Huhuhuhu , làm ơn chỉ dùm em cách săn cleanwater với

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi phungbac, 19/5/05.

1. phungbac

phungbac Youtube Master Race

Hic hic , mọi người ơi làm ơn chỉ dùm em cách săn lọ nước thần dùng để Rb một cái , em không biết phải kiếm ở đâu khi mà maket hổng có bán huhuhu.

2. Artemis_VN

Artemis_VN Mr & Ms Pac-Man

Cleanwater hutn ở metzone map. Từ metzone u chạy theo đường đến chỗ boatman. Nếu tui nhớ không nhầm thì là map thứ 4 tính từ mz. Chỗ đó có spawn của waterlord. Ráng kill con này cho tới khi nào nó drop cleanwater thì thôi^^. Nhưng nói trước là tụi này dùng magic_att, cách tốt nhất để hunt là u mang 2 acc đến. Một em mag+def cao để tank, em còn lại phy_att cao để bụp :D

3. CócGhẻ

CócGhẻ Guest

0
    Sao mấy bạn lên lvl cao quá dzậy,có bí quyết nào chỉ mình với,mình mới lvl 73 àh luyện lâu quá

4. babysun

babysun Donkey Kong

Thì cứ... luyện riết là lên thôi. Trước sau gì cũng lên mà :D . Sun chơi.. tàng tàng từ tháng 1 tới giờ. Có tuần online chỉ được 2 - 3 tiếng đồng hồ. Thời gian này còn ít giờ online hơn nữa chứ, quá trời việc lu bu, cứ tưởng muôn đời chẳng lên lv cao nổi, thế mà cũng lết lên được 110+... trò này chơi hay ghê, chơi lâu, hong chán :D

5. CócGhẻ

CócGhẻ Guest

0
    trời,bạn luyện lên được vậy là hay rồi,mình ko bít chỗ luyện,toàn nhờ người ta kéo ko,bạn chỉ mình chỗ luyện đi