hỏi về legend ò dragon

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi m1nht13n, 23/4/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. m1nht13n

m1nht13n Mr & Ms Pac-Man

có pác nào bít chỉ cho iem đoạn này nha : em đang ở làng của thằng pete đang định đi đến prison j` đó thì kẹt ở trên thuyền giữa nhà của thằng pete, chỗ 3 thằng ngồi gần bờ và bờ ko đi dc nữa đọc hướng dẫn thì bảo đi wa rừng wa rậm j` đó ma đang chít kẹt ở đây po tay rùi ai biet chỉ em nha

2. chaos's reborn

chaos's reborn snake, snake, snaaaake

pete là thằng nào chứ?Đoạn đầu đĩa 1 à?Hay là sau khi đánh xong phantom ship?Nếu thế thì nghe nè:ra chỗ cái thuyền,chọn quay về pete's house nhưng đến đó,sẽ có 2 lựa chọn:1 là quay lại chỗ 3 thằng kia,2 là đường ra khỏi làng=>xong

3. chipdagger

chipdagger Youtube Master Race

sẵn tiên có topic cho em hỏi luôn ,em choi lgod tren epsx 1.60 đến đoạn gần phá đảo thì bị đen màn hình (sau chỗ giết con quái vật mẹ cua con Mirinda đó) di qua cái cầu là đơ luôn ,em thay bao nhiu đĩa cũng thế cả .anh nào có cách khác fuc chỉ em với

4. final fan

final fan Mr & Ms Pac-Man

cái đoạn đó tui bít rùi có phải là 3 lão già ngồi trên 1 cái bàn dựng ở ngoài đảo không nếu vậy thì chỉ việc đi ra ngoài thui rùi típ tục đi về phía tây cho đến khi vào được làng thì chạy ra bến thuyền ở đó gặp lại Meru và các bạn khác sau đó hỏi thăm vài người nó sẽ cho ta biết thông tin về tin rồng băng rùi way lại làng chài để hỏi 3 lão già đó họ sẽ cho mở cái cửa vào động để rút nước để đi lên phía bắc gặp lại tên công chúa giả mạo và tay loyd thì phải tại đó thì hạ con rồng băng tất nhiên viên ngọc thuộc về Meru rùi

5. Noir

Noir T.E.T.Я.I.S

Chơi lâu rồi nên có thể quên nhưng theo mình nhớ thì có thằng nào tên là Pete đâu nhi? Anyway, có gì thắc mắc thì vào box Hướng dẫn hoàn chỉnh mà kiếm FAQ. Đủ hết đấy.
    Lần trước chơi, gần phá đảo thì cái đĩa lăn đùng ra, đêk chịu chạy nữa, như lao động đường phố!!!!!!!!!!!

6. chaos's reborn

có thể là config màn hình sai,mà cũng có thể là hỏng cả đống đĩa ấy chứ sao?

7. AN_Dragoon

AN_Dragoon Sonic the Hedgehog

Chà,vậy là giống tui rồi,hồi trước chơi cũng đến cái đoạn đó thì đơ,thay bao nhiêu đĩa cũng thế,lý do đơn giản là đĩa bị lỗi,hãy đi mua disc 4 ở các hàng game khác đi,đừng mua ở hàng cũ nữa

8. m1nht13n

m1nht13n Mr & Ms Pac-Man

ặc ặc nhưng khi nói chuyện với 3 thằng già xong thì em chít kẹt lun ở "giữa dòng nước" chỉ có cái thuyền với 3 chỗ để đi :
    1/ 3 thằng già chẳng có j cả
    2/nhà của thằng pete ( nó là thằng mà có bà mẹ bị bệnh xong mình đưa mẹ nó đến bệnh viện) cũng chẳng có j
    3/1 chỗ để đi ra ngoài làng nhưng vừa bc chân xuống thuyền đi 2 bước là thằng giáo(ko nhớ tên) nó lại bảo ... dịch ra là KO DC DI ĐƯỜNG NÀY nên bị kẹt cứng lun
    pó tay ai bí chỉ giùm nha hay trò này lại bi lỗi rùi

9. chaos's reborn

Quay lại nói chuyện với pete 1 lần rồi nó mới cho ra

10. m1nht13n

m1nht13n Mr & Ms Pac-Man

hu hu tui có thấy pete đâu cả nó ở đâu thía chắc đĩa tui bị lỗi wa chứ cả cái khu bé tí mà tui đi đc hiện giờ chỉ nói chuyện với 3 thằng già thui còn lại chẳng có ma nào cả ...

11. chaos's reborn

vô lý thật,làm gì có chuyện đó,thử save cái screen lúc đó lại rồi mang lên đây xem nào

12. m1nht13n

m1nht13n Mr & Ms Pac-Man

chụp cái screen như thế nào thía tui ko bít hu hu bạn chỉ tui với

13. chaos's reborn

nhấn printscreen,vào paint chọn paste rồi save lại,up cái hình ấy lên đây chứ sao

14. m1nht13n

m1nht13n Mr & Ms Pac-Man

rùi nè đầu tiên là chỗ 3 thằng già nói chuyện chẳng đc j` ... [​IMG]
    sau đó vào nhà thằng pete cũng chẳng có j` lun ... [​IMG]
    cuối cùng đi đc 2 bc thì bị thế này đây ,pác bảo thế có nản ko chứ ... [​IMG]

15. m1nht13n

m1nht13n Mr & Ms Pac-Man

pác chao's reborn đâu rùi bảo em post hình lên xong mất hút là sao đây ?????
    chắc pác cũng "bí đỏ" hả ?

16. dongta1983

dongta1983 Youtube Master Race

tui nho la doan nay de lam ma.Chi viec noi chuyen 1 luc la di dc binh thuong.Cu binh tinh noi chuyen di
    Hinh nhu la phai tra loi cai gi do hay sao ay.Lau roi ko choi nen ko nho ro lam.

17. dongta1983

tui nho la cho do de di lam ma,chi can noi chuyen loanh quoanh 1 lat la dc.Hinh nhu la phai hoi chuyen roi tra loi cai gi nua hay sao ay.Lau roi ko choi nen ko nho ro lam.

18. dongta1983

tui nho la cho do de di lam ma.Chi viec noi chuyen 1 luc loanh quoanh thoi la di duoc roi.Hinh nhu la phai noi chuyen roi tra loi cai gi ay hay sao ko nho ro lam vi lau roi ko choi

19. m1nht13n

m1nht13n Mr & Ms Pac-Man

oài thì ông nhìn hình thì thấy đó ,tất cả các chỗ tui đi đc thì chỉ có 3 thằng già đó là nói chuyện đc mà nói với chúng nó chẳng có j thay đổi cả ....

20. quaivat20

quaivat20 Mr & Ms Pac-Man

sau tui ko có âm thanh trong đoạn phim vậy chỉ dùm coi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.