Hot Sự Khủng Khiếp YQ 80 của MG !!!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi ken_vule, 20/11/10.

1. ken_vule

ken_vule Youtube Master Race

- Trước đây đã có 1 topic nói về YQ 80 của MG do bạn Nava post để hiểu rõ hơn về sự khủng khiếp của YQ 80 này mình đã học YQ và thử dame với 1 char TLam mạnh nhất sv sau đây là loạt anh từ dame thứ nhất đến dame max
    - Ta thấy dame sẽ cộng dồn lên sau từng skil (ở đây thấp nhất là 9k7 max là 29k) vậy khi dame lên max (tức skil thứ 15) thì dame thứ 16 17 sẽ như thế nào? câu trả lời là dame sẽ trở về như cũ (như tớ thì dame sẽ về lại 8k ~ 9k) như vậy kết luận trong 39s buff của YQ 80 thì chỉ + dame cho 15 skill (đánh miss vẫn tính là 1 skill)
    - Ai còn ý kiến bổ sung đóng góp nào b-) thời đại của MG đã tới ;))

2. chienthanmt

chienthanmt Donkey Kong

đánh mis vẫn tính hả > a men:(:(:(:(:(:(:(:(:(

3. trang2193

trang2193 T.E.T.Я.I.S

vâng em là 1 Thiên long full 5 máu 170k kháng hỏa chỉ 100 solo với 1 MG ngang ngọc kết quả là đánh 2 thì thắng 1 trần 1 do chủ quan vì trước giờ MG này toàn thua em nên bay vô tank nên bị giết với mức dame crit 30k trận 2 chơi hit and run mà cũng chật vật mới ăn dc theo em MG pk thì nên buf BT + YQ 90 trước chém chay 5 6 phát rồi hãy tung combo chứ mới vào mà đã combo thì ko phát huy dc sức mạnh ngoài MG và Cb thì 7 phái còn lại em vẫn chưa nhận ra dc điểm mạnh của YQ 80 ( NM thì quá cùi TP BT 95 đánh người dc có 3k buf máu thì 5k 6k máu gì đấy hay tại em ko biết xài )

4. lalalaki

lalalaki Youtube Master Race

thời của MG bây h đã tới ra phiên bản này koi như là MG làm trùm sever! ko bik các cậu đã xem clip MGvsVD ngang ngọc chấp 3/4 máu mà vẫn win dame crit từ đầu tới cúi nhìn mà mún bủng người, tính ra bây giờ MG có tới 2 chiêu điểm huyệt YQ 45 + 1 tản công tổng cộng là 14s làm cho đối phương ko thể thi triển tuyệt chiu---> tử ẹo! chưa thử dame YQ 80 MG nên chưa bik nó ra sao :D

5. nhocxitrum20

nhocxitrum20 Youtube Master Race

Thiên sơn táng cho vỡ mật :)) MG là cái j thì vs T sơn chấp MG buf trước tàng hình ngồi đợi hết YQ và BT thì nhảy vào mà bem xong tag hình cứ thế mà làm tới :) (solo ko pet nha :)) )