Hotgame có nhận chép CD theo yêu cầu không vậy

Thảo luận trong 'Hotgame Shop' bắt đầu bởi mắt quỷ kyo, 27/11/04.

1. mắt quỷ kyo

mắt quỷ kyo Mega Man Lão Làng GVN

Tớ muốn có một cái CD xịn chút..chứa toàn nhạc game thôi liệu HG có làm không vậy nhỉ nếu có thì tớ muốn một số bài như sau
    +Eyes on me (Fantasy 8)
    +Melodies of life (FF 9)
    +Suteki Dane (FF10)
    +Sadame (Ten Chu Wrath Of Heaven)
    +1000...gì đó của FF 10-II
    còn nữa để tớ xem tên bài hát lại đã nếu được thì nhắn mau nhé HG
    và có còn bán Poster game không hình như là cỡ giấy A3 thì phải....à quên cả CD game nữa...có Super Robot Wars Allpha không ????

2. hotgames

hotgames Mayor of SimCity

anh có làm nhưng mấy cái bài em đưa anh ko có em à
    chỗ mình ko còn bán poster game nữa bạn à

3. mắt quỷ kyo

mắt quỷ kyo Mega Man Lão Làng GVN

Sao you không down về làm tốn nhiu cũng chịu mà vì mấy cái nhạc này hay lắm mà vốn tiếng anh thì í ẹ nên chả biết down ở đâu còn mấy bài FF thì down được nhưng nhà không có PC nên cũng chả down về làm gì chỉ còn biết chờ có ai bán mấy CD đó thì mình mua thôi.you tải về xíu được không giá bao nhiu cũng được hết mà you có CD game Super Robot không ????

4. hotgames

bận lém ko có thời gian kiếm đĩa bác à còn cd thì có 1 cd của các dòng gundam thui

5. dhhai_kt

dhhai_kt Mr & Ms Pac-Man

Vậy anh có thể làm cho em cái đĩa muoffline không vậy anh

6. dhhai_kt

dhhai_kt Mr & Ms Pac-Man

Nhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nhaNhưng em nói trước là em ở xa, anh nhắn tin vào nick neuphoiphangaymai2 cho em nha

7. Zhou Yu

Zhou Yu T.E.T.Я.I.S

Anh có đĩa nhạc của Dynasty Warriors 4-4XL-4empires không?Cả 3 đĩa luôn nếu có cả Samurai Warriors thì càng tốt!

8. moonangel9

moonangel9 Youtube Master Race

cho ho?i chu't cai muoffline choi 1 may co kha'c gi voi cach ca`i muoffline choi nhie`u may ko vay may ban ^^

9. hotgames

xin lỗi mấy thứ bọn em hỏi anh ko có ......................

10. HoàngTử_BaTư

HoàngTử_BaTư Persian Prince

Chiều em mang ổ cứng ra anh copy lại game cho em nhé , hôm trước anh nào copy mà toàn copy những game từ vần A đến vần F thôi àh , mà toàn những game em ko chơi , hôm nay em có danh sách rồi , em mang ra anh copy lại cho em nhé, cỡ khoảng 45 game thôi , cả 3 ổ của em còn dư 28GB nữa , chia đều ra cho cả 3 (C,D,E)
    ổ C copy 10GB
    ổ D copy 13GB
    ổ E copy 5GB
    Mấy vần này có game hay nè :
    G,K,L,M,N,P,R,S,T,W
    Nếu ko em đã có danh sách viết ra tờ giấy rồi có gì chiều em qua em đưa cả ổ cứng và giấy cho các anh copy lại hộ em.
    Số game cũ các anh đã copy cứ để lại cho em cũng được vì thằng em em nó thích 1 số ở đó.
    Nếu có gì vướng mắc ở cái ổ cứng anh cứ Pm cho em qua : 5540645 , em tên Tuấn