lên tới gold axe................................................................................mới có thể đương đậu với tụi trong GBVN

9. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

hê..hê tui mặc dù có Golden Armor, RobotX, Viking, Pet-2 mà vô server 12 còn phải sợ tụi nó...... thằng nào cũng Chief Hair, Phoenix...... với đồ của tui mặc dù bắn server 12 cũng ko đến nỗi, nhưng vào 11 bắn hay hơn!!!!!!

10. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Thế nên thằng nào chả có vài acc, Chơi acc đầu rùi cày lên đến búa sắt thì mua sạch đồ + tiền. rùi chuyển qua cho 1 nick gà mới. Rùi chơi tiếp nick gà mới (đã có đồ + 50 tiền) lên rìu sắt cũng kiếm được kha khá, mua vài đồ + attack ( tốt nhất là bộ cướp biển + goldden hammer) rồi chuyển qua nick gà mới (nick thứ 3) và bắt đầu chơi tử tế. Kaka giờ muốn chơi GBVN phải vất vả thế đấy.
    Cách thứ 2 bot thật nhanh lên rìu vàng rùi vào sever 11.^^
    Còn về vụ aduka thì bác nói sai rồi. Trong trận chiến aduka ko có khái niệm cướp hàng. CHỉ có khái niệm thắng và thua. Nếu bác đã bắn aduka bên GIS sẽ học hỏi đuợc rất nhiều chiến thuật đấy. VD vừa vào 4 v1 teo luôn 1 thằng và thằng bị giết thằng là có turn cuối bên kia để chúng nó tránh được 1 thằng bắn, coi như có 1 thằng chưa bắn gì đã bay..vv..vv..

11. tengxongte

tengxongte Youtube Master Race

Muốn có tiền thì bắn 2 máy đi bắn độ 1 tối là có khoảng 100 ngàn lúc đó tha hồ mà mua đồ.Lúc đó thì sợ ***** gì bọn nó nữa

12. ^Squall^

^Squall^ Mr & Ms Pac-Man

hix Gunbound Viet Nam đó hả dành cho mấy người đồ mua thui hix tiếc cho nhưng ai mới lập nick chơi server 1 đầy đồ mua gà mạc GolenAmor , RobotX, Pet 02 , ChiefHat hix hix hix sợ wé nếu lên trình rìu vnàg may ra con thoạt vào server 10 còn bắn dc chứ vào server khác ko lại với bọn đồ mua đaau lại còn thêm mấy thằng hacker nwũa tui hôm wa vừa bij lấy đồ nà để xem mấy bác admin giải quyết thể nào đã đang đợi Mail hix tốt nhất wa GBWC mà chơi ko có hack server avatar of rất nhìu vào mà luyện đồ bình thường ko sợ mọi người bên đó rất lịch sự ^^^ tui đang chơi GBVN chuyển wa đó rùi nà vì bị mất đồ mấy lần :o :o :o :o #>:) #>:)

13. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

cái chiến thuật này mới đầu tưởng hay nhưng hoá ra nó cũng dở, ko chừng còn thua ngược lại ( nếu phe kia pro ), này nha, mới đầu vào bên mình 3 em ( lượt 1,3,5 hoặc 2,4,6 ) dual đầu tiên thằng turn thứ 6 ( hoặc 7,8) bên nó đúng ko ? còn bên nó bắn đạn 2 bình thường bên mình, tới vòng thứ 2 thì bên nó dual bên mình --> cơ hội dk 3 em, hoặc nó bắn 4 thằng gần chết để đó rồi kill 1 lượt, nói chung fe nào càng ít người thì fe kia càng ít mục tiêu nên khó bằn ---> tỷ lệ miss cao hơn, lâu die
    suy ra : chiến thuật này cũng chẳng có gì hay ho cả, đã qua thử nghiệm và đi đến kết luận này, chiến thuật hay nhất vẫn là biết tính lượt và ko tham ăn, biết bắn đúng người mới là hay

14. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Bắn aduka còn phụ thuộc rất nhiều vào moondisk nữa, mà trên đây chỉ là 1 ví dụ thôi. Ai mà kể chi tiết được. Còn aduka tui chả thấy ai bắn 1 v 1 cả. Thậm chí là chơi bất kỳ, team tui chơi 2 v 2 solo vừa vào cũng téng lun 2 v 1. Cho 1 thằng thăng hoa trước rùi xét sau. Cái này gọi là focus fire!! ka ka

15. shadow hunter

shadow hunter Mr & Ms Pac-Man

mẹ kiếp , cái vụ tao bị cướp hàng có phải la` bắn azu déo đâu , 2 oanh' 2 nó đéo bắn được thằng ở xa, thấy con của mình hết máu , (tui cũng sắp hết máu)
    nhưng ma` tôi ngay sau lượt thằng chó chết ấy, nó bắn tiếp thằng ở xa thi` có tốt hơn ko ? hả ,bắn mãi đéo trúng gi` cả mình` thi` oánh nhau tơi tả quân` ao'.
    mà ông tưởng nó đồng đội thật hả, o^` sit' ông chưa bao giờ gặp trường hợp
    thế này nhé ông con` 1 tẹo tẹo máu, thằng bắn ông cung~ thế ma` nó đi trước lựơt ông ,thằng đồng đội ông thì đi trước lượt nó
    trong hoàn cảnh thế này đương nhiên la` đồng đội ông nó phải quay sang giúp ông đúng không nào(nó đứng ngay cạnh bắn là trúng)
    nhưng mà nó lai quay đi bắn con tít ở đàng xa đợi mình bị giết???
    xong rồi nó mới quay đầu lại kill thằng kia???
    đếch hỉu nó nghi~ gi`

16. vitconvn

vitconvn Mr & Ms Pac-Man

Thôi thì ráng bắn lên gold axe đi,rùi Zô vào server 11 bắn cho an toàn,zô trong đó bảo đảm toàn gà không thui hehe =))
    Thiệt đó mà.Tui lên sever11 chơi avatar off mà sướng ghê.Một lúc chăn được 1k đó.Mà đến hết trận thắng rồi + gần 2k.Sướng hết cả người cơ :D :D :D .Mà vào đó thì nói là ....ít thua lắm :p Hổng hiểu tai sao :-/ .Sever11 bắn sướng lăm.Cứ vào đi rồi sẽ biết.Bán tuốt đồ + Giáp & Công....Chỉ mua đồ + full tiền mà đánh.Thắng chỉ toàn 1k với 2k.DK được thì 2k là chắc :D :D