hỏi về Harry Potter - the Goblet of Fire

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi boy đào hoa, 2/6/07.

1. boy đào hoa

boy đào hoa Youtube Master Race

tui chơi trò này đến màn vodemort thì hok bít qua làm sao nữa, mới dzô nó bắt đánh mấy bộ xương di động, sau đó đánh nhau với thằng phù thủy nhưng bị nó giết hoài à (cái lúc chưởng nhau á), bác nào qua màn này rùi thì chỉ tui nha, thanks nhiều, à tiện thể bác cho em xin nick yahoo lun để tiện hỏi. ::)

2. phamdang172

phamdang172 Youtube Master Race

chỗ đó thì khi đấu chưởng với vol thì bạn kéo cái lực đó quét qua cái bức tượng mà thằng vol điều khiển bay lên giết mình ấy. Quét qua khi nào nó vỡ thì thắng.

3. minhtien20

minhtien20 Youtube Master Race

ah các bạn ơi sẵn cho mình hỏi ké lúc đi vô cái mê cung vào được tới chỗ mấy con rùa thì làm sao qua được vậy....cái này bị bí hồi từ năm ngoái đến nay lun....quê quá o chơi nua74....ai bít chỉ dùm mình nha

4. quocviet0908

quocviet0908 🍁 Thu Thơ Thẩn 🍁 ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

Con rùa nào, trong game mà còn có rùa nữa hả? Hay là ông nói chỗ có thằng bạn bị trói trên tường cây thì có 2 con tổ chảng ra chặn đường phải không? :|

5. minhtien20

minhtien20 Youtube Master Race

uh đúng rồi đó bạn...hình như con đó là con rùa mà...chời mình bị từ năm ngoái đó....hết bít đường đi nên mới bỏ tới năm nay nên nhớ o bít phải con rùa o nữa......