Không reset password battle.net đc :(( !!!

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi StuWolf, 19/12/12.

1. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

tình hình là hnay account em bị lock, vào điền đầy đủ info , nó gửi mail về đàng hoàng , nhưng khi click vào nó cứ báo An error has occurred.

làm đi làm lại 4-5 lần gì thì nó báo thế này luôn : You have made too many unsuccessful attempts. In order to continue the password reset process, please contact Customer Support.

Bị thế này là bị làm sao zậy các bác giúp em với ;( ? Muốn submit ticket mà cũng ko login đc để mà submit , ko lẽ phải gọi điện cho nó thiệt hả ta ?

thank mọi người trước híc híc ;(.

2. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

thử các link khác nhau vd : sea.battle.net, us.battle.net , eu.battle.net :D

3. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

em thử hết các link luôn rồi, gọi điện lên cho nó thì nó cho mình cái link mình reset đc ,nhưng ko thể tự mình reset password của mình. ko lẽ giờ mỗi lần đổi pass mỗi lần gọi ;(.

support ticket cho nó , nó cho 1 cái đường link khác, giờ thì click vào link đó nó error luôn, giờ ko vào đc account nữa luôn vì password đã bị reset, mà ko vào để reset đc. bug gì ảo lòi. gọi điện cho nó thì nó close support trên phone rồi.

4. NightShadow

NightShadow C O N T R A

Lỗi này khá là trừu tượng. Không thì làm cái form làm lại cái info.

5. gautruc11

gautruc11 Youtube Master Race

cái lỗi này mình cũng bị dính.có ai giúp được không.

6. catbui12

catbui12 Mario & Luigi

7. gautruc11

gautruc11 Youtube Master Race

nhìn cái mẫu form là muốn bỏ acc luôn cho rồi.rối thiệt

8. vit_celano

vit_celano Mr & Ms Pac-Man

Không phải làm lại form phiếc gì cả, bây giờ bạn thấy đường link recovery nó gửi về email để tạo pass mới ví dụ như này: http://sea.battle.net/acbcxyz12345678910 chẳng hạn bạn copy cái link này sau đó sửa cái chữ "sea" thành "us" rồi dán vào là tạo được pass mới rồi nhé.Hiện bị lỗi cái link này các bạn làm theo như trên là ok . Chúc vui :9cool_haha: