HKGH 2 lỗi install ...ai giúp mình với

Thảo luận trong 'Hiệp Khách Giang Hồ' bắt đầu bởi tuantkhd, 15/1/14.

1. tuantkhd

tuantkhd Youtube Master Race

Mình bị lỗi này lúc bắt đầu install game HKGH2 có ai biết lỗi gì không giúp mình với....:(:3cool_angry:

- - - Updated - - -

help me plsssssssssssss

2. tuanduongbp2005

tuanduongbp2005 C O N T R A

mình chưa cài game, nhưng theo cái bảng thông báo này thì bạn đã bị thiếu file! nó yêu cầu bạn download lại, thường thì hiện trạng này là do file bạn down quá lớn mà lại down bằng chương trình hỗ trợ như IDM chẳng hạn! Thì nó sẽ chia thật nhỏ file ra để download khi kết thúc download nó sẽ ráp các file đơn lẻ lại, lúc ráp nó làm bị mất 1 vài file! Nếu download lần 2 vẫn bị, thì bạn nên download ko dùng chương trình hỗ trợ! mà tải 1 file bằng window luôn!

3. TongHieuThanh

TongHieuThanh T.E.T.Я.I.S

Theo mình là lỗi client nhé bạn :) ! Bạn kéo lại bằng torrent đi cho an toàn ! Sau đó lên page Face tải các bản pacth update về chèn vào ! Nhớ coi clip đè update :) !

4. QuaiVatToTBung

QuaiVatToTBung Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

5. we00026977

we00026977 Youtube Master Race

Hi bạn ! Tấm hình đầu mình nhìn không rõ lắm . Nhưng theo mình nghĩ là bạn chưa nén file lại với nhau thành 1 file nên nó báo lỗi thiếu file. Bạn dùng hjslipt để nối các file lại thành 1 file rồi sau đó cài. Nếu vẫn không được thì extract file mới nối ra rồi cài lại lần nữa :D

6. master601

master601 Youtube Master Race

Tên các file của bạn có giống nhau đâu. mấy file cuối có thêm _2 thì phải. bỏ _2 đi hoặc thệm _2 vào mấy file đầu cho giống tên với nhau là dc

7. Onimushaz

Onimushaz Mr & Ms Pac-Man

Mình xin 1 post để đủ 50 post nha , xin lỗi mọi người .. :(