Keylogger !!! Hot

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi emsovo, 8/5/05.

1. emsovo

emsovo Guest

0
    hôm nay mới vừa vào chơi emsovo thấy dưới bên phải màng hình có 1 cái hình khá lạ nên kick vào xem thử thì cha mẹ ơi 1 chương trình keylogger khá là hay dù bạn có làm gì đi nữa thì xin thưa rằng nó cũng ghi tất cả emsovo làm theo cách của yeuemnhieu17 vào START vào RUN gõ pass xong thì COPY thì xin thưa rằng nó cũng ghi lại rất đầy đủ ko chừa 1 cái gì dù bạn vào run gõ chương trình này chỉ cần gõ vào bàn phím thôi thì nó cũng ghi bó tay chương trình này hay à nha emsovo xin post giao diện của chương trình keylogger này lên để anh em tham khảo nha...

chương trình này khá là hay emsovo thử vào thư mục nó xóa thì nó ko cho xóx luôn bó tay... anh em biết thì chỉ dùm nha nó tên là Ardamax Keylogger Viewer

cũng may là emsovo xóa hết những gì nó ghi lại rồi #>:) #>:) anh em cho ý kiến dùm

2. em_tin

em_tin The Warrior of Light

Xài chương trình keloggerhunter xoá hết cả đi ;)) oh yeah .......... :D ông lập topic này giống tuyên truyền hack wa' vậy ;))

3. emsovo

emsovo Guest

0
    tuyên truyền gì đâu xém chút vào chơi ko để ý là lên dĩa cây wand xanh rồi vào xem thấy hết hồn mình vào run gõ pass rồi copy mà nó cũng ghi lại hết kinh dzị keylogger này hay à nha anh em biết chương trình này cho mình hỏi làm sao mà xóa nó emsovo thử vào chương trình gốc của nó mà nó ko cho xóa những gì nó save lại thì nó cho xóa còn chương trình góc thí bó tay mà ko biết làm sao để del nó có chương trình bảo vệ hay sao đóa mình vào coi keylogger thì được mà muốn chỉnh xửa thì bó tay nhấn vào cái gì cũng ko ăn thua chỉ có vào xóa trong chương trình góc thoi cũng may là thằng này khá noob nó kô biết giấu chương trình down về mình vào tìm cái 1 #>:)

4. areyouok88

areyouok88 Mr & Ms Pac-Man

hic hic ,bi giờ tụi key log ko dùng mấy cái bản cũ xì nữa .Dạo này ra ngoài hàng thấy tụi bạn bảo bi giờ key log xịn lắm , có back space hay như thế nào thì nó cũng chỉ ghi lại những ký tự sau khi ẻnter mà thui T.T ,Tui thử 1 lần ai dè đúng thế thiệt .
    Thế nên bi giờ muốn tránh keylog chỉ còn 1 phương pháp : hoặc là chơi ở nhà ,hoặc ra ngoài hàng an toàn ,hoặc là gõ pass bằng chuột mà thôi (cách này nguời ngoài nhìn vào biết pass liền :( )

vài bữa trước ( mới cách 2 ngày ) tui vừa bị lấy sạch đồ , may mà report lại được oài hic

5. em_tin

bó tay.... cao thủ cao thủ =)) ......... mà ông chơi ở đâu vậy đặng tui biết tui né chỗ đó mắc công đi luôn cây wand của tui =))

6. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

gà..... gặp keylog xịn nó ẩn luôn các bác biết được sự có mặt của nó mới là lạ...... mà để down con này về nghiên cứu chơi, lolz =))

7. em_tin

ko sao tui có chương trình phát hiện keylog mà lo gì........... mấy bác có chương trình nào hay hay thì share cho em nghiên cứu chung với nhé ;))

8. shanghaith

shanghaith Donkey Kong

Dùng "Auto" GoBack 3.0 là nhanh nhất chẳng có keylogg nào vô dc hết cho dù có ông trời cũng không vô nỗi, restart mất tiêu mẹ hết rồi lấy gì mà chôm, hahahaha.

9. em_tin

tiếc là có tiệm có... có tiệm ko... may mắn là tiệm gần nhà tui thì có cái Go Back ... hổng dám đi xa... lỡ toi cây wand sao..... túm lại xài chương trình KLH là an toàn... trước khi bắn chịu khó quét 1 cái ;))

10. triviet

triviet Youtube Master Race

Mấy anh có mấy pác nào biết cách phát hiện keylog ko mấy pác ,nếu biết xin mấy pác post bài lên chỉ em cách phát hiện keylog dễ dàng nha .Xin cảm ơn

11. thinh2k3

thinh2k3 Donkey Kong

Anti-Keylogger help đó . Ngoài ra dùng Anti-Virus bật on Auto-Protect là ok .

Cái Adramax dỏm . Thằng Perfect Keylogger mới Norton ko detect được đó . Tui cũng có nghiên cứu về Keylogger . Build keylogger ( email , icon .... ) thì được chỉ còn 1 thứ là cái SMTP . Test thì work mà nó ko send lại khi thằng victim dính >.< . Àh victim là another comp trong nhà tui ( đang test coi work ko ) hehe :)

Bật Task manager ra thì đa số các Keylogger soft có chế độ hidden . Dùng EndTaskPro --> coi hết .
    Muốn tìm crack or soft qua box phần mềm

12. red-devil

red-devil Hakuna Matata Moderator

anti keylogger, chơi thêm cái osk nữa là xong, mở hộp run lên, gõ vào chữ osk, thấy hiện ra cái bàn phím, dùng chuột nhấn lên, bố keylogger cũng ko biết, mà dù có biết thì chỉ việc nhấn lẫn lộn vào những kí tự sai sau đó dùng chuột tô đen xóa hết đi.

13. emsovo

emsovo Guest

0
    chài ai key này nó xịn lắm emsovo thử rùi dù mình đánh pass ko enter thì nó cũng ghi lại tất cả khỏi cần enter luôn vào START vào run gỏ pass xong copy thử vào key nó cũng có luôn chưa enter bótay tắt máy reset lại vào coi thì nó nằm chình ình 1 đống trong bảng keylogger nói chung là phải vào trong thư mục gốc xóa là ok nhưng nó chỉ cho xóa những gì nó ghi lại thui còn muốn xóa chương trình này thì bó tay nó ko cho xoá ai mà khi dễ tưởng đánh ở đâu xong rồi thì copy lại là xin thưa anh đã bị lộ pass chuẩn bị đi méc admin là vừa #>:)

14. red-devil

red-devil Hakuna Matata Moderator

chài, thử xài osk chưa, cái này mình dùng chuột nhấn lên 1 cái bàn phím ảo trên màn hình ấy. thử cách này đi xem cái keylogger có ghi lại đuợc gì ko?

15. Yumisa

Yumisa Mr & Ms Pac-Man

Tôi chơi ngoài tiệm NET cũng khá lâu rồi, chưa bao giờ bị lộ password. Tôi không bao giờ dùng software để protect. Chỉ đơn giản dùng Task Manager có sẵn trong Windows để turn off những Processes lạ.
    Trường hợp của bạn là vẫn còn may mắn. Một KeyLogger chuyên nghiệp là không bao giờ hiện trên thanh Icon Tray.

16. em_tin

chài ai .... vậy tiệm nào có cái keylog này mà mình hổng kịp để ý là bay luôn cái acc rồi ;)) .....

17. lebaophucviet

lebaophucviet Qingfang Moderator

chơi GBVN thì còn lo lo chứ gặp inter thì lo gì keylog. report mất đâu nhiu lâu. tốt hơn hết dv có xài DF thì thoải mái hơn

18. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

19. M_a_N

M_a_N Mario & Luigi Lão Làng GVN

Nói thiệt nha , keylogger thì nhận bàn fím nhưng nó không nhận fím <-- BackSpace đâu nên các pác có thể copy hoặc zán cái pass của bạn chia ra nhiều khúc thì keylog cũng potay à .

20. legiancy kain

legiancy kain Youtube Master Race

trước khi ngồi vô máy mấy bồ làm ơn nhớ để dành ít phút để hoạt động chương trình anti virus giùm cái - chơi xong rồi thì nhớ restart lại máy nha.Bảo đảm không có vụ bị mất pass nữa đâu