Hướng dẫn fake IP bằng Mudfish chơi GMS như VMS

Thảo luận trong 'Maple Story' bắt đầu bởi ponpon2512, 3/3/17.

1. ponpon2512

ponpon2512 Youtube Master Race

Chào mọi người, có vẻ như không còn mấy ai mặn mà với GMS vì phải fake IP và lag sml nhỉ...

Nhưng không sao, tại đây Pon sẽ giới thiệu cho các bạn 1 phần mềm fake IP rất ổn định và chơi GMS sướng tay như ở VMS vậy.

Nói tưởng chém bão mà ai ngờ có gió thật. Nói giống VMS hoàn toàn thì không hẳn. Nhưng để có con ping vào độ 200ms để chơi loại game như MS thì quá tốt rồi. và phần mềm fake IP này hoàn toàn làm được điều đó.

Phần mềm đó có tên là Mudfish. Một phần mềm có giá hạt dẻ và rẻ hơn rất nhiều so với người anh em cùng cha khác ông nội là WTFast. Độ ổn định của Mudfish không hề thua kém WTFast và có rất nhiều node (server) để bạn chọn lựa.

Bản thân mình cũng đã mua Mudfish và dùng thử thì tốn khoảng 20k/tháng, rẻ hơn rất nhiều so với việc nạp tiền điện thoại nhắn tin gọi điện cho gấu! Và trải nghiệm GMS thì thôi rồi, sướng khỏi chê.

Ngoài ra thì Mudfish cũng rất an toàn. Theo ghi nhận thì đã có một đàn anh dùng 4 năm ròng không bị ban, cá nhân mình test thử (dù cho có acc không fake IP nhưng vẫn fake vì đỡ lag hơn) cũng đã được gần 4 tháng rồi. Nuột như đường cong Ngọc Trinh ạ.

Ai có ý niệm muốn back GMS thì hãy thử sử dụng Mudfish với 70MB dùng thử khi tạo account và confirm. Nếu thấy sướng thì có thể bỏ ra khoảng 80k để mua thời gian chơi trong hơn 3 tháng (tính cả thuế rồi).

Còn hướng dẫn thì sao? Ở đây: https://zblackwing.com/huong-dan-fake-ip-bang-mudfish/

Nếu bạn nghĩ mình chém thì có thể tự trải nghiệm 70MB (chơi MS được khoảng 2~3tiếng) miễn phí ấy, với điều kiện bạn làm đúng theo hướng dẫn ở link mình gửi. Nếu nói sai chỗ nào thì gạch đá mình nhận hết.

Happy Mapling ~

2. JaNeSteph

JaNeSteph Youtube Master Race

Chào bạn, cảm ơn bạn đã chia sẻ. Mình cũng đang muốn quay lại MS. Việc mua acc ko cần fake thì ko thành vấn đề, tuy nhiên mình quen chơi acc cũ của mình (có phải fake) nên rất ngại mua 1 acc mới và làm lại từ đầu. Mình sẽ thử dùng phần mềm mà bạn giới thiệu.

3. anhlavipkhun

anhlavipkhun Youtube Master Race

cho mình hỏi là bây giờ mình nhờ bạn ở bên Mỹ đăng kí acc GMS, thì mình có thể dùng acc đấy chơi ở Việt Nam mà không cần fake IP đúng không ?

4. ponpon2512

ponpon2512 Youtube Master Race

Cảm ơn bạn đã tin tưởng, hiện tại Pon đã được rất nhiều người gửi mua và phản hồi rất tốt và chưa gặp tình trạng ai bị ban acc do sử dụng Mudfish cả :)

Dù tạo ở Mỹ thì khi về VN vẫn phải fake IP nhé. Nexon ban IP dựa trên thời gian tạo acc. Những acc tạo trước 2/7/2008 thì mới chơi ko cần fake IP nha.